World Cup Code WC 2022 - Tìm thấy chân ái ở Ánh Dương

Lượt xem: 941

trieutulong92

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/3/22
Chủ đề
17
109
36
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hic... lại 1 lần trả bài trễ cho Mod Itachi. Dùng code xong bị công việc cuốn tận 2 tuần ko vào Forum được nên sorry Mod và cơ sở đã trả bài trễ.

Lại 1 lần nữa được trải nghiệm Ánh Dương, và lại 1 lần nữa đi từ ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác. Chưa ở đâu mình thấy chất lượng các bé tốt đồng đều và nhiều siêu phẩm đến vậy. Đặc biệt là chưa kịp trải nghiệm hết 1 lượt các bé là đã có các bé mới nữa rồi, máu đâu để đi cho hết =)))
Lần này mình book trước bé 05, mấy lần trước book toàn kẹt. Đánh giá về bé thì tuyệt vời từ A-Z, phục vụ nhẹ nhàng tình cảm hơn cả người yêu. Đặc biệt là từ cởi đồ rồi mặc đồ vào cho mình rất tỉ mỉ. Phòng ốc vẫn ok như mọi lần, mình vẫn thích phòng lớn hơn do cái giường nó kê sát góc, cảm giác thoải mái hơn và nhìn qua gạch thấy đc bé đang làm :D :D :D
- MS khỏe: ko chú ý lắm phần này do mình ko đặt trọng tâm vào, nhưng feeling là cũng ổn.
- MS mệt: điểm rất mạnh của bé luôn. Với lợi thế V1 căng tròn (hàng real) thì cảm giác rất sướng, bé ko đi riêng từng bài mà kết hợp giữa đường lưỡi và V1 cùng lúc nên rất phê. Bé dùng sữa tươi (lần đầu mình thấy) nên bé liếm láp rất nhiệt. Skill đặt biệt của bé là dùng tay mân mê kết hợp khi đi lưỡi, mình chết đứ đừ bởi skill này. Bé làm rất kỹ, quần lưng một lúc rồi đc quay lại nằm ngửa. Bé lại đi tiếp, lúc bé trườn lên trên mình bóp lấy bóp để V1 và bú như chưa từng đc bú (nó có vị sữa các bác ak nhưng là sữa tươi haha).. bé làm và tận hưởng sự sung sướng với cảm xúc thật của bé, qua tiếng bé rên mình cũng có cảm giác sướng vì cũng làm cho bé sướng. Quần nhau 1 hồi rồi quay lại 69, nc nôi tràn trề cho ae nhé. Gồng 1 hồi ko nổi mình cũng out trong sung sướng.
Nằm nghỉ chút vào bé tắm lại cho hết rít của sữa tươi, cũng tranh thủ bóp bóp ít cái nữa :D

Đánh giá về bé 05
Face: xinh dễ thương 8.5/10
V1: cực đẹp và chuẩn 9/10 - đặc biệt là real, ko xệ
V2: ko để ý lắm :D
V3: tròn vừa form 8.5/10
V4: nc nôi tràn trề, khít.

Xuống phòng làm tô mì xem đá banh hết H1 về, 1 buổi chiều tối perfect.
Tic = Code, Tip = 800 - Tip 20k

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Mng ai cũng gặp đc bé 05... đến khi Tàn mún gặp thì bé lại off ... :2onion16: ... mừng bác... :6onion23:

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
69
922
419
0 ₿
Ánh Dương thay mặt bé gửi lời cảm ơn chan thành đến Anh.