Q.8 con chym dẫn ta đến gặp em

Lượt xem: 656

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Phan King

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
24
56
18
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
đang có chuyện ko vui nên đi mát xa xả stress, lựa chọn mãi thấy bên Trung Sơn có bé mới 17 ngon chốt kèo rồi phi qua , phi xe tới là có người gửi thẻ dắt xe dùm quá ok , vô quầy làm thủ tục gọn lẹ nhưng do không có hẹn trước nên bé đang làm khách, nằm đợi bé làm đỡ tô mì , sau đó cũng được mời lên phòng.
Vào phòng làm ngụm nước rồi xông hơi cho thư giãn , đang xông thì thấy cửa mở ra , bước ra gặp em thì khá hài lòng , body nóng bỏng , face không phải gu mình thích nhưng nhìn cũng xinh nên cũng tạm ổn. Trò chuyện vài câu đi tắm , màn tắm heo thì không có gì để nói .
em đấm cũng khá nhiệt tình , hơi ít nói 1 tí chắc tại dò không trúng đài
em thoa dầu rồi trườn thái từ chân lên lưng rồi cổ , nằm ngửa lại em tiếp tục trườn ngược lại từ ngực xuống rồi ngậm lun cả cậu bé , ngực bé khá là to , mình bóp trọn được cả bàn tay , phần mông của em thì hết chê mềm mà mát lắm , mình bóp mà không muốn ngừng lun , xoa bóp đã rồi mình và bé đổi thế 69 để về đích , v4 gọn gàng húp phê , bú liếm nhau cỡ 10p thì cuối cùng cũng out . Cuối giờ em ngồi xoa đầu cho mình thư giãn rồi mới chia tay em
Tic 700 giảm nhờ code camapro, tip = tic + 200 cho sự hài lòng

Honda Civic

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
21
95
58
0 ₿
ông này nhanh nhỉ, mới nghe báo có bé 17 mới, chưa kịp đi là ông này lên bài rồi
quả là cao thủ

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Phan King đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Massage Trung Sơn đã nhập code mà anh @Phan King đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

Massage Trung Sơn

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/10/19
Chủ đề
27
121
37
0 ₿
Massage Trung sơn cảm ơn anh @Phan King đã đến trải nghiệm và gặp được nàng ưng ý
hân hạnh được phục vụ anh

Aquafina123

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/22
Chủ đề
17
137
83
0 ₿
17 hơi bị ngon nha bác King, 2 con chim cạ nhau chắc phê lắm hả

Trạng thái