Cục cưng 17 viễn đông

Lượt xem: 8,513

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
249
83
0 ₿
Hôm qua đổi gió với Viễn Đông vì thấy nhớ sau một thời gian dài không ghé. Vô thì PV vẫn mấy anh nhanh nhảu, offer số này kia. Mình yêu cầu cao, to và tuổi đứng chứ ko yêu cầu teen, mình dây. PV hiểu ý kêu 57 được ko anh trai? Mình hỏi tuổi thì nói tầm 25-26 mà thấy kêu là làm tốt, to cao đúng bài. Ok.

Xông hơi xong, ra phòng chờ thì mấy đồng chí giở giọng ém hàng, kêu chờ 2 tiếng nữa, em kẹt VIP. Thôi thì nhắm mắt làm đại random, họ kêu cho số 36, chưa đi bao giờ nên đành mặc cho số phận.

Em 36 vào nở nụ cười trên môi, tóc đen nhánh, mặt khá xinh, cao tầm 1,62m (em nói) và người cân đối. Massage khỏe khá tốt và tay em hơi nhám do kinh nghiệm trên 10 năm massage qua các cơ sở như Festival, Rona..., sinh năm 1992. Chấm điểm như sau:

V1: 8 điểm, có cảm giác fake nhưng em nói là hàng xịn
V2: Bình thường, 7
V3: 7, ok
V4: 7, Khép hơi chặt nhưng cũng cho sờ, ko sâu

HJ em làm khá tốt và nhiều dầu, em cũng có âm thanh và mặt nhìn khá dâm do có kinh nghiệm.

Tic: 290k, Tip 400k, PV: 30k

Có thể quay lại em này, tuy nhiên để đúng gu thì chưa phải. Mình sẽ đi em nào 1,65 trở lên, người phải 60kg và tuổi phải có, vì mấy em teen ko thích vì hay giả tạo, nai tơ.

bé bé bằng bông

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/2/18
Chủ đề
3
147
20
0 ₿
pác nên làm 1 bài rp luôn cho anh em tham khảo đi pác, rp bằng comment ngay trong bài này của bác thớt thì mình thấy ko hay lắm. Vài góp ý nhỏ thôi hà :)

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,008
346
37
0 ₿
tôi cũng thích mấy em cứng xíu mình dây, mấy em tiin lóc chóc không khoái.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.