Q.1 - Con chim be bé đánh giá | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Con chim be bé đánh giá

Lượt xem: 470

Com chim be bé

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/7/24
Chủ đề
2
3
6
Sài gòn
0 ₿
Chào anh em đồng râm. nay đang ngồi cafe vô tình nhớ tới diễn đàn vô lướt để kể các bác nghe vế chuyến thư giãn cùng bé 207.
Haizzz. Cuối tuần lại đến nữa rồi anh em ơi. Tối ngồi ở nhà một mình thì chán. Đi dạo một mình lại càng buồn thêm. Vô tình nhớ tới cơ sở massage ACE. Thế là xách xe đi thẳng tới cơ sở luôn. Tới nơi bước vô sảnh thấy cũng khá đông ae đang ngồi lựa các bé. Sợ mình không lựa được em nào xinh tươi. Lúc lướt ipad chọn bé. Mình thấy nhiều bé quá nên không biết chọn bé nào. Anh lễ tân lại tư vấn cho mình bé 207. Nhìn tướng tá cũng nuột nạ mình dây các kiểu. Nên mình chốt đại luôn. Rồi mình chốt vé Osen 2 luôn
Ngồi đợi 2-3p thì có bạn locker dẫn mình lên phòng. Phòng thì nhìn sang trọng. Decor theo kiểu dubai mình cũng ưng cái bụng. Nay trời cũng khá là nóng nên mình không có xong hơi. Ngồi đợi khoảng 1-2p thì bé xuống. Bé gỏ cửa bước vào. Cái nhìn của mình đầu tiên về bé là mình dây thon gọn. Mặt đẹp hơn mình mong đợi. Bước vào em nở nụ cười rồi chào anh. Lúc đó cũng hơi ngại ngại. Em liền bước tới cởi đồ mình ra và mình cũng cởi đồ ẻm ra. Vòng nào vòng nấy của ẻm nhìn mà tê hết cả người. Giờ ngồi kể lại cho anh em nghe mà còn thấy tê tê đây. Bé đưa mình vào bồn tắm. Làn nước lạnh và sự ấm áp của cơ thể của bé. Bé vừa tắm vừa vuốt ve tâm sự với mình rồi hôn vào chỗ ấy của mình. Mình đi osen 2 mà. Tiếc gì một phát đạn đầu tiên bé lấy khăn giấy lau lại cho mình rồi bé. Gọi anh locker oder 1 lon bò húc và một tô mì bò trứng cho mình ăn uống để lấy sức bắn phát đạn thứ 2. vừa ăn vừa nhìn em ngồi trên nệm,tâm sự với em,ăn xong em đưa lên nệm,phải nói bài massage em đúng đỉnh,mém xíu là ngủ quên luôn,tới lúc trường nuru nhìn thân thể em lại muốn lên đạn thứ 2,tới lúc này phê nhất luôn em thư giãn miệng,v1 kéo dài tới v4 pé cắn nhẹ tai mình,cảm giác khó tả vô cùng,sau một lúc không chịu được lại phải out lần 2,pé cũng massage nhẹ,tắm lại cho mình rồi dẫn ra phòng. Bạn locker đưa mình xuống sảnh. Trong lúc xuống mình tisp bạn loker tiền cafe. Đánh giá lễ tân thân thiện. Locker nhiệt tình. Bé 10đ không chổ chê. Phòng rộng rãi sạch đẹp.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Taplaxe, Hido86 and Súng máy

ACE Entertainment

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
90
387
306
0 ₿
dạ mừng anh có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng 207 tại cơ sở , chúc anh buổi tối vui vẻ ạ !

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
265
3,014
2,217
0 ₿
Mừng bác sướng chim hehe, gặp 07 là ngon rồi