Comback siêu kinh điển cùng e 60 Eva

Lượt xem: 3,853

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Linhxeôm

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/6/20
Chủ đề
3
54
21
0 ₿
Tình hình là thấy Massage Eva đang code giảm 50% nên nhanh chân phi trở lại Eva, à mà quên xin chào toàn thể a e trên congdongmassage.com nha!
Dự định trong bụng là sẽ đi lại em 57, thế nhưng tới nơi do đang đông khách nên phải chờ, mà sốt ruột quá nên thôi book random tiếp tục, thế là lên phòng trong sự háo hức thay đồ bay vào phòng xông ngồi chờ đợi, được khoảng vài phút thì em nó xuống, trong lúc mình đang xông hơi thì để ý thấy e tranh thủ lấy gàu nước để xông khô sẵn cho mình, xả nước vào bồn sẵn, định bụng sẽ ngồi thêm tí nữa để xem e thế nào thì thấy e lấy khăn tắm chuẩn bị, thế là mình mở cửa ra e nhanh nhảu lau người mình khô ráo rồi hướng dẫn mình sang xông khô, trong khi đó thì e trút bỏ quần áo trên cơ thể, nhìn cơ thể khỏa thân mà chịu không nổi lại động lòng không xông hơi nữa mà mở cửa bước ra... huhu, trong lúc ngồi chờ nước để tắm thì mình bay lên ghế tình yêu nằm, e nó thấy vậy ngồi kế bên, sờ th nhỏ mình, qua lớp vải mà bị kích thích kèm thêm tiếng rên nữa thì các bác hiểu rồi, e nó dâm phải nói là dâm dâm cô nương nha!
Xong vào tắm gội khá là kĩ lưỡng, ngồi ôm ấp trong bồn tha hồ mà khám phá, keke, e nó lại liếm ti mình mới tê, ôm ấp phủ phê xong thì đứng dậy xả nước với xà phòng cho sạch sẽ, à e gội đầu khá chuyên ngiệp á, xong e lại mút ti tay thì mân mê th em mình làm xém tí nữa thì out, e Bj nhẹ vài cái rồi mời mình ra lau người sạch sẽ khô ráo lên giường bắt đầu hành sự!
Em nói chuyện khá nhiều và hài hước làm cái khúc massage khỏe mình cảm thấy khá thoải mái, đấm bóp kĩ, ấn huyệt, massage vai gáy, massage mông, chân, đầu khá kĩ và bài bản! vừa đủ lực rất ok nhé, đang nc thì có anh nào ở ngoài gõ cữa thì mới biết là phục vụ đem đá nóng lên tới! đá nóng thì mấy bác biết nó phê cỡ nào rồi, thêm cái túi thảo dược nguyệt quế gì đấy, đắp vào vừa nóng vừa thơm, thật sự rất đã!
Chuyên mục massage mệt thì e khá chuyên nghiệp, nằm ngữa ra e thoa sữa dưỡng thể khắp người, trườn từ dưới lên trên, từ trên xuống dưới, kẹp thằng nhỏ ở giữa khá kích thích, rồi e nó đi đường lưỡi phải nói là tuyệt vời ông mặt trời! Hifj khá sinh động và damdang! tuyệt! E Bj khá điêu luyện, trong lúc đó thì mình nhanh tay khám phá vòng 4 của e nó, vừa đưa tay xuống như e nó hiểu ý hay sao á, e lấy tay mình đẩy hẳn vào trong nước nôi óc ách các cụ, phải công nhận là e này dâm thật, vừa Bj cho mình vừa uốn éo phần mông kèm thêm Hifj nữa nên cầm cự được tầm 10p là ố ố la la rồi, ra xong rồi e còn cúi xuống ngực mình mà mút ti mấy cái nữa, quéo hết cái cặp dò, kkk!
Em bảo mình nằm đó nghỉ ngơi tí xuống nhưng thôi tranh thủ về report cho a e! thế là bay vào bồn tắm xả sạch sẽ rồi xuống làm thủ tục check out ra về
Đánh giá: cơ sở vật chất đạt 7/10, mức độ hài lòng 9/10
SBD: 60
V1: hệ cam, chắc tay không nhão nha ae, đầu ti không to không nhỏ (8/10)
V2: có lipit, nhưng ôm ấp khá là phê (8/10) này đúng gu của mình nha
V3: hợp với dáng e nó
V4: rừng lá lưa thưa, suối chảy róc rách (9/10)
Tic giảm 50% còn 250k tip e nó 800k, tip locker 50k, tổng hết 1tr1
Lần này đi hài lòng hơn lần trước nhiều, à mà em này số cũ là 19 nhé, e tên Trang, số mới là 60
Ps: Lần sau nhất định phải ghé thăm em và bù cho em nó tô bún bò đang ăn dở!!!

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: An9x, Massage EVA and toànsh

linh afk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/6/20
Chủ đề
1
24
6
0 ₿
bữa đi em 68 bên này cũng ok mà không có được giảm giá, chắc mai phải thăm lại e nó quá, hihi, mừng bác nhé

• Haha
Điểm cảm xúc: Linhxeôm

Linhxeôm

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/6/20
Chủ đề
3
54
21
0 ₿
hình như còn giảm á mấy bác, tia về review đi, tui đang cạn vốn rồi, kkk