Gò Vấp Code ngũ quả lần đầu tại Hera

Lượt xem: 1,040

Alester

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/2/22
Chủ đề
19
286
89
HCM
0 ₿
Xin cảm ơn diễn đàn tạo sân chơi cho ae. Mình may mắn dc code trải nghiệm lần đầu tại Hera.

Lần đầu tới Hera, đập vào mắt là chữ Hera to đùng, ko thể đi lạc được, trái lại cs thì ko to lắm nhìn từ ngoài, nhưng dc cái dài, nên cung nhiều phòng ah.
Vào trong quầy, tt rất thân thiện và nhiệt tình với mụ cười trên môi, ấy ấy mình gặp tt nam nhé hehe, ae yên tâm là mình thẳng nha, mới đi ms dc chứ.

Code free Osen, mình nhìn thoáng qua hình như cs đang KM đó, do cung nôn lên nên mình ko hỏi ky. Phòng ốc ko rộng nhưng dc cái đẹp, thiết kế rất hợp lý, tolet, xông ước, xông khô, bồn đủ 2 người, bồn dạng thác nước đổ từ trên xuống + đèn màu trông rất đẹp, có sụt luôn nha. Có rèm thưa trước bồn, nhìn rất hay, phải nói cs thiết kế phòng rất ưng cái bụng.
Bé KTV A9, dáng thon, dể nhìn
V1 : bưởi, to tròn mền mại, ko xệ, ti nhỏ rất thix.
V2 : nhỏ ôm đã đã.
V3 : hơi nhỏ
V4 : cắt gọn, sờ có nước, ko khám phá xâu.
Bé cực kỳ vui tính, cởi mở, dể gần, vài phút là giống như đôi bạn cùng lớp vậy, nói chuyện với bé rất thân mật, bé tắm rất ky, mình với bé ngâm bồn nói chuyện mà quên ko để ý thời gian luon 1/2 giờ dùng trong bồn nhưng rất là vui.
Mình rất cao hứng, ko muốn ảnh hưởng cs và bé, nên bỏ qua ms khỏe, tới ms mệt luôn. Bé đi thái đúng phê với cặp bưởi nha, lúc này thì đủ giờ bé làm đủ bài ms mệt. 100% BJ nha ae, lần đầu tiên mình out mà bé vẫn tiếp tuc HJ nhẹ, tê .... Ê, trọn vẹn luon nha mọi người, ko hụt hẫn chúc nào 10 điểm.
Trên đây là trải nghiệm nghiêm túc 100%, ko nói quá, ae có dịp ghé trải nghiệm nhé.

Chúc ae dien đàn sức khỏe.

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
711
411
North Blue
0 ₿
Anh Tỉnh dạo này tuyển quân dữ quá. Biết khi nào mới đi hết số của cơ sở đây :sprite-107:

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
E xin thay mặt bé và cơ sở cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm và rv lại cho bé A9 1 bài quá tuyệt vời ạ . E xin chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Hi vọng sẽ được đón tiếp a những lần sau tới tuyệt vời hơn nữa