Comeback Minh Long vs cô bé Tây Nguyên 08 hot hot... !

Lượt xem: 1,188

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
- Tình cờ trúng event của @Dory, tính qua tìm lại cô người yêu 06 mà tiếc cái ẻm về quê tân trang lại body rồi, cũng nghe 08 ML hot lắm nên book luôn ( 09-19-29 nghỉ hết rồi nha các bác, toàn mấy bé mới thôi ). Tới nơi trình code cho lễ tân rồi chờ tý thì đc lên phòng ngay lầu 1, hôm nay cuối tuần mà ML vắng quá, từ lúc mình vô tới lúc ra về vẫn chỉ có mình em vs em :(
- Đánh giá tý:
+ CSVC: sau 1 vòng bên Nhạc Dương Lầu, Dubai q1 các kiểu thì nhìn lại ML nghĩ mà nó chán :)) mà thôi chủ yếu qua gặp người yêu nên bỏ qua.
+ Cô bé 08
Face: Dth, có nét, hiền, nhìn dễ có cảm tình.
V1: Siêu to khổng lồ, mà mấy a xài quá nên nó hơi nhão rồi.
V2: có tý lipid
V3: To, căng, bóp rất sướng
V4: sạch sẽ, gọn gàng, nước nôi ổn áp
Thái độ: Mình đánh giá cao phần này, bé nc dth, thoải mái, tình cảm như người yêu v.
Vé 1h30p, mình và bé nằm ôm nhau nói chuyện, sờ mó nhau gần 1h đồng hồ, bỏ qua phần mass khỏe luôn nên k đánh giá được phần này. Nằm nói chuyện mà bé cứ thả kiến khắp cơ thể minh, lâu lâu lại mò xuống thằng em làm nó dựng đứng suốt cả buổi. Mình thì cũng tranh thủ bú bình, tay thì bóp v3, khám phá v4, công nhận v3 của bé căng bóp sướng lắm các bác à. Sau đó bé đi Thái cho mình, cũng chỉ biết nằm hưởng thụ. Sau đó mình đè bé xuống bắt đầu tra tấn lại , nhìn bé nằm nhắm mắt tận hưởng + rên mà cảm thấy ấp ám trong lòng :)) Rồi mình đứng, bé quỳ BJ cho mình, gồng 1 lúc thì cũng out trong sung sướng, mình thích bé ở chỗ bé biết điều chỉnh nhịp độ để mình có thể cảm nhận lâu hơn.
Cuối cùng xin cảm ơn BQT đã tạo điều kiện cho ae trải nghiệm những điều tuyệt vời, cám ơn ae đã đọc bài viết của mình. Hy vọng ae sẽ siêng năng đóng góp rp để cộng đồng lúc nào cũng sôi nổi, chứ dạo này thấy hơi hiu hiu :) thanks !!!

• Like
Điểm cảm xúc: Darius and Lãngtửquayđầu

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,541
Xì Gòn
25 ₿
bé 8 này thì l.o.x kết lắm, nhất là bé ngồi gọt trái cây mà mình thì đang ngắm 2 trái bưởi keke.

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
Nay k có đc dĩa trái cây luôn :)) nản toàn tập, hên là còn cặp vú sữa chống đói đó. Nằm ôm em cả buổi mà k muốn về luôn.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội xin cảm ơn những góp ý chân thành của huynh .bên muội sẽ sớm khắc phục ạ