Cơn say đưa tôi đến eva gặp em

Lượt xem: 1,295

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lưỡi Dao Bé Xíu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
6
132
33
23
0 ₿
Ngày hôm đấy là ngày mưa tầm tã , tôi cũng uống rất nhiều –người rũ rời mệt mỏi hẵn . nhưng sinh lý lại sung mãn đến mãnh liệt . thế là quyết định vào massage giả rượu và rồi thuận đường thế là dắt xe phi ngay ra eva . do người cũng lâng lâng nên vào quầy lễ tân rồi cho random xong theo chân locker lên phòng nghỉ ngơi chờ bé vào.

Vào phòng cởi đồ rồi vào phòng xông xả người phê hẵn ra , rũ rượi mồ hôi mà thoải mái vô cùng. Người cũng bê bê nghe tiếng cửa mở biết bé vào nen chợt mở cửa ra gặp bé , trông bé thì khá xinh còn cơ thể mình thì đẫm ướt át mồ hôi không manh áo . em dẫn mình vào bồn rồi tắm rửa sạch sẽ từ ngực đến bụng rồi đến thằng bé cũng được em kì cọ chú đáo kĩ càng , có khi còn xoa xoa nữa chứ .

Sau khi đã sạch sẽ thì đứng dây cho em lau khô mình rồi lên giường nằm nghỉ ngơi chờ em , sau những màn làm quen nhẹ nhàng thì người cũng khỏe lên được phần nào , rồi em nhẹ ngồi lên mông của mình và bóp nhẹ những phần vai u thịt bắp và khắp các đốt lưng nhức mỏi của mình , đến cổ rồi vai , gáy , tiếp đến là những màn đá nóng rũ rượi đến tê dại đi khắp lưng dường như sự mệt mỏi không còn bao nhiêu chỉ để lại sự thoải mái nhẹ nhàng sau những màn trị liệu dễ chịu ấy.

Sau đó cũng là một màn trị liệu khá thú vị khi em trải bờ ngực ngọt ngào lướt khắp đốt lưng nở nang đến êm ả , em đi những đường lưỡi như những đường rắn bò tới đâu phê tới đó , mình có quay mặt nhìn lén thì thấy được bóng dáng cong hấp dẫn của em làm mình mê mẩn đến điên dại.

Xong là phần chính mà ngay cả mình và ae đang đọc đều mong đợi đó là em nhẹ nhàng bảo mình xoay người lại , chỉ sau một 1 giây xoay người trước mắt mình là đôi bồng ngọt ngào trong ngon lành dến nổi chỉ muốn nhấp nháp mà bú một cách sảng khoái . không còn gì ngoài mong đợi , em nghiêng mình xuống chóng tay để lộ cặp nhũ bồng bềnh trước miệng … theo bản năng của loại thú săn mồi mãnh liệt mình chỉ biết tay ôm mông em tay xoa ngực còn miệng thì nhấp nháp bú như một quý ông đang đắm chìm trong cơn khát tình vậy .

Rồi em nhẹ cúi đầu xuống và nhún nhẹ bờ môi ngọt ngào như muốn nuốt thằng bé làm của riêng mình vậy . mình cũng nhẹ ôm đầu em và nhún nhẹ nhấp nháy cùng bờ môi mềm mại ấy , em lại tiếp tục cho bình bú binh còn bàn tay em thì không ngừng níu lấy thằng bé và sục lấy nó một cách mê mệt , đến khi cả 2 đã cao trào đến đỉnh điểm thì như ngọn núi lửa bộc phát ra đầy tay em…

Thông tin về em :

Em số : 07 , em nói chuyện khá vui vẻ

Body : đích nở da trắng

V1: 6,5 đ bóp sướng , bú ngon

V2: 6,5 đ ôm chắc

V3: 7 đ bóp đã , căng vỗ cái em rên nghe mà sướng

V4: nước chảy ròng rọc

tổng thiệt hại : tic 350k , tip 4xx

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.