Q.1 Cục Cưng Cương Cứng Quá Heng Bé 02 Tân Định

Lượt xem: 1,675

Lang Thang Mình Anh

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
17
121
59
0 ₿
Chào ae đồng dâm, tớ xem đá banh trận bán kết VN - Malay và làm mấy chai với mấy thằng đệ ngồi bờ kè Hoàng Sa lai rai cứ lai rai rồi cuối cúng Việt Nam cũng thắng ở phút 111 ngon lành quá, hứng lên xong bóng đá mấy thằng đệ đường ai nấy về còn riêng tớ thì ghé DuBai Tân Định làm vé ăn mừng Việt Nam thắng vào chung kết Seagames 31.yociexp25yociexp25yociexp25
Nhậu tê tê rồi lấy xe chạy tới sảnh gửi xe cho bảo vệ xong đến lễ tân trình code lấy vé và lên phòng, lâng lâng vứt đồ vào xông hơi, ôi phê quá, đang lâng lâng xông hơi thì bé vào phòng với nụ cười tươi khom người chào anh lễ phép. Liếc mắt nhìn em với body trắng trẻo từ trên xuống dưới, ngực khả bự ui, lúc này máu dê của tui bắt đầu tăng lên. Tranh thủ xông hơi xong ra ôm bé vuốt ve và bé cũng nhập vai, sờ mò tăng kích thích, bé sờ vào cây hàng của tớ bé khen ùi chà cục cưng cương cứng quá heng. Sàm sờ khắp body bé, nhậu tê tê vào gặp gái đẹp trong một căn phòng riêng máu dê nổi lên sướng quá. Bé ôm tớ và sau đó xả nước tắm lau cây hàng và Onsen người tớ, bé và tớ lại tiếp tục sàm sờ nhau, hôn môi xa hôn môi gần bóp mông bóp ngực quá đã.
Sau khi phám phá các vòng thì thấy
Face bé: Xinh, dễ thương.yociexp117
V1: Khoảng 82 à
V2: 63-65
V3: 82
V4: Đi mát xa nhiều nơi rồi mà chưa biết bao nhiêu dài bao nhiêu cm kaka, nhưng bé thì nước nhiều và đẹp lắm ae ơi, phê quá. Ae nào thử đo xem giúp tớ nhoa. Riêng tớ chỉ biết mề to, mề nhỏ hay lá xoài hay lá mít à kakaB32B32B32B68
Lên giường, mát xa khỏe bé đấm bài bản đủ lực đủ giờ nào là xoa mông xoa lưng tay chân rồi đa nóng thảo dược bài bản phê quá ae ơi. Tớ chịu hết nổi phải chồm dậy ôm bé và úp vào cặp ngực đẹp của bé, liếm vào 2 cái ti sướng ơi là sướng. Bé cũng bắt đầu đè tớ ra trườn chà, tay nắm kèn vuốt ve, thổi, bé chăm sóc cục cưng cương cứng của tớ, kẹp cặp ngực của bé vào cục cưng, tay tớ sàm sờ mông ngực. Tớ và bé sàm sờ làm tình cùng nhau mồ hôi toát ra trong cơn phê, bé làm nhiệt tình tích cực sau một hồi cuồng dâm móc tỉa kèn sáo lẫn nhau thì bé đã cho cục cưng của tớ hạ nhiệt và bắn ra phun tè le trong cơn phê, mắt bé đờ ra, mình ôm bé và tâm sự chút rồi chia tay.yociexp75
Gói Onsen gì đó 110 phút quá êm.
Vé 900 xị được giảm 30% code còn 630k
Bo: 900 xị, bo thêm 2 xị
Tổng: 1 chai 730k. Bé làm quá phê và sẽ hẹn đến gặp bé tiếp. Bé rất dễ thương kỹ năng làm tình rất chuyên nghiệp. Phòng ốc ở ĐB Tân Định quá ngon ae ơi.

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
91
28
0 ₿
Mừng bác ngon cymB44

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
94
771
322
0 ₿
Cám ơn anh trai đã ghé trải nghiệm và gặp được nàng ưng ý, chúc mừng anh có đêm khoái lạc và tuông trào cảm xúc cùng bé
Gọi 0932484835 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau