Q.1 - Combo thư giản tại Dubai Luxury | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Combo thư giản tại Dubai Luxury

Lượt xem: 1,351

Legoland5

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/6/19
Chủ đề
18
108
89
27
legoland.com.vn
0 ₿
Lâu lâu được dịp xã chét mà cực đã như thế này . Chả là bạn nó có cái quán nhậu kế highland bên calmette ngồi lề đường ngắm xe. Đồ ăn khá ổn. thiếu mỗi mấy bé thôi chắc quán mới nên chưa có mấy bé ra ngồi như bên Trần Hưng Đạo.

Thôi lai rai tý rồi thì cũng máu thiếu hơi gái trỗi dậy, tạm biệt bạn nhé tui đi xã thân cứu cứu con cứu đây. Vừa ngang qua HL thì trùi mấy bé đâu mà lành mạnh dữ, ngồi cf kg vậy sao không ra quán bạn anh. Đành lê bước qua 41. Massage luôn là chân ái. Bước vào mát rượi, được mấy pv mời trà nước rồi đem ipad lại tận ghế tư vấn gói rồi chọn bé, nay nhớ lại cô bé nhoi nhoi 69 bảo chọn . Làm cái onsen 2 cho lâu lâu tý. Nay phòng full với không đặt trước nên chờ tầm 15ph, được pv hỏi thăm ăn uống gì trước không mà no quá nên thôi.

Đúng 15ph có phòng luôn. Nay lại thích xông hơi , vừa lên phòng là thay ngay cái quần vào xông liền, hơi mới lên ngồi nóng dần khá là đã, cửa có dán cái cảnh báo nóng khá ưng cho dubai chỗ này. Đến lúc ra trận rồi , bé bước vào vẫn một cái dáng dấp ấy cái khuôn mặt mà tui hay chọc là ham hố. Lại ôm lấy bé, với cái chiều cam khiêm tốn của bé thì tui phải cuối xuống hôn thôi, cực là cưng. Em lau người tui rồi ngồi vào lòng mà tâm sự, nói chứ kiếm được cái bé hợp gu vậy nó khó lắm mấy bác. Vừa ôm ấp vừa tâm sự kèm theo kèo rủ ẻm qua quán bạn kế bên nhậu nữa kekekke.

Màn tắm : Bồn này thì 2 bé vào cùng tui cũng được, một mình bé 69 thì vẫn còn chỗ nhé. bắt đầu em tắm gội , tui cũng phụ em một tay, rữa ráy xoa xóp keke. Sạch sẽ rồi thì quần nhau nào. Em bắt đầu màn dạo đầu với đầy cảm xúc từ đi lưỡi lick ty trườn cạ và bj trong bồn thì mấy bác phải biết, nó phê cỡ nào em bj phải gọi phê , mà em quần 2-3 chập cuối cùng cũng thương tình cho được sung sướng phát đấu. ta nói nó đã. Lên giường dưỡng sức với phần đấm bóp của em như không có, vì lúc đó lo ôm bóp em cho đã rồi, lấy tay đâu mà em đấm với bóp khekhe.

Màn 2 cảnh 2 . bóp nảy giờ đã rồi giờ đến lúc em dê lại à. Em bắt tui nằm sắp xuống chuẩn bị ăn đòn khekhe. Bé dùng cặp cam của bé với cái thân hình nhẹ nhàng bé trườn mà tui lấy tay vòng ra sau bóp mông bé còn được , thích nhất thế này, bé trườn lên hôn tai , tui thì bóp mông kích thích vậy chớ, rồi trườn xuống hôn từng tý đi lưỡi tê tái . Tui chịu hem nổi xoay lại kéo bé lên hôn lấy cặp ngực em một hồi rồi em chui rút xuống, đúng nhỏ con có lợi thiệt. em bắt đầu bj tui kéo em qua bắt đầu húp sò, nó thơm đã làm sao, húp mà nước em làm tui như sung lên thêm cuối cùng thêm một phát mà nó rút sạch bao tinh túy . Tui phê pha nằm luôn, để em lau người tui xong rồi em ra wc xong quay lại với một nụ cười ma mị. em lại xoa bóp cho tui một hồi rồi đưa ra tắm rữa , ngồi nghỉ tý ôm em thêm miếng rồi về. Đi dubai gặp 69 rất là ưng từ thái độ đến cách em phục vụ. Mỗi tội hẹm sét kèo rủ em đi nhậu được .

Tic + Tip PV 2500 cho buổi phê pha cực hài lòng.

• Like
Điểm cảm xúc: emlacuaanh and Đi Tàn Tàn

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
số tui số tui .

• Haha
Điểm cảm xúc: L.O.X

anchoicuba

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
24/6/18
Chủ đề
18
77
51
55
0 ₿
nhậu kế quán massage là thượng sách . chúc mừng bác.

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
chiều tối mới bán, chung bên ốc Ken đó .