Euro 2024 - Q.1 - Code Vua Phá Lưới gặp ddcn 163 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 Q.1 Code Vua Phá Lưới gặp ddcn 163

Lượt xem: 367

thpo7289

Thượng Uý
Thánh Phán
18/3/22
Chủ đề
37
269
63
0 ₿
Tình hình qua tháng cô hồn nhưng nhớ ra còn 1 code vua phá luói do Ad Dory tặng tháng trc thế là chạy tới Dubai Luxury xã lũ sau bao ngày lv mệt mỏi , tới nơi chẹck code nhanh gọn chọn dc bé 163 dc locker dẫn lên fog
Cs vật chất cực kỳ tốt : 10 đ nhìu ae đã bít hihi
Đánh giá chung ddcn 163
Face 7đ ưa nhìn kute
V1 : 8đ hàng real vừa đủ xài
V2 : 8đ hơi mỡ chút xíu nhưng ôm vừa
V3 : 8,5đ rất đẹp
V4 : 9đ e thích nhất vòng này của ẻm vì rờ xíu là chảy nước ướt hết háng hihi

Vào xông hơi khoẻ ng đc 5p thì bé vào đúng lúc mình mở cửa xông hơi đi ra. Trước mặt mình ôi thôi bé cao khoản 1m6 miền tây sông nc với giọng nói ngọt ngao đúng đdcn thấy thic rùi . Ngồi uống nước tâm sự chút thì bé mời mình vào tắm trút hết đồ trên người trước mặt mình là 1 cơ thể tuyệt vời nhìn phát thằng nhỏ ngổng đầu luôn , tắm xong bé hun khắp cơ thể rồi bj cho mình nhưng chưa cho ra , xong bé kêu mình lên gườnng nằm nằm sắp lên bé chà vòng 4 lên xong chà ngực các thứ nằm nhìn vào là 1 cơ thể tuyệt vời trắng tinh đang ngồi trên lưng cảm giác không thể tả do phê quá quay người lại bé trườn thái xong bj cho mình chút không kìm được đành out trong cơn mê. Tắm táp lại rồi lên ghế uống nước bé lại ngồi tâm sự ôm ấp chút lại ra về trong sung sướng

Matxa khoẻ 10đ làm rất bài bản trườn đá nóng túi thảo dược rất thic kiểu này ở Dubai vưa khoẻ mệt đủ bài cho a e lựa chọn haha
Kết thúc buổi trải nghiệm tuyệt vời. Chắc chắn sẽ đến thăm cs tiếp.

Tic free vé Osen
TIp = Tip
Tks ad Dory trao code trải ngiệm Dubai Luxury

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,132
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
dạ đặc khu cảm ơn huynh đã tin tưởng và đến trải nghiệm dịch vụ cùng bé yêu ạ, đặc khu luôn sẵn sàng chào đón và phục vụ huynh hết mình ạ :cuteonion6::cuteonion6:

• Like
Điểm cảm xúc: thpo7289

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,132
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1