Q.12 Combo review số 01,29,39,79,72,… - nơi duy nhất mà mình đã đến rất nhiều lần và chưa có ý định dừng lại.

Lượt xem: 3,626

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
67
0 ₿
Chào các bác,
Tôi đặt bút viết bài này sau khi trải qua mùa covid ở Sài Gòn rất là căng thẳng, đã áp dụng chỉ thị 16, 16 plus, rồi 16 pro và 16 pro max nữa. Những ngày đấy cũng dịp để nhớ về quãng thời gian đã qua, tuy nhiên cuộc sống đã cuốn tôi đi quá, phải đến tận bây giờ, khi còn ít hôm nữa là đến Tết cổ truyền, tôi mới hoàn thành được, như một lời cảm ơn tới các em.
Lần đầu tiên ghé quán là vào buổi tối, cũng dự định đi massage cho khuây khoả đầu óc, mới khởi nghiệp mà, căng thẳng lắm các bác ạ. Như một kinh nghiệm tích luỹ ở những năm tháng tuổi trẻ bươn trải, trước khi vào quán là lên google để search trước. Tất nhiên thông tin có thể đúng, có thể sai nhưng cũng là 1 cơ sở để tham khảo. Tại nói thật với các bác, tiêu chuẩn của tôi nó cao lắm, gặp hàng “cá sấu” là không ra nổi, chấp mấy em làm đến sáng. Cũng ở gần đấy, mà chưa vào, toàn đi các quận đâu đâu, cũng là thiếu sót của bản thân. Tại sao lại không ủng hộ quận nhà, để quận ngày càng phát triển, sánh ngang với các quận khác.
Phải nói là Cẩm Thy đào tạo người rất tốt, từ người dắt xe đến em lễ tân. Tươi tắn, miệng luôn nở nụ cười, tôi ưng đấy. Chọn vé xong, ngồi nghỉ tạm ở chiếc giường tình yêu, trà, hoa quả, bánh kẹo đầy đủ. Tầm 5,10 phút thì tôi lên phòng. Với tôi thì nó ok trong tầm giá, vừa đủ để gắn kết những tâm hồn lạc lõng nơi đô thành. Có mấy bác chê phòng bé nhưng tôi thấy không cần cải thiện khâu này, giữ chất lượng nhân viên thì ok hơn. Vậy nên về phần phòng thì không ý kiến.
Tôi từng đi nhiều em ở đây, theo thứ tự 01,29,39,79,72,… Trong các em, xinh nhất là 29, dễ thương nhất là 39, đồng cảm nhất là 72, trắc trở nhất là 79 (sau 3 lần lỡ mới được gặp). Các em đều có điểm chung là ngoại hình xinh xắn, đáng yêu. Ở bên các em, thời gian như ngừng lại. Đang xông hơi thì các em bước vào, qua làn sương khói mờ ảo, không kìm được mình đành bước ra. Ôi, là thiên thần phải không. Em lau mồ hồi, bảo anh ngồi nghỉ cho ráo mồ hôi rồi em tắm cho. Nhưng chưa kịp để mồ hôi tự ráo, em lấy khăn ra, ngồi lên đùi tôi rồi khẽ chấm từng giọt từng giọt. Trò chuyện một lúc, nước cũng đã tới, em từ từ chút bỏ xiêm y. Từng đường cong mềm mại, nhấp nhô khiến thẳng nhỏ không chịu ngồi yên, đòi biểu tình. Chúng tôi dìu nhau đi qua bậc thang, đi qua thành bồn tắm. Em lả lướt trên từng thớ cơ, rồi dừng lại ở nơi máu dồn. Lưỡi em đi nhẹ xung quanh rồi từ từ men vào trung tâm, lên xuống, lên xuống. Tôi khẽ xoa đầu em, rồi lườn qua vùng đồi núi, bóp nhẹ như để cổ vũ em, rồi từ đó khám phá thêm những tuyệt tác từ thiên nhiên khác. Động đất rồi, núi lửa đã phun trào, không bỏ phí chút nào, em hớp trọn.

Chúng tôi lên giường, về phần khoẻ thì cũng bài bản, có thể do tôi cũng hay đi kiểu khoẻ nên cảm thấy lực các em hơi yếu. Vì yếu nên các em lấy cái khác bù vô. Lưỡi em đi khắp người, không bỏ qua chỗ nào cả, lưỡi đến đâu tôi run người đến đấy, quá đã các bác ạ. Một dòng nước mát ở đâu chảy vào người, là sữa dưỡng da, em thoa đều rồi dùng quả đồi đi khắp nơi. Chơn chơn nảy nảy khá thú vị. Khi nằm ngửa lên thì qui trình tiếp diễn lần nữa, nhưng lần này nhân vật chính là thằng em. Nó được chăm sóc khá kĩ. Tuy lần 2 có lâu ra hơn nhưng các em luôn vui vẻ, không một lời than, không một lần thúc giục. Nói thật tôi cố tình không ra thì cũng phải cả tiếng nhưng xót các em lắm nên ra trong sự sung sướng tột độ.

Đang viết dở thì có cuộc gọi đến, tụt hết cảm xúc nên tạm ngưng lại, để dành cho những em sau nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

Tommy Tèo 2018

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
13/11/17
Chủ đề
4
200
46
37
0 ₿
Bác chắc là khách quen của nơi này rồi nha. Tết này chắc sẽ có lịch.kkk

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
67
0 ₿
Tôi toàn nhắn zalo đặt trước, đợt này thấy toàn khuyến mãi 30-50%. 1 lần duy nhất bên cơ sở Thủ Đức được khuyến mãi 100% :))

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
nhìu số thế này thì tui nghĩ bác nên viết chi tiết sẽ hay hơn, chứ gom chung 1 bài thế này ae chả bít sv thế nào

• Like
Điểm cảm xúc: Wezky

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
67
0 ₿
Những em tôi đề cập ở trên với tôi là quá ok rồi. Có 1 vài em nữa kỹ năng thái độ thì được nhưng ngoại hình ko đạt chuẩn gu tôi nên tôi ko cho vào.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Ôi bác tổng kết cuối năm hả???? Cẩm Thy thay mặt các bé gửi lời cảm ơn chân thành đến bác…. Chúc bác sk và một năm mới An Khang - Tịnh vượng.

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
67
0 ₿
Ờ ha, giống tổng kết thật. Chắc phải qua Dubai với Pharaon làm bài như vậy nữa nhể. Mà ưng nhất vẫn là Cẩm Thy.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Vâng đâu cũng là nhà mà bác…. Bác ưu ái Cẩm thy quá nè.

Thích cái đẹp

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/2/22
Chủ đề
2
15
8
0 ₿
Bác có vét máng húp nước lờ của các bé ko bác,e đi mấy lần bé nào nhìn hàng bé nào cũng ngon thơm tính vét mà nghĩ ko dám vét,kkkk