Q.1 Con số nói lên tất cả

Lượt xem: 1,234

mesat2000

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
46
32
0 ₿
Lượn lờ box dubai q1 trúng ngay bài của bác viet hoang da gặp 03 mông to to to . Bỏ ngay bao ý tưởng qwerty phi đến dubai lthg ngay và luôn, trời ưu ái lóng người vừa bước ra thì vừa dứt mưa thấy điềm lành tới nơi ngồi kiểm định lại hình ảnh bé qua ipad sẵn hỏi luôn pv lấy phòng nào to to nằm cho đã .
Đánh giá điểm cộng là lên lầu có thang máy đỡ mệt, và trong thang máy phục vụ cũng mở nhạc trên cái loa nghe khá thoải mái cho tâm trạng rất là hưng phấn. Phòng như ý luôn , rộng giườn nằm lăn được, 2 phòng xông, bồn nằm được tầm 3 người bước vào phòng có mùi thơm khá là sang . Chuẩn đẳng cấp . Thay cái quần rất quý xờ tộc xong vào xông phát.
Phần chính. Bé 03 , vừa nhìn thôi đã khoái khoái liền ra xã giao vài câu là em bắt đầu trở nên thân quen . Ước gì trước tui cua con ghê tui được lẹ vậy đỡ mất công nhỉ.
Tắm chung : Tui vừa vào thả mình thì em cũng bước vào em như một nhà thám hiểm chuyên nghiệp vừa vào việc là bắt đầu công đoạn tẩy trần trước cho tui, nội cái việc em tắm gội thôi đã đủ thấy muốn hốt em về làm gấu nhí rồi. Kỹ, nhẹ nhàng. Vừa tắm xong em mới bắt đầu dùng bàn tay , đôi môi, cặp ngực mà chà sát, khám phá từng ngóc ngách cơ thể , ta nói chưa kịp gì mà thằng nhóc đội mồ sống dậy ngay lúc em đang cạ cạ cô bé xém mà bắn luôn trong một nốt nhạc nhưng em đùng đôi tay vuốt ve cho nó nhẹ nhàng rồi từ từ em trườn xuống mút nó như một đứa trẻ mút cây kem đến lúc tui out mà vẫn còn cảm giác rất hứng lắm, em vuốt và rửa sạch xong xuôi đưa tui lên giường nằm, trong lúc đó em mới tắm lại vs bướm các thứ do nảy tui sờ và nước nó đã quá mà.
Đấm bóp : Vừa đủ lực, thêm cái đá nóng chà lưng cũng thú vị. Em mà học thêm phần ấn huyệt nữa chắc tui bỏ luôn massage khỏe qua em đấm bóp luôn chứ. đánh giá 8/10 .
Thư giản thái nuru : Dưới nước tui không nằm thẳng nên lúc làm còn hơi khập khiển tý, giờ nằm để em vẫn dụng 100% công lực với cặp ngực kèm theo bài thái cực chuyên tâm của em tui đang phê phê thì xoay lại xoa bóp cặp mông em trong lúc em chẳm chỉ mút thằng nhỏ , được một hồi em bắt đầu trườn mặt trước , cạ cô bé phải nói nó đã làm sao . tay em se se tui bóp cặp mông em mà lúc em cạ như *** luôn chứ, sau một một hồi em trườn xuốngngâm lấy thằng nhóc rồi tiếp tục mút , chưa xong với em khi tuyệt chiêu 69 em tung ra, 2 tay tui bóp mông miệng húp sò , nó phê sướng khỏi phải nói, nước nôi em tiếp tục ra làm cao trào lên như theo thằng nhóc bắn cho một tràn phê pha . Khỏi phải nói tui như ngất trong sung sướng rồi.
Quả là lần đâu gặp bé 3 mà như muôn gặp suốt. Lúc về còn ôm bóp cái cho đã nữa.
Thiệt hại vé tip pv gx tui ck luôn 2.5tr quá hài lòng cho buổi thư giản.

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,910
3,172
Hang Thỏ
64 ₿
Mừng bác hài lòng cùng bé cưng 03... bé làm rất cảm giác phần thư giãn...:ami-(10):

thichcfom

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
45
31
0 ₿
đi chủ yếu được tận hưởng mà gặp bé này thì quá tuyệt rồi. chúc mừng bác