Code free event 12/06 Dubai Q1 - Vẫn là em số 08 huyền thoại

Lượt xem: 1,322

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Professor

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/6/20
Chủ đề
3
102
61
0 ₿
Xin chào các anh em đồng râm.

Số là hôm qua biết sẽ đi nhậu với sếp mà tính sếp thì nhậu xong không bao giờ đi massage, nên thôi tự chơi 1 mình lên diễn đàn tham gia event được ăn cả ngã về 0. Cuối cùng may mắn cũng đến, được code free vé ở Dubai Q1 kèm với đó là em KTV 08. Sau khi ăn nhậu xong xuôi mình lặng lẽ móc đt ra gọi ngay tới số hotline book em 08 vì sợ em bận khách. Đến nơi thì vẫn là màn chào hỏi rất lịch sự của em locker và mình chỉ cần đợi tí là được lên phòng rồi :)).

Trong lúc thay đồ chuẩn bị vào xông hơi thì mình có lia mắt xung quang để xem csvc ở đây thế nào. Về phần này không phải nói nhiều vì quá ok và đầy đủ tiện nghi rồi. Mình bước vào xông hơi tầm 5p thì ẻm đã lên phòng rồi. Một điểm cộng vì không phải đợi lâu như những chỗ khác ^^. Hôm nay bé mặc bộ đồ y như trong hình giới thiệu ngắn ngủn để lộ hết cả nội y nhìn rất là sexy luôn. Trong lúc tắm thôi mà thằng em đã ngốc đầu lên rồi :))).

Lên giường nằm cho bé massage khoẻ trước. Nghe đồn bé này massage khoẻ khá tốt mà nay mới được trải nghiệm, đúng là không có gì để chê về phần này cả. Sau cùng là tới phần thư giãn, đây là phần mình ngạc nhiên nhất ^^. Bé làm mọi thứ rất từ tốn, đi đến đâu phê đến đó. Đặc biệt phần lớn là BJ chứ không làm cho có nhé. Cũng chính vì vậy mà mình phải out sớm hơn bình thường :)). À xém tí nữa quên mình có khám phá được V1 bé to tròn sờ mó bóp sướng lắm nhé đừng bỏ qua kẻo uổng. Chia tay em trong nhiều sự tiếc nuối và em hẹn mình gặp lại sẽ bù cho mình cái gì đó làm mình tò mò vl :))))

Chốt lại bé 08 này vui vẻ nhiệt tình, cao ráo trắng trẻo, số đo 3 vòng khá chuẩn, massage đầy đủ kĩ thuật.

Tip = Tick.

Vì lần đầu viết rp nên trong bài câu cú lủng củng nên anh em bỏ qua nhé :))))

• Love
Điểm cảm xúc: El_Nino09

Đường Tăng Motor

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/8/18
Chủ đề
4
101
17
0 ₿
em 08 kỹ thuật thư giản chuẩn, làm cực phê đi từ lòng bàn chân lên . rất vui, cơ do tính thích khám phá nên chưa gặp lại được em.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.