Q.1 - Code free gặp thiên thần 219 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Code free gặp thiên thần 219

Lượt xem: 491

pháo chống tăng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/7/24
Chủ đề
4
22
25
tp hồ chí minh
0 ₿
Bữa trước mình có tham gia dự event đoán bóng đá trong group *** của cơ sở,quá may mắn dự đoán chính xác nên được free vé onsen,suy nghĩ chi nhiều nữa phi thẳng tới Ace liền,vào thì gặp lễ tân mình đưa tn check code trúng thưởng,mà đợt trước đi onsen 2 rồi nay đi onsen ko đủ đô nên mình up vé onsen 2 thêm 300k tiền vé nữa quá ok ae

lướt ipad thấy pé 219 kute vãi nên chọn thử,
locker dẫn lên phòng,nay lên ngay cái phòng bữa mình thích,bác nào có đọc bài em rồi thì biết rồi phòng ko cần bàn nữa quá ok,vào ngồi ăn miếng trái cây xong thay đồ vào xông hơi trước,đang nhắm mắt tận hưởng thì nghe tiếng gõ cửa,pé bước vào phòng,đập vào mắt mình là cô bé có nụ cười rất tự nhiên và dễ thương nhé,lấy khăn lau khô cho mình bàn tay lại ko ngừng vuốt ve cơ thể làm mình ôm pé vào lòng liền,pé nói từ từ anh ơi,uk thì từ từ khoai mì cũng nhừ,bắt đầu zô bài nè
1,2,3 lột quần em ra,4,5,6 cởi áo em ra,bây giờ anh bắt đầu xuất chiêu ra, tay bóp mông rồi tấn công lên z u’,miệng thì b u’ còn tay thì mò ch*m,e liêm diêm còn a thì đang hưởng,a càng b u’ thì ngực e càng ưởng,e càng sướng thì z u’ e càng căng,b u’ thiệt nhanh rồi a cắn nhè nhẹ,tay a se còn miệng a thì nút,nghe chụt chụt nghe chụt chụt
khúc nào là zô tới bồn pé tắm out luôn lần 1 rồi nha ae
lên giường pé gọi locker cho mình tô mình bò trứng ăn lấy sức,ăn xong lên giường pé massage chườm đá nóng cho mình làm quên hết mệt mỏi trong công việc,tới phần trườn nuru thì thôi thằng em lại chào cờ nữa rồi,pé thư giản cho mình bằng tay,miệng,vòng 1 pé kẹp lại tới lui rồi pé trườn tới đụng ngay v4 thiệt muốn đè pé xuống ghê :)))),cắn nhẹ tai mình kiểu này quài thế là out lần 2
pé massage nhẹ lại cho mình 2 đứa tâm sự,chuyện gì thì mình mình biết thôi nhé :))) pé tắm lại cho mình,lau khô rồi sấy tóc cho mình vuốt keo các kiểu,pé dẫn mình ra phòng được locker dẫn xuống,vì cũng đi vé free không tốn kém nhiêu nên xuống sảnh cho e trai blocker với lễ tân 200k luôn
đánh giá pé 219 good nhé ae cười dễ thương lắm

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh and Súng máy

Massage A-C-E

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
24/7/24
Chủ đề
88
434
228
0 ₿
mừng anh may mắn và gặp đc thiên thần đáng iu , chúc anh ngày mới vui vẻ ạ !