Cơn Mưa Ngang Qua - Cùng Em 24 Ánh Dương

Lượt xem: 1,305

DucTrungVN55

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/8/19
Chủ đề
5
132
38
34
0 ₿
Tình cờ đổ mưa rơi. Nghe ae đồn Gò Vấp có Ánh Dương cũng hót . Thế là phi vào tránh mưa luôn .
Sau khi vào AD phi thẳng tới quầy gặp a đầu trọc chào hỏi nhiệt tình giới thiệu các giá vé . A bảo đang trong dịp tri ân khách hàng giảm 30% giá vé tất cả . Mình trọn gói OSEN giá vé 600k đk giảm 30% còn 420k . Từ 10h tới 22h
Csvc : phòng ốc khá rộng . Cùng chiếc giường hình cách quạt . Cách tranh trí đơn giảm mà hài hoà . Sạch sẽ , thơm tho, ấm áp.
Mình vào xông hơi tần 10p .
E gõ cửa bước vào với nụ cười tươi trên môi làm mình đã muốn cắn e luôn .
Sau màn chào hỏi nhiệt tình . E bảo a ngồi cho khô người e tắm cho . Xong e chút bỏ xiêm y . Đưa mình vào bồn tắm thế làm 2 đứa tắm cho nhau e tắm cho thằng a, nâng lưu thằng e kỳ cọ mọi ngóc ngách . Bắt đầu e mơn trớn khắp người thằng e ngóc đầu hết cỡ nhìn e . E cười dịu dàng ôm sát mình trong bồn tắm . Thì thầm vào tai mình a có muốn e thư giãm cho a trong buồn tắm ko . Làm sao mình cưỡng lại đk . Mình nói " Đc thế thì còn gì bắng ". Sau 20 phút e đã làm mình out trong sung sướng . Lần đầu tiền làm chuyện đó trong bồn tắm

KTV : 24
Face : nhìn dễ thương 8d
V1 : hơi nhỏ
V2 : eo ót ko có lip
V3 : căng tròn vừa tay
V4 : nước lôi tràn trề
Cao khoảng 160, người mình dây, trắng trẻo
Ms khoẻ : e đấp bóp rất tốt đúng bài đủ lực . Trong khi e đấp bóp cho mình vẫn sexy 100% . Vừa đấm vừa nói chuyện xong e bảo mình bao jo a muốn thư giãn cái nữa bảo e nhé .
Masage mệt : bắt đầu e làm thái và đi đường lưỡi khắp cơ thể . E đi tới đâu cảm thấy kiến bò tới đó, uyển chuyển khắp sau lưng tạo cảm giác rất thỏa mái, làm mình nổi hết cả da gà . Lúc đó thằng nhỏ cũng không chịu nằm yên phải lật ngược lại . E bắt đầu hôn hit các kiểu và cuối cùng cũng đến lúc thằng nhỏ bị e hành 1 lần nữa. E bú liếm ngon lành thằng nhỏ. Còn tay mình đi khám phá khắp cơ thể trắng mịn của e . E cứ như 1 con ong chăm chỉ . Vừa làm vừa nói chuyện tạo cảm giác rất thoả mái . Sau 20p miệt mài của e cùng tiếng rên sôi động e tạo ra . Thằng bé đã out trong sung sướng lần 2 .
Tổng thiệt hại : ( tic 420 + tip 600k + lock 50k )
Đúng là ngày đáng nhớ . Sẽ ghé lại cơ sở và gặp bé nữa .

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123

MinhTung92

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/8/19
Chủ đề
4
238
44
32
0 ₿
Em này làm thì khỏi phải bàn luôn. Mình đã từng đi e nó rồi. Phải nói là good.