Cú Thái đầu đời tê tái 8/2 cùng 09 (10 cũ) Minh Long

Lượt xem: 1,444

Thích Xúc Bình

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/19
Chủ đề
9
149
71
36
0 ₿
Nhân một buổi trưa mát giời (thật ra là 13h nắng vl ), dù đăng ký điệp vụ chưa được bác Lục phản hồi nhưng vẫn quyết đi thư giản + giải ngố sau 1 tuần chạy task vl.

Vào book trước số 10, may mà em không có khách :D. Mình lên phòng chờ tầm 5’ thì em vào.
Ấn tượng đầu tiên là em thơm vãi cả chưởng các bác ạ. Em cười chào mình, ôi giọng nó cute chết tôi mất. Em hỏi mình sao mà biết em để book vậy thì bảo là đọc review diễn đàn, em có nói lại 10 là số cũ, nay đổi thành 09, nên cả buổi mình toàn gọi là Chín :D

Sau đó em bắt đầu thoát y, dáng người chắc khoảng 1m5-1m55 nhưng vòng nào ra vòng đấy nó phải gọi là cực phẩm. Em gọi mình vào bồn để tắm ( lần đầu đi Thái ngáo quá :D), tắm rửa cực kỹ lưỡng, không công nghiệp.
Tắm xong em dắt mình lên giường hỏi nhẹ mình muốn gì, lúc này con trym to hơn lý trí cmnr nên là đáp lại “Tùy ý thí chủ, thế là em làm thái, thoa sữa & thư giãn cho mình trước luôn. Ôi cái lúc em thoa sữa tươi rồi trườn trên người mình, cảm nhận cực rõ cặp núm trong truyền thuyết đang lượn lờ trên cơ thể. Lúc này em kêu mình nhất mông lên để làm skill đặc biệt lau súng ngược, ôi chả còn biết trời đất là gì nữa, phó thác cho em định đoạt. Đoạn này mình có dọa là làm không sướng sẽ đi review 1* nên Chín làm sướng không tưởng ạ kakakaka.

Sau đó em lật ngửa mình lại tiếp tục đi thái và 69 thần thánh, chu choa cha mẹ ôi cánh cửa thiên đường be bé hồng hào cực phẩm mặc cho mình làm gì thì làm. Em làm cực tình cảm như lúc tắm chứ không công nghiệp, bj hj có đủ cả, mình có bảo là không phải bj đâu dơ lắm nhưng em vẫn bảo cứ để mặc em ( 10 điểm ), cũng may mà em nhẹ tay nên thằng trai tơ như em cầm cự được kha khá và khóc trong sung sướng.

Sau phần gay cấn nhất xong em mass khỏe cho mình, làm khỏe đủ bài có lực ( thực ra đủ bài hay không cũng ko biết tại có đi thái bao giờ đâu :D), đá nóng, gối thảo dược full option. Mass khỏe xong em dắt mình đi tắm lần nữa.

Tắm xong tiếp tục lên giường nói chuyện tiện thể dê xòm lẫn nhau :D, lúc này mới cảm nhận lại được cái hương thơm lúc em mới bước vào, ôi nó toẹt vời.

Phần đánh giá: Số hot phải có lý do của nó, điểm 10 cho chất lượng. Cực đáng bỏ ra cho chuyến đi giải ngố.

Tổng thiệt hại : Tic có code + tip = tic chưa code.

Vozer dốt văn lẫn toán mong các bác thông cảm.

Newbie chúc anh em diễn đàn năm mới phát đạt ( để có vốn mà đi review :D).
Chúc Chín đông khách.
Chúc cơ sở làm ăn ngày càng phát triền.
Chúc bản thân lần sau xin được điệp vụ của bác Lục.

Cảm ơn các bác đã đọc bài.

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Ủa em này đổi số, hèn chi tuần trước thấy lạ lạ

Thichmatxalem

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/8/18
Chủ đề
0
5
0
42
0 ₿

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé ạ . Bé mới về lại nên rất cần sự chăm sóc đặc biệt của các huynh ạB11

• Like
Điểm cảm xúc: Thích Xúc Bình

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
328
159
0 ₿
mong ngóng em nó quay về giờ phải tranh thủ qua thử mới được kkk