Q.12 cơn mưa buồn bỗng hóa niềm vui với bé 66 mũm mĩm

Lượt xem: 1,136

King Molly

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
72
46
0 ₿
Một cơn mưa trước của văn phòng làm việc bỗng kéo mình vào 1 cuộc nhậu không tránh được, rượu nhập tâm cuồng râm trỗi dậy, cả band kéo qua Đại Dương khám phá vì thấy giảm giá , tới nơi thấy giống ks hơn là chỗ mát xa nên cũng hơi lấn cấn, thấy cả đám ngoài cửa anh locker phi ra chào các kiểu cả đám mới yên tâm vào.
Bên này cơ sở vật chất mới toanh, thơm phức , mình chủ động rút cái camapro ra lấy ngay 3 code cho 3 thằng , check code xong chọn 3 vé 700 giảm còn 350 quá ngon kkk , nằm lên cái ghế thư giãn thở tí vì say quá
Do nay mưa nên quán cũng không đông lắm , mình vào xông hơi tầm 15p thì bé gõ cửa bước vào. Bé dáng người không cao , hơi mũm mĩm , bé nói bé số 66 mới vô làm được 1 thời gian , tâm sự với bé một tí rùi bé dắt vô bồn tắm sạch sẽ cho mình rồi bắt đầu kích thích bằng lưỡi khắp người trước khi bé ngậm hẳn thằng nhỏ vào miệng mà thổi , tiếng nước lỏm bỏm kèm tiếc ót ót dâm dục làm mình xém phọt, phải kêu bé nghỉ lên giường mát xa tí rồi làm tiếp
khỏe bé làm bài bản tốt, với mình thì ok
trườn thái nurru các thứ làm mình phê hết cả người, bé còn liếm khắp cả người mình. Đến phần chính thì bé bj phải gọi là phê nghe bé rên thoi cũng đã muốn phọt lắm rồi, hai đứa quần nhau cỡ 10p thì tui đổi thế 69 rồi out 5p sau đó trong sung sướng.
Bé tắm lại cho tui rồi ngồi ôm ấp mình chút thì mới cho mình về ,
tic tip mình đưa luôn 1200 cho sự hài lòng
2 thằng bạn mình đi bé 09 vs 19 về cũng bảo tốt, có dịp mình thử mới được

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,045
538
0 ₿
Mừng bác ngon chym, bác nói rỏ hơn về ms khỏe với ms mệt sao thì ok hơn á bác :big-smile: