Noel Gò Vấp Con số gì đây gì ra con mấy con mấy gì đây ... hai mươi chín ... 29

Lượt xem: 1,526

Ảo thuật gia

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/8/22
Chủ đề
5
121
27
0 ₿
Xin chào , lại là mình đây
Trước tiên gởi lời cảm ơn sâu sắc đến a @Dory đã tổ chức event và hỗ trợ mình trong việc đổi cơ sở để có những trải nghiệm trọn vẹn.
11h đêm , tôi lang thang giữa cái lạnh của ngày cuối năm . Khi mọi người đã yên giấc tôi lại đi tìm 1 chút bình yên cho tâm hồn. Chợt nhớ tới mới trúng code nên vội gọi cho qly hỏi thăm bé 11 có đang trống k , tôi lại đến muộn hơn người khác . Nhưng bù lại tôi được gặp e , cô bé mang số 29.
Sau khi làm thủ tục thì lên phòng , csvc và thái độ phục vụ của anh em AD thì mình k có chỗ nào phải chê rồi , a/e đi lâu sẽ biết. Do bé mới làm khách xong nên lên hơi trễ , mình có chút hờn em vì để đợi lâu , hy vọng là kỹ năng sẽ bù đắp lại được.
Ấn tượng đầu tiên là bé cao 1m63 , mình dây real chống chỉ định ông nào thích múp , hàng khủng nha vì bé ốm ( nghe đâu đạp xe đi làm )
Phần tắm thì bé k kỹ lắm , chắc do cũng mệt mình thông cảm nên lướt phần này. Bế em lên giường , e nói đúng là có cảm giác người yêu thích thật . Tôi dần cũng có cảm tình với e vì cách e nc nó mộc mạc , nhưng đừng để bị đánh lừa nhé , em thật sự biết quá nhiều kỹ năng .
Tôi làm cho e trước , vì tính tôi lúc nào cũng muốn bé được hưởng thụ , bé khẽ rên , cơn rên càng tăng dần theo đường lưỡi của tôi ( cái này e học lỏm bài thái của các bé bắt chước thôi ) , khi bé bắt đầu những lời dirty talk ( e muốn hiếp dâm cái lưỡi của a ...vv ) ,tôi dừng lại tại v4 , a sẽ k chiều theo cảm xúc của e .
Lúc đầu a k nghĩ là e sẽ tuyệt vời đến khi e đi bài thái , cái lưỡi cực kỳ điêu luyện , e ấy đi rất chậm rãi từ chân lên cổ , chỗ nào nhột thì e ấy ghì chặt k cho giãy dụa :)) e ác với a lắm. Các bác phải thử mới biết dc e ấy điêu luyện cỡ nào , e tự tin đánh giá là rất tốt .
Em k vội vã hành xác thằng e tôi mà e cứ đi đường lưỡi xung quoanh kích thích cực kỳ , và e rất thích kiểu đôi bên hợp tác nên a nào lười lười nằm im bé dỗi hờn ấy. Nhiều lúc ước bé là ny của mình vì khả năng của bé vượt hơn sự mong đợi ban đầu .
Đánh giá : bé thân thiện , miền tây , kỹ năng tốt , nhưng phần tắm nên cải thiện thêm .
Bé ốm nên k phải gu của ai thích đầy đặn nha
Tip = tic ( code )
Phục vụ : 100
Giữ xe : 20
Bài viết mang tính chất tham khảo nên mình k nói chi tiết quá nhiều nên a/e tự trải nghiệm nhé , cám ơn đã đọc bài

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,289
1,686
850 ₿
Dory chúc mừng anh @Ảo thuật gia đã trúng thưởng và có buổi trải nghiệm với bé 29 tại massage Ánh Dương.