Q.2 Cọp lớn gặp cọp nhỏ tại Gold q2

Lượt xem: 1,030

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Híp tũn hớn

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
7
120
59
Hà Nội
0 ₿
Thoáng cái giữa tuần làm chuyến đi maxa thư giản. Vừa tan làm lượn lờ ghé qua Gold kiếm tý gia vị cuộc sống. Vào thấy bé 86 giống năm sinh mình. Gọi luôn.

Ngồi nghĩ tầm 5ph uống ly trà gừng ấm lòng cho mùa mưa bão. Xong lên phòng. Xông hơi đã nóng vào ngồi khói nghi ngút đa người . Tận hưởng được 5ph là bé vào. Qua lớp kính nhìn được dâng bé khá hợp gu tui. Ra luôn chờ gì nữa. Giao lưu làm quen thằng anh đến thằng em. Sờ bướm em mà đã ướt ướt. Tới lắm rồi vào tắm luôn nào. Hết tắm rửa kỳ cọ đến chọc thằng nhỏ rồi kỳ cọ cho nó xong ngậm nó mấy phát. Xém mà out luôn với em. Lên giường nằm em đấm bóp một hồi giản gân cốt xong chuyển qua thư giản

Bắt đầu làm quen với cảm giác nóng lạnh. Lạnh từ nước mà nóng từ em. Em có một chiếc lưỡi rát điêu luyện. Lên lõi khắp chốn. Đến Úc thư giản nóng lạnh như là xoắn lấy thằng nhóc làm phải lên bờ xuống ruộng mấy lần. Tui cũng được em cho thưởng thúc món hàu sống đầy hương tự nhiên. Ngon ngọt. Phê quá out luôn

Với thiệt hại chỉ 1.1tr Tíc tip thì đay là lựa chọn tuyệt vời đặc biệt với bé 86.

• Like
Điểm cảm xúc: Divenoixaqua

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,264
1,004
31
0 ₿
Bác đi vé nào mà được ăn hàu thế ? 1.1 trieu tic tip mà dịch vụ thế thì quá ngon

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
giống như vé tình yêu ta. kg có tắm chung nhưng được 69. vé 700k đúng kg bác.

Massage Gold

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/11/21
Chủ đề
13
46
14
0 ₿
Dạ massage Gold Quận 2 đang có chương trình giảm 50% giá vé để quý anh đến trải nghiệm đây ạ.
Cở sở rất vui khi được anh @Híp tũn hớn cùng quý anh ghé thăm, mến chúc đại gia đình congdongmassage luôn phát triển .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.