Q.1 Còn nước còn tát với bé 10 Fyou quận 1 .

Lượt xem: 2,958

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
Mấy hôm nay trời mưa , trưa nắng , ngồi làm việc mà máy lạnh nó phà phà chả biết phà hơi nóng hay hơi lạnh nữa, dấu hiệu không ổn, kiếm em nào cho chăm sóc . Tính không bằng trời tính , đang trên đường đi về trời chuyển đen thui, kẹt xe nữa từ nguyễn du tấp qua luôn fyou dù lỡ hẹn mấy lần rồi, nên cũng thấy hứng thú , ghé vào thì vẫn còn chương trình giảm 30% vé, ổn áp quá làm vé 700k giảm còn 490k tip 700 nữa là 1200k . có đủ bài thái,69 nữa cũng êm êm

Lần này tui chọn random được bé số 10, vào phòng xông hơi ngay cực đã, bé chuẩn bị mọi thứ cho mình, bước ra là bé lấy khăn lau ngay cho tui rồi, sao mỗi lần đi mx tui lại ghiền cảm giác này ghê.được mân mê em một hồi rồi mới lại ghế ngồi, ôm em tý xong vào tắm táp. Dưới đôi tay em mọi thứ như được gội sạch sẽ nhất, vừa kỹ vừa đã, rất sằn sàng cho việc lên giường .......

Massage khoẻ. khá ổn em đấm có lực, mang lại cảm giác thư giản nhiều hơn, nhất là lúc em ngồi đấm thì cảm giác cọ cạ nó đã đã.
Massage mệt. khâu này như full bài rồi, làm thái , làm lưỡi, đi ngực không thiếu chỗ nào, và bj kết hợp với màn 69 nữa, nước tràn bờ đê đúng nghĩa, kích thích sao tui không rành mà vừa húp phát thì thấy nước nhiều à. người nó rần rần lên cuối cùng được bắn liên hồi , người nó sướng tê tái .

Chốt với vé 700 là quá đủ cho một dịch vụ , không tắm chung thôi nhưng còn lại full bài . chắc phải cắm dùi ở đây thời gian rồi.

Tic 490k tip 700k theo vé. ổng áp.

• Like
Điểm cảm xúc: Tristana

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
êm êm rồi nhé. nào hồi sức lại đi gặp bé 10 xem nào.