Comeback Dubai Bình Tân chị gái Candy của lòng tôi :))

Lượt xem: 3,461

tieunhi120

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
29/4/19
Chủ đề
24
170
92
0 ₿
Sau kỳ nghỉ Tết coi như dài nhất từ trước đến nay sau khi có thông tin cơ sở mở lại liền sắp xếp sang thăm cơ sở và các bé ktv.
Sau khi lai rai vài lon với anh em thế là phi con chiến mã đến cơ sở lên quầy thủ tục nhanh gọn chọn vé ONSEN nghỉ ngơi tí đợi locker chuẩn bị phòng và không quên yêu cầu cô nàng 06.
Lên phòng nghỉ ngơi xông hơi tí cho ra bớt hơi men thì bé cũng vào ngồi xông xíu nữa ra cho bé lau mình đấm bóp tí rồi vào cho bé tắm tấp hỏi ra bé cũng nhỉn hơn một xíu thế là gọi nhau em trai của chị kakaka.
Về màn massage khoẻ bé làm đủ lực xua tan bớt nhức mỏi suốt tuần xoá tan mệt mỏi công việc.
Về massage mệt bé đi đường lưỡi phải gọi là xuất sắc sau đó là thở nhẹ vào bên tai làm nhột nhột kích thích cậu em bé nhỏ và kêu đòi sau đó là mà nựng sờ đại pháp, xúc xích kẹp bánh bao, lưỡi chà cậu em trong lúc đó cũng tranh thủ sờ nắn v1 to tròn của bé và v4 sạch sẽ lưa thưa của bé sau màn quần nhau cuối cùng cậu em cũng gào khóc.
V1: 8,5 đ to tròn, nho đủ xài
V2: 7đ có tí lipit nhưng ôm eo cũng sướng lắm
V3: 10đ to tròn căng đét
V4: 8đ sạch sẽ nước nôi
Kết buổi comeback đầy hài lòng quên luôn xin số điện thoại của bé, mong admin hay các đồng môn sư huynh cho đệ xin số điện thoại bé Candy với ạ đệ xin cảm ơn admin và các anh em đồng môn.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Xúc xích kẹp bánh bao hay bánh bao kẹp xúc xích bác. Kkk

tieunhi120

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
29/4/19
Chủ đề
24
170
92
0 ₿
check về cho rp để ae đọc nhé bác ơi bé đi đường lưỡi căng đét lắm hết mọi ngõ ngách đã vậy còn giới thiệu chị em bạn dì là 66 nữa chắc sắp xếp qua gặp bạn dì của bé nữa quá kakaka hợp gu nữa thì chắc là cặp SUP đáng trải nghiệm dịp hè oi bức

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ muội cảm ơn huynh đã có những lời khen cho bé ạ , rất mong được lại phục vụ anh ạ yociexp77

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Hihi vậy huynh add zalo muội đi 0848330337

tieunhi120

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
29/4/19
Chủ đề
24
170
92
0 ₿
Thế Muội cho đệ vài thông tin cơ bản của bé 66 với số đo 3 vòng, chiều cao, cân nặng dự là đệ sẽ sắp xếp để test cặp sup 06 và 66. Sẵn tiện Muội cập nhật thông tin các nàng ktv hot sau dịch để đệ cũng như ae trải nghiệm dịp hè với.

Ngưu lang

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/9/19
Chủ đề
1
97
32
0 ₿
Hóng rp của bác

Nhock ac

Tập Sự
Bé Thích Massage
21/9/19
Chủ đề
0
72
25
0 ₿
Tiếc qua theo chân bác k được bé nó đi tâng trang lại rồi đợi ngày bé nó vào lại