Q.6 - cứ cuối tháng là nhớ quỳnh nguyễn | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.6 cứ cuối tháng là nhớ quỳnh nguyễn

Lượt xem: 363

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

fahad

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
31/12/21
Chủ đề
4
9
15
0 ₿
cứ cuối tháng là ghé quỳnh nguyễn đúng hợp lý luôn anh em sinh viên này kia tiền ít muốn hít l thơm thì đây đúng chân ái không biết chủ tuyển sao mà khéo thế bao nhiêu em hàng hót hòn họt thôi mà kĩ năng không chê vào đâu được qua tới cơ sở cất con chiến mã xong chốt 1 vé kèm luôn bé 03 sau bao lời đồn thổi về em

lên phòng chờ 5,10p là bé vô nhìn bé xinh 1 cách rất đằm thắm và có nét riêng cá tính , vô chào hỏi rất thân thiện mà nhìn em xinh quá mài nhìn em mà quên đáp lại lời em , vô em ngồi lên đùi mình nũng nịu hỏi 3 vòng em sao đòi mình cởi đồ cho ẻm , ok chuyện nhỏ lột xong đồ bắt đầu thân hình em dẫn lộ diện 3 vòng nhìn hòa hợp dáng gọn không có mỡ mấy , bế tiếp em vào bồn cho " ướt át" tắm mà em thì chuyên tâm tắm mình thì khám phá cơ thể hang động em , bất giác những tiếng rên nhẹ nhẹ vang lên kèm theo đó là em bắt đầu hun tai cổ rồi lick ty liếm người làm mình nhột rùng cả mình lên
tắm xong lên giường cho bé làm bài khỏe mà vừa khỏe vừa mệt em vừa đấm bóp mà lâu lâu cảm nhận được v1 em cạ vào lưng rồi vào tay v4 em lại đụng lung tung phần dưới chân mà phải nói em vẫn để tâm vào phần này nên đấm bóp đủ lực không sót bài nào khỏe người ra hẳn
bé vô luôn bài thái mà không báo trước nên mình vào thế bị động thằng em lên làm cần quá làm mình phải xoay người lên , bé vào luôn bài nuru với cốn lài ướt đẫm tạo ra âm thanh nhẹp nhẹp nghe vui tai em nhún rồi rên khí thế và nhiệt tình điều chỉnh nhịp độ nhanh chậm cũng vừa ý và rồi vô thế 69 cùng tuyệt chiêu nóng lạnh của em , v4 gọn gàng thơm tho làm mình càng phải húp lấy húp để liếm mút nhiệt tình , v3 em vừa phải bóp đầm tay , bé vào thế kèm tuyệt kĩ nóng lạnh và nhịp độ đúng đặc biệt làm mình tiến không được thủ không xong bé bảo nào bé cho mới được ra rồi vì kích thích quá mình bảo anh ra đây bắn hết vào miệng em nhìn em thỏa mãn mới chịu , kĩ năng bú ciu của em khá tốt không biết qua bao nhiêu súng ống của các anh em mới đào tạo ra được mà để ý thấy thân hình em này mê ghê chứ , cách em nói chuyện cũng dễ thương ngọt ngào đặc biệt với dao diện xinh thế kia chắc khối anh chết
tổng qua buổi massage
v1 8 điểm hệ cam việt
v2 7 điểm , cũng thon gọn ôm thích
v3 9 điểm bự đánh mê ly
v4 ngọt nước gọn gàng
tic 299
tip tùy sự hài lòng

đại gia bj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề