Cơn mưa ngang qua... mang ta đi theo em

Lượt xem: 2,158

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
328
159
0 ₿
chuyện là cuối tuần có cái hẹn với 2 bác kia đi nhậu rồi cùng khám phá Dubai Q1, ma xui quỷ khiến sao mà đang đi công chuyện ở Q1 thì yêu quái kéo đến, mây đen mù trời..... xả nước điên cuồng , tui bí quá thì chợt nhớ cái Dubai Q1 gần đây, thế là kéo vội tay ga chạy đi trú mưa + đi tiền trạm trước hehe
Đến cửa tự nhiên bị chặn lại, tưởng không cho vào hóa ra được anh giữ xe đưa thẻ và chạy xe xuống hầm giúp mình . 1 like cho sự nhiệt tình
Đi lên sảnh gặp anh lễ tân múp múp cười tươi rói chào hỏi với giới thiệu vài loại vé, thấy mình bị ướt do dầm mưa chạy vội qua cơ sở nên anh locker kế bên chạy vào lấy cho cái khăn giấy ướt lau mặt cho sạch sẽ . 1 like cho sự chu đáo
Lấy con dế ra bấm vội cái code, đang có khuyến mãi nên đi thử onsen 2 lun cho máu hehe, do chưa đi bao giờ mà chỉ xem trên diễn đàn nên mình gọi thử số 11 thì mới biết chưa đến ca làm nên cũng đành random .

anh locker dắt vào thang máy lên tận tầng 3, vào phòng không quên gửi anh ấy 50k cafe nhờ anh ấy xem giúp có bé nào giống 11 không , anh ấy cười tươi và cám ơn , không quên câu nói " dạ anh cứ yên tâm để em lo" nghe mà hồi họp.

Phòng ốc thì y chang trong hình , to đẹp sạch sẽ, sang trọng... và nổi bật là cái bồn to như cái hồ bơi mini

Vô phòng thì mình cũng ngồi xông hơi tí cho ấm . Ngồi xíu ra thì gặp em với giọng nói ngọt như mía lùi. Hỏi ra mới biết em số 08, Em ôm ấp như người yêu khi đang đợi khô người vào tắm. Mình cũng tranh thủ thả dê xíu, mà em nó còn hỏi mình muốn sao nữa ..DDCN chính là đây ahihi . Muốn ăn thịt em luôn chứ còn gì nữa.

Tưởng thế nào bước vào bồn cái bị em nó ăn thịt ngược mới khổ, em và mình quấn nhau trong bồn tắm được tầm 10p thì sơ ý trúng chiêu đỉnh núi cạ đồng bằng xong chuyển sang bánh mì kẹt xúc xích kết hợp kèn sáo..... mình chết lâm sàng lần thứ 1 trong bồn hix hix....

sau đó em nó lau khô mình , lên giường làm vừa trò chuyện vừa mát xa khỏe cho mình, em nó hơi nhỏ con nên làm mình cũng ko thấm lắm, được cái đá nóng với túi thảo dược khá phê. Lật mình lại em nó vừa bóp tay bóp chân vừa bóp ... thằng nhỏ.... ta nói em muốn anh sống sao.... em bảo sống sao miễn sướng là được ặc ặc... chả lẽ phơi xác nơi đây... vừa chém gió vừa tranh thủ khám phá vòng 1

sờ soạn nhau 1 hồi thằng nhỏ bắt đầu hồi sinh bừng bừng khí thế, em nó thấy thế cười gian manh rồi bảo mình úp người xuống... âm mưu giết thằng bé 1 lần nữa hix hix, em leo lên người vừa hôn vừa dùng ngực lượn khắp lưng tưởng tượng như thằng nhỏ cứng đến sắp thủng cả giường . Sau những bài lười và ngực tê tái ,bất chợt em xoay người mình và mình được ngắm trọn cái v1 ngon lành tuyệt dịu cùng 2 chiếc ti nhỏ nhắn. Lúc này thì mở mắt nhìn em nó thật dâm đãng . Vừa mút vừa xoa chịu muốn k nỗi với nàng .Cách bj em cũng khá là ấn tượng mới thì nhẹ nhẹ rồi liếm trụ dc chút là mút toàn lút cán phê tê tái, bé có chiu bj ngược cực kỳ cao siêu... thằng nhỏ gồng mình được tầm 2p thì... chết lâm sàng lần 2.....

xong xuôi em mát xa đầu nhẹ rồi vào tắm lại, tranh thủ còn thời gian kéo em vào lòng ôm ấp tí cho ấm ngày mưa hehe

tic : 1200 có code giảm còn 800
tip : 1200 cho sự phê pha quá mức
locker 50k
giữ xe : 10k

lần tiền trạm khá thành công, chuẩn bị cho cuối tuần với 2 bác kia , nhưng xin lỗi trước là tui giành đi lại bé chứ không nhường 2 bác đâu hahaha

• Like
Điểm cảm xúc: Chú Toong, Hiro1510 and Mag

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
336
171
30
0 ₿
nhất bác rồi, ngon từ thịt ngọt từ xương..... cuối tuần bác có hẹn mấy anh em đi nữa ah, cho tui tham gia với

• Like
Điểm cảm xúc: Bailey

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cám ơn anh đã ủng hộ Dubai Q1 ạ

ChipBaby

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/8/19
Chủ đề