Q.8 Cơm tu Khánh Băng ( Hướng dương ) SBD 22

Lượt xem: 2,997

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
73
23
0 ₿
Xin chào toàn thể các anh em đồng râm B11nay em đã quay trở lại sau bao nhiêu tháng tu dưỡng . Nơi em chọn gửi vàng cũng như tiêu đề e đã ghi , là Khánh Băng cũ - nay đổi tên là Hướng Dương ( Dâu Tây )B25địa chỉ chính xác là ở số 6 đường số 4 khu dân cư Bình Đăng phường 4 quận 6 - các bác chạy xuyên qua ngã tư Tạ Quang Bửu giao với QL 50 . Xong khâu chỉ đường giờ tới phần chính .
Hôm nay , ngày đẹp trời không mưa , ở nhà thằng em cứ hướng 12 giờ quài nên đành cưỡi chiến mã chiến đấu trên chiến trường cũ . Phi xe đến thắng cái muốn ét ô ét , đá chống xuống xe , bước vào thì gặp anh chị chủ ngày nào vẫn vui vẻ , nhiệt tình . Ngồi uống trà nóng tâm sự trò chuyện đôi lời thì được biết nay có thêm thái nóng và SBD mới nữa , độ tuổi 2x …. Nghe là phái phái liền , thôi thì bóc luôn cả 2 vậy kkkB32.
Cơ sở vật chất thì không phải gọi là sang trọng như khách sạn , nhưng sạch sẽ và rộng rãi , phòng thì có xông hơi bên trong luôn nên cũng đỡ chạy ra chạy vô :)) , được tầm 5-10p thì chui mặt ra cũng là lúc em ấy bước vào …. Ôi hương thơm đâu đây phản phức thì ra là em , em xin phép lướt nhanh giai đoạn mẹ tắm con như bao nơi ạ .
Lý do em chọn nơi gửi vàng là thích nhất khoảng massage khoẻ B35 bé đấm bóp đủ bài , đá nóng , chịu khó đấm lắm , vé 80p mà bé đấm hết 60p rồi , nhưng với tấm lưng trâu của em thì lực bé đấm vẫn còn hơi nhẹ , các bác đi sau chỉ bảo thêm
Đến phần mong chờ nhất cũng đến : Bé đi thái , dùng đôi gò bông vừa đủ tay của e đi khắp cơ thể , kèm theo mùi hương thơm chỉ muốn ăn thịt bé thôi nhưng niệm chú không được xác xờ xinh ạ :)) . Quay lại thì ôi thôi , vừa xinh vừa dễ thương , đậm chất miền tây sông nướcB44, bé có chiêu cho củ khoai tây trú mưa , phái phái . Sau thì bé cũng ngậm làn nước nóng mà bj cho e , sau 3 lượt nước em chịu đầu hàng . ( bác nào hơi nhạy cảm thì coi chừng nhé )
Đánh giá sơ bộ
SBD : treo ti tru ( 22 )
V1 : vừa tay
V2 : em thuộc dạng có da có thịt ( chống chỉ định bác nào thích mình dây cây cảnh )
V3 : vỗ vào sẽ gây hiện tượng rợn sóng :))
V4 : mượt mà , gọn gàng , sạch sẽ .
Sẽ quay lại thăm bé vào một ngày ko xa :v
Cảm ơn anh em đọc bàiyociexpress01