Q.8 Cứ đi thì sẽ đến. 39 Trung Sơn

Lượt xem: 772

Trymbe

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
208
64
33
0 ₿
Đang hóng seri của @Má Nobita mà hem thấy bài nữa làm tuột mod quá đành đi để tiếp nối chung với bác ấy , thế lẽ nào khi đến còn đúng mỗi bé mới vừa xuống khách, mấy bé kia bận full . Đệnh mệnh rồi gặp bé 39 của bác xem.
Xông hơi trước cho mấy nay bị ăn mấy cây mưa , chịu khó ngồi xông rất ư là ngon lành , mồ hôi đổ mà còn thấy sướng nữa , đang xông thì bé vào rồi nhưng cũng không muốn ra để xông cho đã cái . Cho bé dọn dẹp chuẩn bị nước nôi cũng vừa, bé vừa làm lâu lâu cũng ngó vào theo kểu quan tâm ấy. Tui xông tầm 10ph đã đời rồi bước ra, bé tắt máy lạnh và lấy khăn trùm lên người xong bé bóp vai vài cái , lau người cách tui cảm nhận bé khá nhẹ nhàng với tui. Ngồi nói chuyện hỏi thăm một hồi tui vào bé tắm cho tui .
Màn khởi động. Bé tắm thì cũng nhẹ nhàng nhưng bắt đầu lộ ra những điểm dzam của bé rồi đây, bé sờ khiều xoa bóp thằng nhóc làm nó thức luôn ngay trong lúc tắm, ấy vậy mà bảo em kêu nó dậy em tắm cho nó mát thôi à. Nghe cái giọng ngây thơ của bé mà tui thấy bé như vô số tội. Mà cái tội lớn nhất là thằng em được bé hôn rồi bj nhẹ nhàng trước luôn, trong khi tui chưa kịp hôn môi bé gì hết à. Phân bì liền, bé bảo anh lơn phải nhường nhỏ chứ hichic.
Màn khỏe. lên giường bé đấm bóp trước khá là ổn, đấm mạnh nhẹ cứ nói là bé cân tất, nhất là lúc bé ngồi lên người cảm giác bướm bé cạ cạ sướng .
Màn không khỏe, bé bắt đầu hôn lên tai tui, tui nghiên đầu qua và bé cho tui một màn cháo lưỡi tê luôn. đang phê thì bé bắt đầu đổ dầu và trườn cặp cam lai của bé , tui như ngoan ngoãn nằm yên mà thưởng thức từng động tác của bé , từng đường lưỡi của bé đi đến đâu cũng tê tái hết. Đến khu mông bé còn lượn vài vòng mà run người , da gà nổi lên hết với cái lưỡi bé đi. Tui phải lật người lại cho thằng nhóc nó khỏi bức bí nãy giờ, lần này bé ưu tiên tui hơn, lick ty rồi hôn tui rất là nông nhiệt, tui như đóng phim tình cảm vừa ôm bé vừa nút lưỡi vừa sờ bóp cặp mông căng của bé, bé thì vuốt ve thằng nhóc để nó không yên được , bé từ từ chà cặp ngực xuống từ từ đem lại cho tui cái cảm giác phê pha hơn khi 2 quả trứng tui được bé mút chùn chụt , giật người và bắt đầu bé nhẹ nhàng vào thế 69 để tui cùng bé hòa nhịp húp và mút, tui húp như chưa từng được húp bé thì mút như một kỹ năng đêu luyện, rồi để tui phải out trong sung sướng cho chuỗi ngày lạnh giá.
Đều ấn tượng nhất là khi out xong bé vẫn nằm tý để vuốt vắt cho tui rồi bé mới ra wc vs lại. Bé massage đầu lại và ngồi tâm sự với tui một hồi . Bắt đầu thấy kết bé rồi nha.
Thanks bác @Má Nobita đã có seri, tuy kg gặp bé mới nhưng bé 39 bác đã đi tui cũng rất ư là hài lòng, tic tip code các kiểu 1200k thôi các bác.

• Sad
Điểm cảm xúc: Má Nobita

Má Nobita

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
20/8/18
Chủ đề
7
230
33
44
0 ₿
Hi bác, ths bác quan tâm, mà do đang có vấn đề cá nhân nên tạm off 1 tháng. để sau khi xong thì sẽ tiếp tục nhé.