Điệp Vụ Q.10 Công nghiệp 4.0

Lượt xem: 1,586

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Cao hứng có 1 chuyến đi công việc ngang qua Q10. Cũng cao hứng inbox bác L.A.K xem coi biết đâu, ai dè bác ấy rep nhanh như một cơn gió kèm theo cái code Minh Long.
Giải quyết xong công việc và phi ngay đến Minh Long. Ngoài bãi có 2 chiếc xe, lòng thầm mừng, kiểu này tha hồ chọn đối, ko bị ai giành.
Ai dè, tiếp theo đó là một câu chuyện ngắn mà dài. Mình cũng ko muốn đi sâu quá nhiều chi tiết, vì lần đầu tiên gặp phải trường hợp này, cũng như là lâu rồi ko đi massage cỏ nên quên mất cảm giác sụp hầm như nào ... mời các bác đọc tiếp.

Sau khi vào hỏi han trình bày code các kiểu, nói chung ko có gì để nói. Thì hôm nay chỉ có 2 bé làm là số 6 và 18. Vâng, có lần em đi ms cỏ chỉ có 1 bé làm cho nguyên cs, nhưng lần đầu em đi Minh Long mà chỉ có 2 bé trực :)))). Hơi shock tí, và lòng thấy có điềm. Cả 2 bé, mình chưa từng đi qua. Nhưng cả 2 số này đều dạng đc review rất nhiều trên cdms, nhất là số 6. Thế là mình quyết định chọn số 6.
Có điều lúc này bé chưa hết tour, còn 10p nữa. Mình cũng đồng ý đợi.
Lên phòng loay hoay, kiếm ko thấy cái quần. Thế là thấy bất an. Một lúc sau bạn nv gõ cửa và nói rằng bé số 6 được book thêm 1 suất nữa. Gửi bác nào đó có trong 4rum: "hoa thơm, bác cho mọi người hít tí chứ :(( ".

Bạn nhân viên có nói: "Anh cọn số 18 đi, bé cũng nhiệt tình lắm". "OK luôn" vì thấy 18 cũng được review nhiều trên này, thôi thì trải nghiệm thử.

Đến đây mình viết dài lắm, tuy nhiên đọc lại mình thấy thôi không cần kể dài dòng như vậy. Nên mình tóm tắt như này:
- Mặt đẹp, V1,V2,V3,V4 ổn hết. V1 của bé có cái form hơi lạ, nên nhiều bác đánh giá yếu. Chứ về size thì cũng ok. Mặt thì đẹp, nhưng do thái độ bé ko niềm nở, nên đánh mất lợi thế về khuôn mặt. Với nét mặt của bé là nét đẹp hơi cá tính, chứ ko phải đẹp hiền.
- Kỹ thuật massage khỏe: yếu, ít bài. Bé chỉ có mấy động tác thôi.
- Kỹ thuật massage mệt: khá tốt, mặc dù là công nghiệp, nhưng bé xóc lọ khá tốt. Nói vậy để hiểu là 90% là HJ nha các bác. Bé cũng đi lưỡi, chà thái, có điều như 1 đứa con của thần gió :)))
- Cuối cùng, vì sao mình gọi là công nghiệp 4.0. Là vì ngoài tác phong của thời kỳ công nghiệp nặng ra, thì bé còn dùng Zalo liên tục. Đây là điều lần đầu tiên trong 7 năm đi massage mà mình gặp 1 bé như vậy (cho dù massage cỏ cũng ko có chuyện này). Cái điện thoại cứ tinh tinh liên tục, bé cứ tranh thủ mỗi lần chuyển tiếp công đoạn là Zalo. Chắc bé còn nể nang đôi chút, nên chưa gọi zalo call trước mặt mình :))) , nhưng khi bé đi lấy đá nóng (mình gợi ý mới đi lấy) thì nghe cũng gọi :))))

Kết thúc chuyến điệp vụ mà hụt hẫng, vẫn tip bé bằng giá tic. Ra về nhưng cảm giác nó oải oải sao đó, mình nghĩ cơ sở nên làm việc lại với bạn này, chứ còn làm nghề dịch vụ mà như này thì ... cũng may mình đi Minh Long vài lần rồi, nên mình biết bé này là trường hợp cá biệt. Chứ còn gặp đi ML lần đầu chắc blacklist luôn quá.
Nói chung, thất vọng. Bác nào thích công nghiệp 4.0 thì mời vào, chứ em là chịu, em thích thời kỳ nguyên thủy đồ đá hơn.

Cám ơn bác L.A.K đã chiếu cố cho em.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and nhimxu

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,142
2,274
1,324 ₿
LAK không biết nên chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ hay chia buồn vì bạn đã sụp đây

• Like
Điểm cảm xúc: pokerist and DrStrange

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
gặp tui thì nói thẳng luôn , em tắt chuôn được không, nếu không xin mời em ra ngoài.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and nhimxu

Trinhtutin

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/23
Chủ đề
3
13
5
HCM
0 ₿
Mình cũng gặp 1 trường hợp bên QT đầu tuần này, mà chán ko muốn viết bài luôn. Cảm thông và chia sẽ với bác

• Like
Điểm cảm xúc: El25 and DrStrange

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Tại vì hôm qua chỉ có 2 số, nên mình làm căng thì cũng không đổi số được mà lúc đó không khí lại càng căng thẳng hơn. Nên thôi, chọn giải pháp an toàn cho xong việc rồi về.

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
tới tour có khách mà đem cả điện thoại theo xài mà còn mở chuông thì quá coi thường nhau rồi
rồi cả hj 90% .....thôi thì chia buồn với bác

• Sad
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,917
3,183
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn trc cũng bị sụp gần giống bác... nếu ko lầm xưa h cũng 4 lần... cứ mỗi lần nv đúng khó chịu bỏ thư giãn lun... quay về với bé cưng để lấy lại cảm xúc...

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and nhimxu

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Lời đầu tiên Massage Minh Long chân thành xin lỗi anh @DrStrange đã có buổi trải nghiệm không được như ý.
Qua rà soát và kiểm tra các khâu Massage Minh Long xin nhận lỗi về cơ sở đã không quản lý chặt nhân viên, và đã có hình thức kỹ luật đến nhân viên. Cơ sở cam kết sẽ không để trường hợp này xảy ra nữa.
Massage Minh Long xin phép mời anh đến cơ sở để được trải nghiệm lại với vé Free Onsen . Anh vui lòng kiểm tra hộp thư cơ sở gửi đến anh luôn a.

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu, DrStrange and Myth

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Thực sự là bị sụp hầm là hết muốn đi ms. Chỉ có cách quay lại gặp bé cưng để lấy lại cảm xúc thật, chứ sợ sụp thêm phát nữa là giải nghệ luôn.

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
126
67
0 ₿
Ở đây chỉ còn 2 bé à, với sao nghe bác kể mà chỗ này nghe càng ngày càng tệ nhỉ

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Theo mình hỏi thì chỉ có hôm đó mới vậy, chứ bình thường đông hơn. Bữa giờ bận quá cũng chưa ghé lại thử xem tình hình như nào. Mà loanh quanh ko thấy bác nào review các số mới, cảm giác hơi sợ.

• Sad
Điểm cảm xúc: pokerist