Offline 2024 Còn lại gì sau buổi offline

Lượt xem: 298

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
47
673
566
Bình Dương
0 ₿
Cuộc đời của No sai lằm trên bàn nhậu nhất là uống bia khi bụng đói cồn cào, và đều đó đã xảy ra trong buổi offline vừa rồi, mấy ae lâu ngày không gặp, dứt lia lịa và rồi không còn gì để diển tả bộ dạng say mèm của No, khi cho *** ăn chè ngay tại bàn, không có cái quần nào để No có thể chui vào :cuteonion58:, sau 4 ly liên tục từ cái mini game, đã ko được tiền còn bị tấp cho 4 ly vào 1 chổ, và rồi sau đó ,... là làm gì có sao đó nữa, hết biết gì luôn, chỉ nhớ là móc bóp cho bé dancer 5xi, và dán cái bản tên lên ngực bé.... và cũng lúc này No về tìm lại là cái thẻ visa nó rơi đâu mất cùng 2 tờ 100$, chỉ còn lại mõi tờ 2$ trong ví, haiz thật hải hùng cái đồng hồ nó hư dây rơi mất, may mắn là lúc ấy đã bỏ túi và cuối cùng cũng may là còn lại 1 anh, anh tip cho mấy bé phục vụ dọn cái đóng chè của No để lại, và còn đưa No về tận nhà, cũng may là còn bấm địa chỉ để book grap, nếu ko có anh chắc chả anh grap nào dám chở No về, khi ngồi chờ grap mà nó quay cuồn lên bờ xuống ruộng. Cuối cùng Cảm ơn anh gì đã đưa No về, ko nhớ nick của anh, có có thì lên tiếng e cảm ơn và hậu tạ anh ơi. Và cảm ơn ban tổ chức, No đã có 1 bữa say nhớ đời luôn. kakaa
Còn 1 cái nữa là hôm đó No say qá, nên có lời nói hay hành động gì khiến anh em không vừa ý thì thiệt tình cho No xin lỗi nhé.

Ps: khúc cuối không biết có hay ko mà ko thấy @MrxXx phát code free, hay chắc xỉn rồi ko nhớ gì nữa :cuteonion58:

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
29
295
143
TPHCM
0 ₿
Năm nay có phát nha mà mỗi người chỉ đc 1 code. Năm ngoái còn đc 2 code hơi buồn

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
143
4,939
4,730
30 ₿
hèn chi khúc cuối không thấy ông đâu, hóa ra đã quắc rồi, lúc cuối anh em có vé free mà,tui còn nhớ ông khoe cái đồng hồ bị đứt xong vô không thấy đâu hehe

• Haha
Điểm cảm xúc: noname.limit and THOR MASSAGE

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
45
616
338
Cần Thơ
0 ₿
Tưởng ông ngồi ôm em dancer nên ngàn ly ko say chứ, ngồi hồi thấy mất tiêu phát code cuối giờ random cơ sở

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
47
673
566
Bình Dương
0 ₿
rồi giờ sao, đi off ko có vé hơi buồn à nha. kaka

• Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
77
2,481
2,048
31
0 ₿
Tính ra bác No là người về cuối cùng sau Anh Em luôn á, dưỡng sức lần sau đừng uống cafe trước khi uống bia , ăn gì đó trước :cuteonion7:

• Haha
Điểm cảm xúc: noname.limit

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
109
3,798
1,860
5 ₿
Làm gì dancer mà tới nỗi đứt cả dây đồng hồ thế