Cởi hết quần áo cho bác nào thích

Lượt xem: 78,702

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Mình đi ở đây cũng vài lần , CSVC tệ lắm , xông khô thấy bị hư hoài , locker và giữ xe ko vòi tiền như mấy chỗ khác ... nói chung là chỗ này dành cho anh em nào thích bình dân , vừa túi tiền nhé

Nếu bác nào thích thư giãn tốt , bài bản , vui vẻ , thoải mái thì chọn số 03 ... còn nếu bác nào thích CSVC đẹp thì ko nên đi YHCT ... tùy sở thích của mỗi người :D

Tic thường : 100k ... có vé mời thì 50k hoặc free
Tic Vip : 200k ... có vé mời thì 100k
Tip : 100k - 200k tùy theo cách phục vụ
Cảm thấy ko vừa ý thì Tip 100k cũng ko sao

Hum nay mình Report chi tiết về Số 3 :
+ CSVC : 2/10
+ Tên : Thảo
+ Tuổi : 27
+ Quê quán : Vĩnh Long
+ Mặt 5/10 , mình là người khá dễ chịu nên thấy thế
+ Thường xuyên đi Chùa và đi Từ Thiện
+ Chiều cao khoảng 1m60
+ Nói chuyện khá dễ thương và có duyên
+ V1 nhỏ , đầu ti hơi to
+ V2 vừa người , ôm cũng sướng
+ V3 bóp cũng đã tay
+ V4 nước nôi lênh láng

Mình đi phòng thường chọn random , ko thích đi phòng Vip vì ko thích "mẹ tắm con" ... em nó đấm đấm xoa xoa , rùi dặm lưng ... nói chung em nó massage hơi chán , nhưng bù lại thì em này làm thư giản rất bài bản và nhiệt tình , vừa massage vừa tâm sự với mình , đến lúc nằm ngửa chuẩn bị thư giãn thì em nó ra giá cho mình chọn lựa :

1- HJ thì giá 100k
2- BJ thì giá 200k
3- BJ + nude thì giá 300k (khách quen thì 250k)
4- Tư thế 69 thì giá 400k (khách quen thì 350k)

Khoảng 1 tháng trước mình đi e này lần đầu nên mình chọn cái thứ 2 là làm BJ , em nó làm rất nhiệt tình , tay trái mình bóp vú , tay phải luồn lách xuống khe suối thiên nhiên , móc lốp thật sâu và móc từ từ theo nhịp nhanh , em nó rên và nước ra lênh láng , sau 1 hồi tận hưởng thì thằng ku cũng bắn pháo hoa trong sung sướng ^^ . Mình cảm thấy khá hài lòng về em số 3 này , vì em nó nói chuyện khá dễ thương và làm thư giản khá nhiệt tình :D

Tổng thiệt hại lần 1 : Tic 50k + Tip 200k = 250k

09/07/2015 - Lần 2 mình đi em số 3 , lần 2 này mình chọn cái thứ 3 để về Report cho anh em , giá 250k vì mình là khách quen ... kết quả là e nó kéo áo lên và kéo quần xuống hết ... bóp móc thoải mái con gà mái ... nói chung thì mình rất có thiện cảm với e này

Tổng thiệt hại lần 2 : Tic free + Tip 250k = 250k

Đặc biệt là ko vừa HJ và BJ như 1 số chỗ khác , chỉ làm BJ 100% ... lưỡi liếm từ trên ngực xuống bụng , liếm xung quanh 2 bên đùi , liếm 2 hòn bi , liếm thằng e ... nói chung là e nó làm rất bài bản và rất phê ... làm xong e nó vừa đấm vừa tâm sự với mình ... nói chung là ko hối thúc ... đang tâm sự thì thằng Locker đi lên gõ cửa nói là hết giờ nên mình đi xuống tính tiền rồi về lun :D

Các số nên check : 20 , 39

Bác nào đi rồi thì report lại cho anh em biết nhé ^^

Sửa lần cuối:

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
cho vài vé ở đây nghĩa là tặng anh em đó hả chủ thớt?

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
thế cởi hết mà ko F à =), giống như đi ị mà ko đc tè, ức chế thế :))

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
vé của chỗ này mình nhớ là có phát free ở các quán nhậu, cách đây khoảng 2 tháng được 1 mớ mà ko ấn tượng gì chỗ này nên vứt hết =). Bác nào check về RP nhé

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
mình mới đi e số 3 có 1 lần thui , mình ko có chọn cái thứ 3 nên chưa biết , bác nào muốn biết thì đi thử rồi về report cho anh em biết là dc

tôikobit

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/6/15
Chủ đề
0
6
2
35
0 ₿
:Dnghe show hết có vẻ hấp dẫn đó,nhưg ko bjt có pải ko.chắc pải làm chuột bạch r.

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Hum nay mới đi e số 3 về , lần 2 này mình chọn cái thứ 3 xem sao , giá 250k vì mình là khách quen ... kết quả là e nó kéo áo lên và kéo quần xuống hết ... bóp móc thoải mái con gà mái

Đặc biệt là ko vừa làm tay và miệng , chỉ làm bằng miệng ... lưỡi liếm từ trên ngực xuống bụng , liếm xung quanh 2 bên đùi , liếm 2 hòn bi , liếm thằng e ... nói chung là e nó làm rất bài bản và rất phê ... làm xong e nó vừa đấm vừa tâm sự với mình ... nói chung là ko hối thúc ... đang tâm sự thì thằng Locker đi lên gõ cửa nói là hết giờ nên mình đi xuống ... trước khi đi xuống thì mình cũng xin kết bạn Facebook của e nó ... hình và Facebook của em nó thì mịn sẽ gửi vào Box Vip của Forum , anh em vào đó xem nhé

Mình sẽ update lên bài phía trên cho a e dễ đọc

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: tranluc

Thiên Vương

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/7/15
Chủ đề
0
21
2
34
0 ₿
Cho minh coi mặt nhé,hình như e này mình đi rồi,cho mình coi hình để chính xác nhé bạn
Tk
Nguyenhongquan.1603gmail.com

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
hồi hộp quá , cho xin cái hình thị dâm nha bác