Tân Phú con số tứ tài dẫn tui sang Thái

Lượt xem: 840

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

caubelangthang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/2/22
Chủ đề
2
19
1
0 ₿
Hôm nay có chút việc qua Tân Phú nên tiện đường lúc xong việc qua bên luxury có lẽ vì qua hơi sớm lúc 14h nên chưa đủ nv ,nghe các bác rv nên cũng tò mò lết cái tâm thân yếu đuối này qua thử. Có gọi đặt phòng trước để được giảm nha. Thủ tục mua vé tại quầy hay check code thì giống như mọi chỗ thui. Mua vé onsen coi mấy bé ở đây như nào. Ngồi xuống uống ly trà nóng đợi mấy anh pv set up cho mình.

Csvc của cơ sở rất là hiện đại và đầy đủ xông ướt xông khô và phòng rất rộng không gian đèn lãng mạn hư ảo, e nhanh chóng thay quần áo vào phòng xông cho nó tỉnh người, trong lúc e xông thì e nghe thấy tiếng chân nhẹ nhàng bước vào vòng e thấy hình bóng của bé khá cao, sau khi e xông ra bé liền lấy khăn lau mồ hôi cho e sạch sẽ, face bé khá là dễ nhìn, bé cởi đồ ra ngay trước mặt e lộ ra 2 trái đào rất là đẹp, sau đó bé dắt tôi vào bồn tắm, bé đang tắm cho tôi tự dung bé dùng cặp đào tiên của mình trượt xuống thằng e của tôi bé dùng ngực rồi bé liếm láp thằng e tôi, tôi nhanh trí liền dùng tay mình bóp quả đào của cô ấy rất mềm và rất là vừa tay sau đó e mò xuống vuốt ve cô e gái của ẻm,vật nhau 1 hồi ở bồn thì tôi chịu hết nổi rồi tôi cho ra 1 luồng tinh túy vào mặt em ấy, sau đó tôi và e ra khỏi bồn e lấy khăn lau khô người rồi e ấy dắt tôi lên giường để bắt đầu phần ms.

Em lướt nhanh ms khỏe nha, vì phần này ai cũng như ai,, nhưng điểm cộng ở đây là bé ms đủ lực, đủ bài mặc dù đôi tay của em nhỏ bé đắp mặt nạ các kiểu nữa làm cho mình như được rơi vào chốn bồng lai tiên cảnh nào ấy, đã vậy lâu lâu cứ kích thích thằng em... làm nó xém tuôn trào mấy lần (may còn kiềm chế được).
Tới phần mệt, bé đưa mình sang thái du lịch, rồi đưa các đường lưỡi tới tận các hang cùng ngõ hẻm trên cơ thể, vừa đi vừa phát âm thanh sống động như trong rạp chiếu phim ấy. Dằn lòng hết nổi, 2 cơ thể như hòa quyện với nhau thành một, bé BJ HJ, đá bi, BJ lốc xoáy một cách mãnh liệt. Mình thì thấy bé bạo quá chịu không nổi, mình bấu cái giường lại cho em làm thôi, má ơi bách nhục, nhục của nhục :((((. Quằn quại với nhau được 1 lúc thì chuyện gì đến cũng đến, mình out trong sung sướng. Nhưng hình như pháo bắn ra văng hơi tứ tung, nghe nói là trúng ngay đầu bé (cho anh xin lỗi nhé :D )

Phần cuối cùng thì tắm lại, trò chuyện và hẹn em dịp sau anh sẽ báo thù và nếu được thì đi "2 nháy" luôn cũng có thể :)))))

Vài thông số ( theo cảm nghĩ chủ quan)
KTV : 34
V1 : Cam Mỹ
V2 : có lipit
V3 : Đủ dùng
Điểm cộng mạnh nhất: nói chuyện rất có duyên, rất chiều lòng khách hàng, nhiều skill làm tê tái con trym :))))
Tổng thiệt hại:

tic 250
tip 500

Massage Luxury Tân Phú

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/7/22
Chủ đề
2
121
8
0 ₿
Cơ sở xin cảm ơn anh đã ghé và trải nghiệm dịch vụ
Luxury Tân Phú tự hào với đội ngũ nhân viên và ktv chuyên nghiệp đảm bảo sẽ mang đến những phút giây thư giãn thực thu
Phòng ốc hiện đại tiện nghĩ mang đến những trải nghiệm mới mẻ nhất ạ
Tuy nhiên cơ sở còn mới và còn nhiều cái chưa thể hoàn thiện hết nên cũng rất mong nhận được những ý kiến đóng góp của các Anh
Một lần nữa Luxury tân phú xin cảm ơn và rất mong được phục vụ anh vào các lần tới

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.