Cần Thơ Con Sói đỏ và 2 bé nhỏ P2

Lượt xem: 1,115

Mr Sói

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
22/5/22
Chủ đề
11
108
29
0 ₿
Tiếp nối trận 1 , locker đợi sẵn mình ở ngoài rồi kêu mình qua phòng đã chuẩn bị sẵn nhưng đúi sức quá xún bào tô mì Luxury lấy sức rồi mới lên , ngồi quất tô mì xong thế là lên phòng nằm chờ mà thật sự đúi do sáng mất ngủ có việc nên nằm nghỉ chờ hơn 10p bé mới vào , mình nói thôi nằm tâm sự xíu rùi đi xông hơi , bé ngồi bóp tay cho mình thật là đã bớt mệt hẳn ra.

Bé 22 : Chiếc nhan sắc xinh xẻo , trẻ non ciu te phô mai que , chiếc nhan sắc này ông nào chê thì để mình nhe mình tham lam lắm
Face : 8.5
V1: 8
V2: Thon gọn
V3: 7
V4: Cắt tỉa gọn , chùm râu " dê " điểm nhấn nhìn máu dê nỗi lên

Bé kêu đi xông hơi , nhưng bé k xong được nên mình vào ngồi xíu nghe tiếng cái rầm thấy bất ổn quá sợ ghê ra ôm bé cho bớt sợ để rùi còn đi tắm , vào bồn tắm bé đi lưỡi từ trên xún dưới trung tâm đầu nào dưới , ngập cái ót mất tiu con ciu , ủa alo con ciu a đâu , đúng là vô đây sơ hở là mất tiu. một hồi mới thấy lại con ciu còn đó nên thôi ra giường với bé luôn.
Massage khỏe : Khỏe thật sự luôn , bé hỏi có mạnh đau thì nói e, mình kêu đẩy hết mình đi e , anh nhức mỏi cả người.
Các chiêu thức võ công : Thái , Nuru , BJ , HJ ..... ( NO kiss , no WC )

Bé bắt đầu chà thái , nuru cho mình với cái chùm râu dê đó thì phê phê sướng sướng giật hết cả người , nhưng chưa dùng lại ở đó cái skill quen quen dần xuất hiện thì ra đó là skill với bộ móng tay vuốt đến đầu giật giật nhột nhột đến đó giống bé khủng long 05 lần đầu làm xao xuyến nhớ dễ sợ. Nhưng chưa giờ mình bị thất thế kèo dưới như lần nào người bị vỗ đít đổi thế hỏng phải là bé mà là mình , bé vỗ đít mình tưởng đó là sướng ai ngờ đó là đổi thế , trận này cũng y như trận trước bé cũng đòi lấy đồ chơi mình, đi cả 2 đều bị cả 2 đòi chơi một cách tàn bạo mình tham lam quá mình đáng bị phạt.

Quần mình hồi lâu , mình trả thù vỗ đít bé quay lại để tiện khám phá và trao đổi võ công xem ai cao hơn , một hồi cầm cự biết mình hết chiêu đành dồn hết vào phát cuối mà xã , bé ngậm hết tất nhưng không buông tha bé lại đẩy thêm vài phát làm quíu người.
Nằm nghỉ tâm sư với bé cho đến hết giờ xong xuống lại bào thêm tô mì Luxury nữa mới lấy mà đi vìa chứ lần này căng cực.

Thiệt hài :
Tic: 400k code 50%
Tip: 900k
Cả buổi về chỉ tiếc là hỏng kiss được bé... !!

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
mạnh mẽ thật, nhưng hao mì quá nha bác kkkk