Con nai vàng ngơ ngác {06}

Lượt xem: 2,804

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Một buổi trưa hè tháng 5 nóng bứt, vào xin Mod @Lục A Ka điệp vụ để trãi nghiệm, vì mấy ngày nay thấy các bác report PA Relax có nhân viên mới, cuối cùng được Mod Lục đồng ý và cho nhiệm vụ, điệp vụ lần này là trãi nghiệm cùng với pé 06, nhân viên mới

Sau khi làm thủ tục tại quầy tiếp tân, bạn nhân viên đưa lên phòng Vip7, mình thay quần áo và vào phòng xông hơi, sau 5 phút thì bước ra, gặp pé 06 đã ngồi sẵn từ lúc nào. Pé có gương mặt đúng như thiên thần, như các bác đi trước đã report, mình chào hỏi pé, và pé tắm rửa, kỳ cọ lại cho mình để lên giường bắt đầu mat xa,

Mat xa Thái: pé này tuy nhỏ con, còn trẻ tuổi nhưng làm rất kỹ, điểm 10 cho pé.

Mat xa mệt: pé làm rất nhiệt tình, và theo mình có tâm sự thì trước đây pé đã từng mat xa ngoài Hà Nội, nên theo mình là pé rất có kinh nghiệm. Pé dùng cặp ngực, tuy không lớn, nhưng đủ cảm nhận từ 2 đầu ty cọ sát từ chân lên dến vai, nhẹ nhàng, êm ái. Pé có thoa sữa chua khắp người mình, nên pé liếm mình không bỏ xót phần nào, đôi lúc, cái lưỡi ma quái rà ngang qua WC, làm mình phê lắm…. Sau 1 lúc pé nói anh quay người lại, rồi lại thoa sữa chua lên ngực mình, và bắt đầu dùng lưỡi liếm hết phần thân thể phía trước, rồi kết hợp pé BJ mình, trong lúc đó mình đang khám phá vòng 4 của pé, cảm giác lông rất mịn và mềm, nước đã ướt bàn tay của mình rồi, khi mình vừa xoa vòng 4, vừa bú 2 đầu ty của em; và cuối cùng pé Hj cho mình out trong sự sung sướng. Kết thúc, pé tắm lại cho mình, nhìn lại đồng hồ vừa đúng 90 phút….

Nghe em tâm sự, thì em tuy nhỏ tuổi nhưng rất cá tính, đầy bản lĩnh, và có ước mơ đang ấp ủ, chúc em sẽ thành công và thực hiện ước mơ trong những ngày sắp đến.

Cám ơn Mod @Lục A Ka, và BQT diễn trị diễn đàn cho mình cơ hội trãi nghiệm rất thú vị

Yến Thanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/5/19
Chủ đề
0
50
31
0 ₿
Vòng 1 nhỏ nhưng bù qua kỹ thuật thì chấp nhận được

• Like
Điểm cảm xúc: Yamaham

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
con nai vàng ngơ ngác bót nát bé trym tơ kkk

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,758
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Đi PA lox luôn hài lòng vừa khỏe vừa mêtttttt kekeke.

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Theo cảm nhận của mình thì bé 06 cần cải thiện thêm nhiều, cả mas khỏe lẫn mas mệt. Đã trải nghiệm với em, thấy ko có gì ấn tượng để lại trong mình. Vậy chắc anh và em ko có duyên rồi. Dù sao cũng gửi đến em 1 lời cảm ơn nhé