Công tác Rạch Giá 3 ngày 2 đêm

Lượt xem: 6,496

khoailac

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/12/17
Chủ đề
1
6
1
0 ₿
Mình một tuần mà không đi xông hơi massage thì cảm thấy nó khó chịu, ấm ức trong người. Nhất là khi đi công tác ở các tỉnh là phải lần mò đi tìm massage cho bằng được ;v.
Các tỉnh khác thì mình sẽ có bài đánh giá riêng cho từng khu vực. Còn lần này mình vừa đi công tác Rạch Giá nên mình sẽ rp về dịch vụ massage tại đây.
Tối thứ nhất:
Sau khi lên congdongmassage tham khảo thấy có VietThai, Style, Hoàng Vũ... Ra gọi taxi hỏi có biết chỗ nào massage hay hay không?. Họ giới thiệu Việt Thái trên đường Nguyễn Trung Trực. OK, lets go ;v
Đến quầy lễ tick 100k - @@ ngạc nhiên rẻ vãi.
Thôi em éo viết nữa đâu, tiền nào của nấy, ấm ức vãi nhồi. Dm, thằng taxi nó chơi mình mất gần 100k tiền xe ( em ở KS gần Vincom, chỗ cầu ý)
Nói thế cho đỡ tức chứ vẫn viết đầy đủ cho ae tham khảo
Csvc: Theo kinh nghiệm phiêu bạt của em thì 4/10. Xông hơi chung ( éo khoái). Phòng massage nhìn mà hãi ( ga giường chắc tuần thay 1 lần) không có nhà vs. Massage xong không có chỗ tắm rửa.
Ktv: Đông vui, trẻ cũng nhiều mà nhừ cũng nhiều
Cô bé ktv của em theo em đánh giá:
- Đấm gọi là có.
- Mát gần: Bj có, liếm ti, liếm bẹn.
Nói chung không có gì đặc sắc
Bo: 300k đi về
Mất thêm 90k tiền taxi về nữa ;((

Ngày thứ hai:
A cay ngày hôm trước nên vào diễn đàn lướt lại xem Style như thế nào vì nghe nói từ Cần Thơ sang
Vì gần Vincom nên em đi bộ cho khoẻ, vừa tập thể dục vừa tiết kiệm ( mà nói thật có 700m éo thằng taxi nào nó đi các bác ạ ;))) )
Tick: Super VIP : 500k ( Thấy phân loại là có vẻ ngon rồi ;v)
Vào phòng chờ ngồi đợi hút điếu thuốc cho thư giãn và được lễ tân đưa cho 1 chai nước Dasani uống giải khát.
Vào phòng thấy csvc theo nhận định của mình so với Sakura, Oasis (Hanoi), Tô Châu, Mường Thanh thì 6,5 ;). Có phòng xông hơi và bồn tắm riêng.
1 phút sau thì em ktv tóc vàng hoe mặc bộ quần áo Sailor Moon ;v bước vào cười rất tươi chào hỏi lễ phép. Được biết em tên Tâm - 24 tuổi - người Cần Thơ. Nhìn face hơi như so với tuổi của em ấy. Lần đầu vào nên Random, được điều em nào thì biết em ấy thôi.
Sau khi xông hơi xong ra thấy em quấn khăn đợi sẵn rồi. Em nói mình tắm chung và cởi khăn, chiếc khăn tụt xuống ấn tượng với hình săm sau lưng của em ấy với 3 con cá chép @@.
V1- Cam sành ( em người Bắc nên so sánh vậy cho tiện)
V2- có chút lipit
V3- em tập gym nên ở phòng ngắm mông đẹp quen rồi ;:) mông em ý hơi lép ;v
Vào bồn em tắm sạch sẽ cho cả hai rồi nói mình thư giãn luôn anh nhé :D. - Ok
Kỹ thuât - good. Với cái lưỡi điêu luyện và mát lạnh em ấy du ngoạn toàn thân, một cảm giác rất Yommos ;v. Bj, đá bi nhiệt tình. Âm thanh sống động (em này cho đi lồng tiếng JAV chắc đắ show lắm ;) )
Anh em nghịch thoải mái
V4- cắt tỉa gọn gàng, nước non đầy đủ, đã có tevet ;(
Sau 20p cảm giác hơi lạnh và thấy em ktv cũng đã thấm mệt nên em quyết định out.
Tắm rửa lại lần nữa rồi em dẫn mình ra giường để mát khoẻ - gọi là có cho đủ bài.
Em ấy có nói: em thích làm thư giãn trong bồn tắm hơn và làm trước để khi out rồi các anh mệt nằm nghỉ ngơi em đấm bóp xong các anh hồi sức đi về cho an toàn. - ghi nhận sự ý kiến này của em ấy, các bác tham khảo xem thế nào để rút kinh nghiệm cho sức khoẻ mình đc tốt, và an toàn nhất khi ra về ;)).
Em bo bằng tick - 500k ( nói chung em đi mấy cs có tiếng toàn bo vậy quen rồi)
Lối cũ ta về - Đi bộ cho khoẻ ;v

Lần đầu viết bài nên có hơi dài. Trước đi nhiều nhưng chưa biết đến congdongmassage nên ko có bài đóng góp. Từ giờ em đi đâu dù bắc hay nam đều sẽ có bài cho mọ người tham khảo ;D

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿