Q.1 - Code Nhà Tiên Tri, mãn nguyện bên hầu gái 12 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Code Nhà Tiên Tri, mãn nguyện bên hầu gái 12

Lượt xem: 2,608

Mr. Heo

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
29/4/20
Chủ đề
27
618
92
0 ₿
Thấy code sắp hết hạn cũng cố gắng sắp xếp công việc xong sớm để còn hoàn thành nhiệm vụ.
Trước khi đi cũng tranh thủ nhắn tin sắp xếp trước 18h sẽ ghé.
Sau khi xong việc tranh thủ đi ngay, giờ tan ca đường phố đông nghẹt, luồn lách qua từng con phố rốt cuộc cũng tới nơi, mặc dù trễ hết 10p.
Vô trình code cho tiếp tân, ngồi đợi tầm 5p thì cũng lên phòng. Thay đồ vào xông hơi tầm 10p ra thì có một pé xinh xinh mặc cosplay hầu gái đứng cầm khăn đợi bước ra. Xong em ấy rất tự nhiên lau khô người dùm mình. Ngồi tâm sự một chút xong em dìu mình đi tắm, em làm rất kỹ không qua loa, đặc biệt chăm sóc thèn em rất chu đáo, một hồi em ấy bắt đầu hô từ trên cổ xuống tới ngực rồi từ từ xuống thèn em rồi ra hai bên. Giờ hồi tưởng lại thấy sung sướng làm sao.
Sau hồi chăm sóc cho thèn em, em gội đầu dùm mình, em nói sao anh không chủ động gì hết vậy, mình trả lời là anh thích cảm giác bị mấy em làm cho sung sướng. HEHEHE. Nhớ nhất khung cảnh mình ngồi trên gường, em ngồi trên đùi mình mà lột vỏ trứng xong đút cho ăn, khung cảnh đầm ấm.
Đến màn matxa Khỏe, mặc dù thân hình pé nhỏ nhưng em làm có lực đủ bài, chừng đá nóng, đi lưng đầy đủ. Xong em ấy bắt đầu đi Thái, đôi bồng đào kết hợp với chiếc lưỡi của em, cộng thêm màn kiến bò sung sướng làm sao. Hết nằm sấp rồi nắm ngữa, chiệc lưỡi thần thánh ấy đi khắp cơ thể từ trên xuống dưới, có nhiều lúc chịu không nổi, cũng ráng kiềm lại. Em rất chủ động, còn lấy tay mình đặt lên cặp nhũ hoa, còn chủ động quay lại 69 nữa. Ráng kiềm chế một lúc rồi cũng chịu không nổi ra trong sung sướng.
Sauk hi vệ sinh sơ cho mình, em xin phép đi tắm trước, đi bao lâu đây, lần đầu có em xin phép đi tắm như vậy, sau khi em tắm xong cũng tắm lại cho mình, em tắm rất kỹ. Sau đó, hai đứa ngối tâm sự một chút với nhau. Em lại ngồi trên đùi mà đút mình ăn trái cây.
Nói chung là một bữa chiều mãn nguyện.

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,130
651
0 ₿
Tình cảm quá ,hii

• Angry
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
oh các chú đã bắt đầu viết bài =)))

• Haha
Điểm cảm xúc: Kiếp Ve Sầu 9x

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Đọc đoạn này ... đã từng gặp EM 3 lần nhưng chưa từng được một lần EM tình củm ngồi trên đùi ntn, còn lột trứng đút ăn.

Hey man, Con tim tao đau quá man
Tao đau quá man !!!
Tao đau quá man !!!
Tao đau quá man !!!

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
coconut

• Sad

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

Con Tim Tao Đau Quá Man

thật sự thấy nhói lòng... giờ đây tôi biết đâu là Nơi Tôi Thuộc Về

• Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,130
651
0 ₿
Haizz, con tim đa tình là đây

• Sad

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Breaking My Heart
SAY GOODBYE DUBAI LUXURY

• Haha

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Up xong bài Report đi 4 Tay trả dứt món nợ như đã hứa với Dubai Q1 thì sẽ đi thoy, chẳng còn gì để lưu luyến hay nuối tiếc nữa.

• Haha

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Đi...về bên đó tung hoành xong ae mình làm 1 seri "thích ẩn danh" như loằn Phát ở Cần Thơ =))

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Sẽ không bao giờ đi bên đó mà viết một bài Report nào trên 4rum cdms, bởi vì bên này đại đa số đã có định kiến hok tốt về bên đó roài, cứ một mực khẳng định ... Haizzz, đi thì chắc gì đồng dzâm bên này đã đi trải nghiệm thực tế được bao lần đếm trên đầu ngón tay hoặc chưa từng đi một lần nào hết mà nghe thiên hạ đồn roài nói cứ như mình đã từng đi gói pool, hoa anh đào, v/v... bla bla các kiểu.

• Haha
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong