Congdongmassage chào đón năm 2021 - Hướng tới sự phát triển

Lượt xem: 1,932

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,140
2,265
1,324 ₿
Lời đầu tiên LAK xin thay mặt toàn thể BQT gởi lời chào, lời chúc sức khỏe đến toàn thể anh em diễn đàn congdongmassage của chúng ta, chúc anh em một năm mới AN KHANG THỊNH VƯỢNG - TẤN TÀI TẤN LỘC - VẠN SỰ NHƯ Ý và anh em diễn đàn chúng ta ngày càng đoàn kết, chung tay góp sức cùng nhau phát triển mái nhà congdongmassage nhé anh em.Thấm thoát đó mà đã gần 8 năm trôi qua, một khoảng thời gian tuy không dài nhưng đủ để những anh em tập tễnh bước vào massage ngày nào giờ trở thành những thành viên lão làng, đầy kinh nghiệm trong thế giới massage. Diễn đàn congdongmassage trong khoảng thời gian ấy cũng trải qua những nhiều bản nhạc với những nốt thăng trầm khác nhau, những nốt trầm với bao khó khăn, trắc trở đã trải qua và vượt qua của diễn đàn chính là nhờ sự đóng góp, chung tay góp sức cùng BQT của toàn thể anh em diễn đàn với hơn 30 ngàn thành viên để hôm nay chúng ta có 1 sân chơi rộng mở, nơi các anh em có thể thỏa sức giao lưu với nhau về sở thích massage.

Đặc biệt, phải kể đến sự hỗ trợ, tài trợ và đồng hành từ các cơ sở Massage để các anh em chúng ta có những chuyến trải nghiệm massage thú vị, những buổi Offline thân mật, đầy ấp những món quà

LAK cùng BQT luôn mong muốn xây dựng congdongmassage không chỉ là 1 diễn đàn mà là 1 mái nhà chung, là nơi các anh em có thể giao lưu, trao đổi, chia sẽ thông tin massage cùng nhau,…. cũng như phát triển diễn đàn chúng ta trở nên lớn mạnh hơn nữa theo hướng ĐỔI MỚI – MỞ RỘNG – NÂNG TẦM. Để có thể làm được như vậy thì “ 1 cây chẳng làm nên non “ “ 35 ngàn cây chụm lại Nâng Tầm lên cao” vâng với sự chung tay góp sức từ anh em thì thiết nghĩ việc này sẽ trong tầm tay anh em chúng ta. LAK mong rằng anh em sẽ cùng sát cánh bên LAK và BQT để cùng phát triển diễn đàn trong năm 2021 này nhé

LAK mong rằng trong năm 2021 anh em chúng ta sẽ có thêm thật nhiều cơ sở mới, có thêm thật nhiều mỹ nữ để các anh em tha hồ hái hoa, bắt bướm, tay ôm tay ấp yociexp21.

Đặc biệt có thêm nhiều bài viết hay, chất lượng, say đắm lòng người từ các anh em. Tất nhiên sẽ có thêm nhiều chương trình, event, offline,.... LAK rất mong sự đóng góp chung tay từ các anh em nè

HAPPY NEW YEAR

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
385
217
32
0 ₿
chúc toàn diễn đàn sức khỏe dồi dào, đạn dược lúc nào cũng sẵn sàng =))

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,538
Xì Gòn
25 ₿
Thân chúc diễn đàn luôn là một sân chơi rộng mở và thêm nhiều cơ sở tham gia để anh em còn được sướng ...kekekeke

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and Lục A Ka

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
378
119
Tân Phú
0 ₿
Chúc anh em thêm nhiều sức khoẻ, diễn đàn ngày càng mở rộng ! Cảm ơn đã tạo ra sân chơi lành mạnh cho ae - mình gia nhập đc 3 năm rồi!

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,837
4,606
30 ₿
chúc diễn đàn congdongmassage ngày càng phát triển nha, thấm thoát đó mà mình cũng tham gia diễn đàn được gần 5 năm

• Like
Điểm cảm xúc: llllnonellll and Lục A Ka

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,023
336
0 ₿
Chúc cho diễn đàn ngày càng phát triển , chúc cho toàn thể aem luôn luôn mạnh khoẻ , tiền tài danh vọng luôn đủ đầy , an khang thịnh vượng trường tồn mãi mãi !

• Like

MớiTậpTành

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/2/20
Chủ đề
0
7
4
29
0 ₿
chúc các anh em trong cộng đồng lun đầy đủ sức khỏe để tung hoành trong năm 2021 này

• Like

Royal9

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/4/16
Chủ đề
0
3
1
34
0 ₿
Chúc sức khỏe các đồng dâm, diễn đàn ngày phát triển

• Like

Jacky22

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/11/20
Chủ đề
2
28
12
0 ₿
Chúc diễn dan ngay cang phát triển de thanh san choi bo ích va tin cay cua ae.
Happy new year

• Like