Q.12 ♤ CT - 20 Pro max ♤

Lượt xem: 2,809

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
10 ngày, nín 10 ngày mà cảm giác như 10 năm, đầu dưới tắc nghẽn thì đầu trên cũng không thông được, trằn chọc mãi tới 22h15 mà không ngủ được, hình ảnh các bé ktv cứ lởn vởn trong đầu, lướt điện thoại thì đâu đâu cũng là những hình ảnh rạo rực, nóng trong người, không giữ được cái đầu lạnh, lại phải mặc đồ xách xe đi.

Mà đi đâu giờ nhỉ, tính đi bé 99 Cẩm Thy cho trọn bộ " 5 conbuomxinh ", cơ mà nt hỏi cs thì báo bé vẫn chưa làm lại, tính đi gặp bé 16 LTHG mà ngại đi xa quá thôi để bữa khác vậy, phân vân lựa tới lựa lui, thì quyết định tới nơi mà mấy nay em hay nhắc tới, " Tìm lại chút hồi tưởng " đồ, " ký ức xưa " đồ...., chạy xe mất 20p mới tới, vâng chuỗi khách sạn, nhà hàng, Ms Đ 1, vừa mới cua xe vào chưa kịp đá chống xe, cu cậu lễ tân chạy ra chào, " anh tới ms ạ ", " anh thông cảm nay có c.a tới kiểm tra bữa khác anh ghé nha "................... ........................................................Xa cà nu ...

Quay xe, về, lòng trống rỗng, đầu óc trống rỗng, thôi thì coi như ý trời vậy về ngủ thôi, trên đường về trời lất phất mưa, gió xe lạnh tưởng như có thể hạ nhiệt được cho cái đầu nóng hổi sau lớp vải kia, thì ông trời lại cứ thích trêu ngươi, chạy ngang qua ms SV nơi Xuân tóc đỏ đang hành sự, lòng có chút rạo rực nhưng vẫn phải cố kìm lòng, vượt qua bao cám dỗ, ngay lúc mình không ngờ nhất thì có một em gái xinh tươi, diện một chiếc đầm mỏng, body nuột nà, đúng cái e của tui, đặc biệt không nội y chỉ lướt qua thôi cũng đủ làm tim t xao xuyến, chạy theo sau em mãi cả tầm 3 4km ngắm nhìn em mà mãi không chán, tới khi em quẹo vào hẻm nhà em thì lòng lại hụt hẫng khó tả.

Ma đưa lỗi quỷ dẫn đường thế nào, chỉ còn cách Cẩm Thy hơn 1 cây số, thôi thì...... mọi khi đi toàn book trước, nay tới đột xuất lễ tân báo chỉ có 20 và 17 đang rảnh, cũng 11h khuya gòi, người mấy nay khá mệt, nên chọn dâm nữ 20 và vẫn có duyên với phòng VIP 2.

Lần trước gặp em đi gói Osen thì em mới chỉ là phiên bản Pro thôi, còn nay đi Sexqueen phiên bản cao cấp nhất 20 Promax. Em bung lụa, thể hiện hết kĩ năng kỹ thuật, thả phần con của mình ra, gặp một con khác dâm không kém là tui, trên thì có chiếc lưỡi vàng trong làng bú lím, giữa thì có những ngón tay mềm dẻo, linh hoạt như một chiếc sextoy, còn bên dưới thì một thanh bảo kiếm sắc bén cơ mà ở đây thì không có đất dụng võ.

Vừa được xông hơi, vừa được em làm massage khỏe thì mọi cơn đau, mệt mỏi, ưu phiền tan biến hết, bác nào thích đi massge khỏe mà vẫn muốn có chút thư giãn thì đây, book một vé 90p vô gặp em đấm từ đầu tới cuối, xong làm nhẹ tí sung sướng phút bù giờ, là thỏa lòng của các bác, chứ mất công đi ms khỏe tiền ngang nhau rồi ko được thư giãn lại hậm hực.

Massage mệt, phần chà V1 V3 thì em làm ổn không quá đặc sắc, phần đi lưỡi em làm khá tốt, lưỡi có cảm xúc, làm kỹ mọi ngóc nghách, mọi điểm nhạy cảm trên cơ thể, nhưng chà V4 thì mới gọi là nhức nách luôn, khi cả hai đã tin tưởng, xóa bỏ khoảng cách, hòa quện vào nhau thì cảm xúc nó thăng hoa, bùng nổ khó tả lắm, dù chỉ là chà, lướt, kích thích bên ngoài thôi mà đã sướng muốn phọt ra rồi, Bj thì 100% và nhiệt tình không chiêu trò, sau đó thì Cia nuốt trọn, nuốt sạch, vừa ngậm vừa bj kích thích tới khi nhả ra mới thôi.

https://congdongmassage.com/threads/2-dinh-nghia-di-lam-vi-dam-me-0.55800/

Gặp em 2 lần chưa phải phàn nàn điều gì về em, mặc dù dáng người em loli, nhưng vòng nào ra vòng đó, em không xinh nhưng bù lại thái độ và kỹ năng rất tốt, rất tâm lý và chiều khách, dâm thì dâm nhưng gu em dâm nhẹ nhàng, không thích bạo lực.

Tổng kết lại
*** queen tic 700k ( - 30% )
Tip 1000k = tic
Bào 1 chai nước suối, 1 lon Redbull, 2 dĩa trái cây, 1 tô mì trứng, ktv 2 cái rưỡi 》》》 ( LỜI )

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Con lại ba lun =)) Cha Lạnh thách bắn bia nữa đi nó chui bắn thịc kìa ( a đổi tên ko tag đc vãi thật )

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do and Neo

Zico

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/3/22
Chủ đề
6
196
87
0 ₿
Haiza. Nhìn hình ko chịu nổi nhiệt của mấy ẻm B05

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Hoa8190

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/4/21
Chủ đề
1
78
26
0 ₿
đẹp quá.. quá đẹp

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
  • Like

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
Bởi thế đi đg phải thủ áo mưa, để mưa bất chợt ta ko bị dày vò thể xác vs tâm hồn,hee. Like bác Neo

• Like

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Ông nào gu loli không nên thử dù chỉ 1 lần, nghiện ráng chịu

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Xin Cuối Chào huyền thoại sống của bóng đá thế giới "Pelé trắng"

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
  • Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Chỉ có BẠN HIỀN là đi guốc trong bụng mình thôi, hehe hơi tham lam xíu LOLI FACE ĐẸP BODY ĐẸP CHUẨN CHỈNH ^^!

• Like

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿