Code game XẾP HÌNH CÙNG HẰNG NGA - Đầu tuần với em 18

Lượt xem: 963

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mr. Heo

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
29/4/20
Chủ đề
27
618
92
0 ₿
Liên tục 2 ngày đều trúng code game XẾP HÌNH CÙNG HẰNG NGA. Thứ 7 bận rộn quá không đi được. Này đầu tuần thư thả chút tranh thủ sắp xếp đi.khá mệt mỏi với công việc. Thế là lên đường thẳng tiến Dubai q1 thôi.

Đầu tuần nên thấy cũng vắng, thấy mấy bác rõ em 18 nhiều nên yêu cầu thử. Đúng lúc em cũng đang rảnh nên đưa lễ tân check code lẹ làng rồi lên phòng luôn.
Ngồi xông hơi hồi nghe tiếng Cộc cộc, Qua màn khói thấy là 1 bóng cân đối bước vào, Xông hội ra em ấy với nụ cười tươi rói cùng 1 giọng nói chào anh nghe khá êm tai.

Em dìu vô tắm, em tắm kỹ càng, trò chuyện vui vẻ và ko quên chọc ghẹo thằng nhỏ để nó ngóc dậy chào em. Em biết cách bắt chuyện, khá là tâm lý. Tắm xong em tắt máy lạnh, lầu mình sạch sẽ rồi đưa mình lên gường để massage khỏe. Phần này em làm tốt, ấn huyệt đấm đá, đi lưng, bóp vai đủ bài, lực đấm cũng khá tốt.

Sau đó là màn đi Thái và massage mệt, sau 1 thoáng yên ắng, 1 dòng sữa dưỡng thể mát lạnh cùng với vòng 1 của em trườn khắp lưng, kèm theo đó là những nụ hôn, liếm tai làm thằng em cứ ngóc đầu lên, còn thằng anh thì lờ đờ phê phê. Em thấy có đứa đang biểu tình nên kêu quay lại.
Đã quay lại thì tui liền phản công liền, xoa bóp vòng 1 ôm ấp vòng 2 vỗ nhẹ vòng 3. Đến cao trào thì đường lưỡi của em còn mãnh liệt hơn làm cho thằng em phải đầu hàng vô điều kiện. 2 đứa ôm nhau tâm sự lúc em mới tắm lại cho mình.

Tổng thiệt hại tic giảm 50% , tip theo sự hài lòng. Hẹn gặp lại em lần sau nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.