Confim 22 ánh dương

Lượt xem: 4,551

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Ánh Dương chiều tàn.
Giữa cái nóng của Sg, giữa bộn bề công việc chỉ muốn đưa nhau đi chịch ... ah nhầm đi trốn :). Mà giờ đi với ai, đi đâu bây giờ, sau một hổi vẩn vơ suy nghĩ nhìn lại thì mình đã lạc vào chung cư K26 ... Dương Quảng hàm. Thôi thì Ánh Dương ngay trước mặt chứ đâu xa xôi gì.
Vào đến Ánh Dương thì cũng vừa lúc 5h chiều, cái giờ mà chẳng ai đưa cái thân vàng ngọc ra đường cả. Thôi thì đưa thân vào MS vẫn là số 1 :). Sau khi được anh quản lý vui tính dắt vào quầy, tui gọi em 22 thì em 22 bận. WTF. mới có 5h chiều mà đã có khách yêu cầu em rồi, chẳng biết có hót thật không mà nghe đông khách qua. Thôi thì ngồi nhâm nhi ly trà vậy. Trà bắc có khác, hớp 1 ngụm thấy đắng, ngụm thấy hai đã dịu lại, thêm ngụm nữa mới thấy ngọt thơm của trà :). Đang lâng lâng thì locker đến gọi anh lên phòng đi, em nó chuẩn bị xong rồi.
CSVC thì ở bài trước mình đã đánh giá rồi, vẫn sạch sẽ như ngày đầu mình ghé chỉ có điều cái phòng hơi rộng ở một mình có vẻ buồn ... nếu mà được 2 em ktv vào một lúc thì sẽ lấp được phần nào cái trống trải ây hhehehehehe.
Đang xông hơi thì bỗng giọng Lệ Quyên đâu đó cất lên "Sầu tím thiệp hồng" các bác ợ, chẳng lẽ em ấy đa tài vậy sao. Bước ra khỏi phòng mới ngỡ ngàng, không phải em ấy mà là cơ sở đã lắp thêm cái loa các bác ah :))))). Một lúc sau thì em bước vào, ngờ ngàng một chút "em chào anh". Vẫn là một nụ cười thân thiện xuất hiện trên môi, chẳng biết kỹ thuật của các em ở đây ra sao nhưng tui ghé 3 lần thấy thái độ đều rất okay với khách. Điểm cộng cho Ánh Dương.
Một cô bé phốp pháp bước vào, to bự, mũm mĩm như con gấu bông ấy.
Face:6đ
V1: 6đ
V2: 6đ
V3: 7đ
V4: 7₫ ướt át nhé.
Thái độ: 9đ
Sau khi tắm táp cho mình xong thì em cũng đưa mình lên giường. Đang định nắm sấp lên giường thì bị em lật ngửa lại. Ua, em tính mần luôn hay sao vậy ta? đang phân vân trong đầu thì em trèo thẳng lên giường mas luôn (lần đầu đi ms ma bị lật ngửa lên ms trước). Nghe tiếng đã lâu em mas khỏe rất tốt mà chả nhẽ bữa nay đến ngày DDCN nổi loạn sao mà bỏ qua ms khỏe ta :). Nhưng không, sau khi bẻ hết các khớp tay thì em dựng người mình ngồi dậy ... bất thình lình em vòng tay từ sau ôm tới trước bẻ ngược người mình lại ... các đốt sương sống lưng kêu lên 3 hồi. Ah, thì ra ban nãy vào mình kêu đau lưng nên em chủ động tập trung vào phần lưng trước. Tưởng 3 hồi đã xong mà thật không ngờ em luồn người xuống dưới, lấy 2 đầu gối làm điểm tựa thẳng vào lưng mình rồi nâng cả người lên không trung vậy. Từng đốt sương sống như giãn hết ra, buông lỏng người trên không trung tầm 3 phút (Sướng thì sướng thật mà lần đầu tiên bị em út nâng lên nên vẫn có cảm giác sờ sợ, hehehe mình cũng gần 80kg chứ chẳng nhẹ gì nên sợ em chịu không nổi buông ra thôi). Xong lưng thì lần lượt đến bả vai, ra đến tay, chân ... Sau phần ngửa tưởng chừng như em đã hết bài thì không, em lại lật mình nằm sấp lại. Đúng như các bác đi trước đã nói, khi em ms sấp cho mình các bác có thể cảm nhận được nguyên bài muay thái trên lưng. Gần như tất cả các động tác của em đều lấy khủy tay đè thẳng xuống người, lực phát ra khác biệt hoàn toàn so với các em khác. Lực đè cực mạnh, ép mạnh xuống da gần như bao nhiêu mệt mỏi trong người bị ép ra hết vậy. Rồi từ từ em trườn thẳng xuống dưới, xốc hai chân mình lên cao rồi xoắn. Gần như các khợp chân được giãn ra hoàn toàn ... Bao nhiêu mệt mỏi sau ca tuần làm việc gần như đã tiêu tan.
Vừa nằm vừa thở, cảm giác mới được mas xong như lâng lâng ở cõi tiên thì đột nhiên cái cảm giác mát lạnh ập thẳng xuống. Chưa kịp định thần thì cái lưng đã bị ép thẳng vào vòng 1 của em. Thì ra em đã bắt đầu mas thái tự lúc nào :). Nhưng chẳng phải như các em trước chỉ dùng đầu ti mà đi trên lưng. Em ấy đè mạnh hết cỡ vòng 1 xuống, cảm giác rõ mồn một hai quả tạ cơ các bạc ah. Em đi đều hai trái bưởi từ dưới lưng lên đến tận cổ rồi đặt nhẹ nhàng một nụ hôn lên gáy, bưởi đi đến đâu lưỡi đi đến đó :V. Cứ rê nguyên hai quả bười ép hết lưng lại qua hai bên sườn rồi xuống đến dưới. Thật không ngờ lưỡi em đi hết hai bên sườn, qua đến cổ 2 lần như vậy rồi mà vẫn xọc xuống đến tận háng. Chỉ một phút mất cảnh giác mà thằng em xém nữa chịu hậu quả. Chả là khi đi lưỡi thì nó đã dựng đứng dậy rồi chứ chẳng nằm im như lúc đầu nữa. Đi qua bẹn háng mình 2,3 lần thì chịu hết nổi nên chủ động lật ngửa ra tay đôi với me thôi chứ biết sao giờ :). Quay mặt lại thì thật là đáng yêu, nguyên một con gầu to bự đã hiện nguyên hình, mình dang cả vòng tay mà ôm chẳng hết. Chỉ đáng tiếc một điều vòng 1 em chẳng còn như xưa, nhưng khi các bác được em mas thái xong sẽ hiểu và lấy làm tiêc, giá như gặp em sớm hơn chút chắc ăn tươi rồi nuốt luôn 2 quả bưởi vào chứ chẳng nhường cho thằng khác đâu. Sau khi mình nằm ngửa lại thì em vẫn chưa chịu thư giãn cho mình mà vẫn miệt mìa mas thái tiếp. 2 quả bưởi vẫn đi từ dưới bụng đi lên, ép thẳng vào ngực mình rồi đè thẳng vào mặt, xém nữa ngộp thở hehehhe. Tay em thì không ngừng vuốt trụ, đến khi thằng nhỏ dựng đứng dậy em mới chịu bắt đầu. Em đặt một nụ hôn lên nó rồi bắt đầu hành sự. 2 tay em vuốt ngược từ dưới lên rồi bắt đầu Bj, mình cũng bắt đầu khám phá. Em rất hợp tác, dạng hẳn 2 chân ra rồi đẩy thẳng tay mình vào :) ngại gần chết, mà chịu hết nổi rồi nên tới luôn vậy. Tự nhiên đang mê man thì có cái cảm giác chật chội, ngột ngạt. Nhưng chẳng phải mình mà là thằng em, thì ra em đã chủ động lấy bười ép chặt thằng em lại, miệng vừa mút vừa rên. Thật không ngờ lúc em khụy người xuống là lúc em chuẩn bị dồn hết công lực cả bưởi ép, cả lưỡi và cả âm thanh hifi. Cư tiếp tục vậy 5p thì mình đã chịu không nổi và giơ cờ trắng đầu hàng. Súng đã bắn liên hồi, người đã dồn toàn lực, sức cùng lực kiệt đành chấp nhận thương đau.
PS: lần đầu tiên đi mas mà có em kỹ thuật mas khỏe tốt đến vậy. Nếu chấm về thái độ + mas khỏe có lẽ mình cho 10đ. Nhất định sẽ gặp lại Mỹ Mỹ một ngày không xa.

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80, 10giaylaout and MrxXx

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng chú ngon trym. Kiểu này chắc chú phải tốn xăng và lúa thăm em nó dài dài

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,854
4,623
30 ₿
Thợ lặn đã lên bờ kkk mừng chú ngon trym

• Like

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Mấy bài massage khỏe kiểu đó bên Hồng Hà làm hoài, phê lắm. Vậy tính ra em này kỹ thuật cũng tốt qua chứ, tiếc là hơi to con nhỉ, tui đọc mà tưởng tượng ra cũng thấy hơi đuối oy. Anyway, chúc mừng bác :)

• Like

bossmassage

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/7/16
Chủ đề
0
13
2
26
0 ₿
Hồng hà ở đâu v beo inb mình địa chie nha

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Hôm nào anh em qua đó chính chiến đi. Cắm xào bên đó luôn.

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Bác @danchoi80 có em út nào ms khoẻ ok + chút thư giãn to ko? Giới thiệu anh em với. Heheh

Rado

Tập Sự
Nhập Môn Massage
22/4/16
Chủ đề
0
145
43
0 ₿
Lâu lâu cũng nên đổi gió chút chứ oác. Hehe

Titan

Binh Nhất