Cà Phê Cũ người mới ta.Cf khu ngã 4 bốn xã

Lượt xem: 3,958

Mỏ than

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
7
73
35
0 ₿
Hóng hớt massage quá nay hết máu mà tinh dồn đến não nghĩ đến cái cảm giác xưa đi mấy cái cf ngồi ôm ôm rồi mò bóp rồi hj tại chỗ , nghĩ sao làm vậy chạy đường an dương vương giao hàng xong đâm ra ngã tư 4 xã, đâm luôn qua phan anh chạy khúc gần đến nguyễn văn yến ngó qua thấy cái cafe để biển 96 , đâu liên tưởng ngay thế 69 truyền thống thêm cái địa chỉ là số chẵn mà nằm bên dãy số lẽ nữa , đâm vào luôn. ngoài đường khói bụi vào đây có em lại cho chai nước với cái khăn ướt , đúng màu rồi, mà ngộ cái bé ngồi nhưng khác mấy chỗ khác là :anh ơi cho em chai nước nha, bên này thì không luôn. em ngồi nói chuyện mây mưa, tui cũng choàng tay qua em rồi em xít lại sờ sờ con kiu tui chà chuyện phải đến thôi , tranh thủ sờ lại em, bóp vú , rồi sờ xuống v4 em luôn, móa ui nươc nôi rân rân , nó đã đã quá, đến lúc em sục thì cũng như mọi chỗ do ngồi nên không có gì mà kỹ thuật cả, em sục out vào khăn.
Ngồi để em chùi chùi xong uống hết ly nước rồi tính tiền. đưa trước em 200k xem có gì không, em vui vẻ cảm ơn , ngon rẻ. em tên Ngọc . thấy cũng có 2-3 em trong quán thôi. nào ghé tiếp xem. chốt em này trước .
Tổng kết, quán dễ kiếm, giá bình dân, đào dễ gần.

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123 and Kiếp Ve Sầu 9x

Mỏ than

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
7
73
35
0 ₿
đúng rồi, có ông kia đi về hok được mới pm bảo tui đêu này.