ComeBack Number 19 KhanhBang

Lượt xem: 2,864

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
73
23
0 ₿
Hi.....xin chào toàn thể các anh em trong cộng đồng
Sau những tuần làm việc mệt mỏi căng thẳng thì nay ghé sang Khánh Băng để giải toả những đau mức mỏi trong người . Phi con ngựa xích hố đến quán , đá chống xe thì được chị chủ chào đón một cách nhiệt tình . Thế là vào làm ngụm trà nóng , ăn lát gừng cho ấm người thì chợt nghe thông tin giựt gân : “ Nay có số 19 mới vào làm chị dẫn lên cho em luôn nhé “ . Ôi thế còn gì bằng , gật đầu đồng ý rồi nhanh chân lên phòng xông hơi được tầm 10p thì em ấy đã lên tới nơi . Đánh giá sơ bộ là số 19 :
Tổng thể 7/10 nhé anh em ❤️❤️
V1 : Vừa tay , vẫn còn săn chắc
V2 : Có chút lipit
V3 : To tròn nhìn đủ phê
V4 : cắt tỉa gọn gàng , khin khít
Massage khỏe : Phải nói bé này chịu khó đấm bóp lắm luôn các bác ạ , em vừa đấm vừa hỏi " có đau thì nói em nhé " nghe thôi mà ấm lòng . Bé bẻ khớp các kiểu con đà điểu , đấm đủ bài từ chân lên đầu rồi sang 2 tay . Cuối cùng phần mong chờ nhất cũng đến " Mình thư giãn nha anh "
Massage vừa mệt vừa phê : Phải nói em này rất ư là chịu khó làm màn dạo đầu làm thằng em nó chào cờ mãi Bé chà thái đi ngực từ đùi lên ngực sẵn thế thì xin phép em nó cho a sờ chút thì ôi thôi sao mà vẫn còn săn chắc thế nhỉ hehe còn tay kia trống trãi quá nên khám phá luôn bên dưới sao mà khít thế này . Sau màn dạo đầu thì em cũng xuống chăm sóc thằng em , từ chầm chậm đến lút cán luôn ạ Sau cũng tầm 15p thì cũng xin chào thua bằng cách CIA không chừa giọt nào...
Nằm nghỉ mệt chút em tắm rửa lại cho mình rồi ra về hẹn em lần sau gặp lại hé hé
Tic : 300k ( Thái - Nhưng vì là thành viên trên cộng đồng được giảm 100k :)) các bác tới check cứ bảo là em trên cộng đồng massage là được nhé
Tip : >= Tic
Phần đánh giá của em đến đây là hết . Cảm ơn anh em đã dành chút thời gian quý báu để đọc bài viết của em ạ :))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.