[Code giảm 50%] Lần đầu Onsen 2 cùng bé 10 Dubai Q1 (spoil nhẹ số 19 hoàn toàn mới)

Lượt xem: 2,703

Chiều nắng

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
11
130
67
Hồ Chí Minh
0 ₿
안녕하세요!!!
Chào cõi thiên thai...Chiều Nắng nè...
Buổi chiều ngày 15/5 sau khi có kết quả trúng event giảm 50% giá vé đợt 2 thì liền inbox cho @Dory xin code. Mình tính đợi sang tuần mới đi do hôm qua mới đi bé 12 xong. Nhưng do code chỉ tới 17/5 nên thôi ráng vác kiếm làm 1 chuyến nữa.
17h mình ghé Dubai gặp anh quản lý...anh tươi cười nhìn mình nói: “mình lại gặp nhau”. Ngại quá vì hôm qua mới ghé xong. Chắc nhiều sẽ nghĩ mình d.â.m lắm huhuhu. Không có đâu nha mng ơiiii.
Mình yêu cầu số 10 cho gói Onsen 2, vì mình từng đi bé rồi bé tạo cho mình cảm giác vui vẻ thoải mái chứ mình sợ đi gói này mà số lạ thì lại không hợp. Do lần đầu được code giảm 50% nên tranh thủ trải nghiệm gói cao hơn xem thế nào.
Đưa code giảm còn 600k rồi đi thang máy lên phòng không phải đợi lâu.

Đánh giá:
CSVC: 9.5₫, phòng to hơn gói vip Thái nhé, bồn tắm to hơn, có cả xông khô và xông ướt luôn, và giường massage cũng to hơn 1 chút. Trừ 0,5 ₫ vì thiết kế cái bồn rửa mặt hơi ngáo tí (các bác đi thử sẽ biết ngáo thế nào). À, mình có góp ý cho cơ sở nên thay cái gối nằm khi dọn phòng vì sau mỗi lần làm Thái thì các bé có đi lưỡi thì.....khi các bác quay người lại sẽ dính enzim của các bé lên gối và sau 1 lúc sẽ có mùi đặc trưng nhé. Nếu không thì các bác có thể lót khăn lên gối cũng được (như mình lần sau sẽ rút kinh nghiệm)
SBD: 10 tên Th (miền Tây sông nước)
V1: vừa tay, không quá to, đầu ti nho như gái mới lớn, mềm mại, bb ngon
V2: có chút lipit (chắc do sau dịch các bé quê tẩm bổ)
V3: mềm, cong, nhồi bột ngon
V4: sạch sẽ, ướt át, khá khít
Face: Mặt dễ thương kiểu chất phát miền Tây chứ không phải type xinh như hot girl đâu nhé (tuỳ gu thẩm mỹ mỗi người)
Body: xém mình dây, cao tầm 1m50.
Giọng nói dễ gần thân thiện (có vẻ rất thích tám, tâm sự các kiểu)

Mình đã từng review bé rồi mng có thể tham khảo lại bài cũ. Mình sẽ review gói Onsen 2 nhé.
Mình vào xông hơi ướt do thời tiết khá nóng mà còn xông khô thì chịu j nổi. Không biết sao bữa nay xông ướt mà máy thổi mạnh quá chừng mặc dù mình đã giảm hết mức. Ngồi 5 phút nóng không chịu nổi phải ra rồi.
Ngồi nghỉ 5p thì mình vào bồn tắm đã xả nước từ trước. Bé nude 90% thôi nhé và vẫn còn mặc quần nhé. Mình có hỏi em không nude 100% hả thì bé nói quy định vẫn phải mặc quần. Vào tắm thì được bé kỳ cọ sạch sẽ (ai muốn gội đầu thì bé gội cho nhé) sau đó trườn thái kiểu ngồi và bắt đầu Bj Hj. Được một lúc mình nói bé lên giường làm tiếp (chắc do lần đầu trải nghiệm mình không quen ngồi trong nước mà out). Bản thân mình thích khô ráo nằm trên giường thoải mái hơn. Bé cũng vui vẻ hỏi mình không quen hả. Sau đó bé tắm lại cho mình sạch xà phòng rồi lên giường hành sự tiếp. Mình thấy thoái mái trong tiếng rên thất thanh và đã out lần 1. Sau đó bé lau thằng nhỏ cho mình rồi đắp mặt nạ. Bảo anh nằm đắp mặt nạ để em đi lấy đá nóng. Do quần của bé đã ướt khi tắm nên bé thay quần khác...ôi nó còn sexy hơn nữa (lọt khe nhé ae). 10p sau thì bé vào và bắt đầu massage khoẻ.
Massage khoẻ thì đủ bài (đấm lưng, xoa bóp các kiểu, đá nóng,...) đủ lực nhé. Massage khoẻ mình làm hơi lâu do vừa mới out mà hành sự tiếp thì chưa nổi (cộng thêm hôm qua đã hành sự 1 lần).
Massage mệt: đi Thái rất kỹ, liếm láp cộng thêm âm thanh rên nhẹ nhẹ và từ từ mò tới thằng em. Do mới out nên lần này mình có hơi “mạnh bạo” để tăng cảm giác. Mình có nhấn đầu bé vài cái. Dọc v4 cũng nhiều nhiều...được 1 lúc thì out. Thấy bé mệt phờ phạc luôn ý. Chắc do mình chày cối quá hihi. Đó là out lần 2 nhé. Xong xuôi thì tắm táp sạch sẽ mặc đồ ra về thôi. Lần sau có đi gói Onsen 2 thì phải tích đạn dược lâu lâu một tí nhé ae. Có cơ hội mình sẽ đi gói King (2ktv + 2 lần lên. Mình có hỏi thì trọn gói là 4 củ đã bao gồm tip cho 2 bé luôn nhé).
Tic: 600k (đã giảm 50%)
Tip: bằng vé chưa giảm

Spoil bé 19 (số mới)
Khi đang mặc đồ thì mình có nhìn ra cửa thì thấy 1 bé đang dọn phòng kế bên. Mình có gọi bé 10 lại hỏi bạn ấy số mấy vậy. Bé nói bạn ấy mới vào bữa nay, em cũng không biết số luôn, có j lát em hỏi cho anh nhé. Ra khỏi phòng thì mình tranh thủ tia nhẹ bé 19 (lát sau mới biết số 19 nhé mng). Bé nay mặt khá xinh nhé, body cũng ngọt nước lắm (nhìn sơ là mình dây đấy). Chưa biết kỹ năng ra sao đây. Sẽ là số mình check trong đợt ra quân sắp tới. Mọi người đón chờ nhé.
À, xuống lễ tân bé 10 tạm biệt mình mà chưa nói số mình biết làm mình phải gọi quản lý kiu bé 10 xuống lại, làm mọi người tưởng có chuyện gì không hài lòng. Mình phải giải thích ngồi đợi 5p mới biết số mấy đấy. Anh em đủ hiểu mình hóng bé này cỡ nào rồi nhé.

Cám ơn @Dory một lần nữa nhé.

Anh em có đi ở đâu và trải nghiệm massage thì cùng nhau chia sẻ để cõi thiên thai này được lớn mạnh nhé!!!
Peaceeeee

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
keke, hy vọng sẽ tiếp câu chuyện với bé 19 nhỉ, còn không thì nhờ bác @MrxXx lên sóng vào bộ sưu tập của bác ấy. keke

• Like
Điểm cảm xúc: Chiều nắng

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
chúc mừng pác nhé, bài viết đầu tư chất lượng quá
khi nào làm chuyến off bên đó với bác @Jenter07 ko @loveofsex

• Like
Điểm cảm xúc: Chiều nắng and Jenter07

Thoden

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/5/20
Chủ đề
0
6
0
33
0 ₿
Quá hay rồi bác

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
444
132
53
5 ₿
tùy trải nghiệm, nếu đi một số cs khác tui đi thấy vào đè thư giản , đi bên này thì còn được dạo đầu mx khỏe rồi từ từ, không hối thúc bác à.