Cú BJ Bất ngờ

Lượt xem: 29,052

Ngo Kinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/9/17
Chủ đề
1
33
7
34
0 ₿
Nhà Tui ở Tây SG, nhà ẽm ở Đông SG, mà trưa nắng vẫn chạy xe đem cơm qua cho mình ... Cứ cho là em dùng chiêu để hạ ngục mình đi ..! Nhưng mà ẽm đã làm được những điều mà mấy ẽm khác ko làm được ..!

Vậy là Bác cũng được 1 ẽm có tình cảm thật với Bác rồi, nhưng bây giờ khó tìm lắm, mà cũng sẽ có thôi Bác... hihihi ...

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
54
0 ₿
Em matxa dạng này cực hiếm. Ẻm làm đúng 3 năm,ko ăn xài, để dành mua được 2 cái nhà cho má dưới Tiền Giang rồi nghĩ về quê luôn. Có 1 lần ẻm nhìn mình hỏi “anh có chê em dơ không ?” Hỏi đơn giản mà mình nhớ đến giờ. Cũng dễ biết tình cảm của mấy em lắm bác. Khi có tình cảm thật thì em tiếc kiệm tiền cho mình mỗi lúc ăn uống. Mình tặng quà em thì em cũng tặng quà lại. Mình kêu em nghĩ đi chơi thì em xin nghĩ liền. Và quan trọng nhất làm em ko lấy tiền mình. Đi matxa 25 năm mà chỉ gặp được 1 em như vậy. Vừa thỏa mãn sinh lý, vừa thỏa mãn tinh thần.
Mấy em teen giờ drama quá nên minh cặp để giải quyết sinh lý thôi. Có em thề thương anh, nhưng thòng theo 1 câu lâu lâu anh cũng phải cho em xả chứ. Có em bồ Việt kiều về thăm mà vẫn ráng đi dù khách vài tiếng bên ngoài. Nói chung “vành ngoài bảy chử vành trong tám nghề” các em teen tỏ tường.

trantieuxuan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/1/18
Chủ đề
1
13
3
37
0 ₿
Nếu đã chấp nhận làm người tình thì tại sao lại ghen tuông? Mình cho em ấy thoải mái và em ấy cho gia đình mình yên ổn là được rồi

Zhaoyuno

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/1/18
Chủ đề
0
1
1
34
0 ₿
Vic lả Vitory Quận 3 hả Bro. Chỗ đó em nào mặc áo dài đi vs mình vậy. Cho em thông tin vs. Muốn đi quá!!

• Like
Điểm cảm xúc: Imissyoursmile