Q.10 CR7 đẩy mình về bên e 06

Lượt xem: 3,702

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Tình hình rất là tình hình, đêm qua đang ngủ mơ linh tinh sao bật dậy bấm vào coi ts bóng đá, đập vào mắt mình trận BDN ngay tỉ số mà mình đoán đại hiện lên trc mắt, thầm cười mỉm trong long bit thời đã tới rồi, sáng hôm sau liền onl diễn đàn viẹc đầu tiên là gặp ngay mod (ổng đời tên nên k tag dc) đòi code, vì đâu may mắn trúng dc code, ổng cũng hỉu ý ib cho cái code, thế là móc dt alo đặt phòng ngay vì hứa với khứa @Neo là rp bé 86 nhưng xui sao gọi điện cs báo 86 nghỉ lun rồi, nghe như tiếng set ngang tai, tính bỏ cuộc nhưng lòng k cam tâm nhớ lại 1 bé ngây thơ 06 thôi thì k có cọp lớn mình đến với cọp nhỏ dù sao cũng là năm con cọp mình phải vô bắt con cọp k thì bóp con à mà thôi khó quá cho qua đi ha, xl mấy bác e lại lan man hơi nhìu rồi vô vấn đề chính thôi, con đường svh tấp tập 1 thời dập dìu nơi đây cuối cùng cũng tới nơi, từ chú giữ xe đến lễ tân đón tiếp rất nhiệt tình, đó là điểm cộng của các chi nhánh dubai, do book trc nên thủ tục cũng nhanh gọn lẹ, đợi 5p thì locker cũng dắt lên phòng, nay vô phòng vip3 mọi thứ đều rất ổn từ phòng xông cho tới cái giường, đặc biệt là bồn tắm rất to, 3 ng do bồn cũng dư lun nha, điểm trừ duy nhất là máy lạnh, để 17 độ mà k thấy lạnh tí nào :(, vô xông hơi 5p sau e vô thì mình cũng bước ra, ấn tượng ban đầu gặp e là cô bé khá dễ thương nhưng khuôn mặt k ngây thơ như trên hình mà toát lên vẻ ddcn, mà e dâm thiệt chứ k có ngầm đâu nha, ngồi lau mồ hôi cho mình mà e đã sờ soạn khám phá khắp nơi trên cơ thể mình, bit là gặp đối thủ rồi, nhưng thôi cũng giả vờ với e thôi, giao lưu 1 hồi khô mồ hồi thì e cung dìu mình vào bồn, e tắm khá kĩ tắm tới đâu liếm láp tới đó, mình cũng k thua tranh thủ nhào nặn 2 cái bánh ú khá săn chắc, e cũng luồn xuống giao lưu nhẹ với thằng nhóc của mình t mình cũng khám phá vòng 4 của e, nước nôi đầy tràn lun, nghĩ tới húp làn nước đó mà đã tê ng rồi, đang mơ mộng e dập tắt ngay suy nghĩ đó của mình khi e nói ra ngoài cho thoải mái a ơi, hic hic, thôi thì nghe theo lời e vậy ra giường nằm sấp cho e mát xa khoẻ, ốm ốm ng mà đấm đá cũng có lực phết, rồi cũng đã chườm đá nóng các kiểu, trc khi vào bài mệt mình có nói là k xài dầu nuru nên e cũng đồng ý với mình, đang đấm bóp thì e thả vài đàn kiếm trên cơ thể mình mà mình lạnh sống lưng lun, gai góc nổi hết cả ng, e k xài dầu nhưng da e láng mịn nên trườn thái cũng rất phê trườn tới đâu đường lưỡi tới đó, e liếm láp từ dưới chân lên tới cổ, mọi điểm trên cơ thể mình e đều liếm hết, bít là mình tới nái rồi e bảo lệch ng lại đi a, lúc nãy thì bít làm theo thôi k còn sức chống cự nữa, nằm ngửa lại e tiếp tục liếm láp, mút trứng cút xúc bình xăng các kiểu mình lúc này đã muốn buông xuôi nhưng cố gắng kềm nén rồi liếm láp lại e, e như hỉu ý đưa về thế 69, mình chỉ chờ như thế là úp mặt vào dòng nước suối đang tuôn chảy, 2 ae hì hục ng mút kem ng húp lẩu cuối cùng mình cũng chịu thua hàng triệu tinh binh xuất ra trong miệng e cảm giác rất sung sướng, có lẽ bữa giờ ra nhìu quá hay sao mà minh mệt thiếp đi lúc nào k hay, e cũng hỉu ý nên mình cũng nằm dc 15p thế là tỉnh dậy e hỏi có sướng k a? Sướng quá nói k nên lời lun e à, rồi e dắt vô tắm rửa lại sạch sẽ cho mình, cũng đến giờ về nên cũng chào e và hẹn 1 ngày k xa sẽ gặp lại e, nhìn ngây thơ nhưng e k ngay thơ tí nào, đánh giá chung về e nó thuộc gu tình cảm, nhẹ nhàng, đáng check, kỹ năng tuyệt vời, mình cũng xin mạn phép đánh giá chi tiết về e nó
Face: dễ thương ddcn
Body: mình dây loli 3m bẻ đổi
V1: 2 cái bánh ú
V2 k có mỡ thừa
V3 nhỏ so với dáng bù lại săn chắc
V4: rừng rậm u minh, nước suối dâng trào
Kỹ năng trên cả tuyệt vời
Csvc khá ổn áp, điểm trù duy nhất là máy lạnh phòng 3 k dc mát
Tick: code
Tip= tick onsen
Locker vui vẻ nhiệt tình 50k, giữ xe 20k
1 buổi trải nghiệm rất tuyệt vời, chân thành cám ơn diễn đàn và cơ sở đã phối hợp cùng nhau tạo ra sân chơi cho ae trên diễn đàn, chúc diễn đàn và cơ sở lun phát triển vững mạnh hơn, cám ơn ae đã xem bài viết của mình, chúc ae lun nhìu sức khoẻ và nhìu niềm vui trong cuộc sống

• Like
Điểm cảm xúc: Chiến thần

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Ủa làm như khứa Neo là linh vật không thể thiếu hay gì mà đăng bài là mấy đứa réo tên nó hoài vậy B10B10B10B10B10B10B10B10B10

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Định mệnh có phải fen nói tôi đi 86 k? Sáng box chat quên chụp hình lại

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Biết thế mà ae mình hiểu nhau được gòi, nhắc nhau chi cho đau lòng nhau B12B12B12B12

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Cm lúc đó tới ko gặp 86 sao không kiểm tra 08 or 12 giúp tui, nhìn chải nước miếng quá B10B10B10

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Pé [06] này cũ hay mới Heo nhỉ !? Cũ từ hồi P.A Relax Khai Thiên Lập Địa...
hay là Pé được cơ sở cấp lại số bị danh của Cố Nhân.

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Có hình đó fen, mà bé cũ ông làm ng ta dữ quá sợ bỏ nghề rồi chứ sao trụ nổi tới giờ này

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Bé này mới bác ơi, bé nói làm ngoài bắc 5 năm rồi, sau dịch mới làm ở saigon đó, tên nữ quê CT

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam