Q.1 - Cực cuốn với bé 79 Dubai Luxury | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Cực cuốn với bé 79 Dubai Luxury

Lượt xem: 1,209

gấu 2 lưng

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
19
55
58
0 ₿
Trước giờ cứ đi massage là xã chét mà lần này tui bị chét hơn nữa, cái xì chét là ngay lúc gặp em từ cái nhìn ban đầu em làm tui bị cuốn về thời học sinh với cô nữ sinh đáng yêu cưng đến thế . Mã số em 79 ấn tượng.
Đến dubai trong thời tiết thiệt đẹp khi cơn mưa nó ào cho phát chèm nhẹp rồi thôi luôn. Nhưng vừa may là khi vào có phòng liền đỡ phải đợi lên xông hơi cho đỡ lạnh. Xông chưa được nhiêu bé đã vào, nhìn bé tui như tan chảy với một dáng vẻ cực kute trong cosplay lại khiêu khích nữa, bỏ qua xông khô tui lại ôm em trong lúc em lau người rồi ngồi ôm em như ủ ấm . Em cũng hỏi thăm rồi ôm lấy tui làm người tui nóng rần rần lên, cái thằng nhóc nó cũng muốn thức giấc khi được gái ôm hihihi. Tui dùng đôi tay nhẹ nhàng khám phá xoa bóp cặp cam lai của em nó mềm mềm chốc hôn tý lên cổ rồi tấn công tay xuống vòng 2 khá mềm mại, ẻm bảo đang cố gắng lấy eo 56 mà tui bảo tui thích có tý mỡ nó mới mát mềm mịn hehe. Sờ đến đây thôi tui và em vào tắm cho cuộc khám phá tiếp tục.

Em tắm kỹ càng và phần này tui kết nhất lúc em vừa tắm xong bắt đầu em chăm sóc bằng lưỡi từ ngực xuống đến chân, nhè nhẹ thôi mà chết tui cái lúc em bj nhìn cặp mông em nó khiêu khích như muốn em quay đầu lại.......à mà nói chung cái khúc này tui trào nhiều cảm xúc quá nên bị dứt điểm ngọt xớt , xã phát đầu xong người có vẻ nhẹ nhàng hơn, lên giường nghỉ ngơi.

Massage khỏe: thấy em hỏi thăm mỏi đâu để em chăm sóc làm tui cứ cái ý nghĩ đen tối nhưng mà thôi nhờ ẻm làm kỹ chút phần cổ vai. em đấm 8/10 với chỗ chuyên khỏe luôn chứ. Vừa đấm đã mệt mà còn tán dóc trêu trêu khiến tui lại muốn .....tui thiệt là gặp em sao mà nó hứng liên tù tì thế không biết, cảm xúc nó tăng dần tăng dần người lúc nào cũng rạo rực với em.
Massage mệt mệt mệt :cuộc tấn công bắt đầu sau vài giây yên ắn, một cái lướt của em mà người tui muốn bừng cháy, với cảm giác đi massage cũng nhiều thì lần này tui đã bị cuốn với cách làm của em nó theo cảm xúc rất nhiều, vừa lướt vừa lâu lâu đè v1 lên người hơi thở dốc của em hay cảm giác em đang tê tê với sự masat của đầu ty em với tấm lưng của tui mà phê thế chứ. Tui nằm ngữa lại em hôn lên cổ tui từ từ em tấn công xuống chăm sóc thằng em rồi tiếp tục mút nó như đam mê , tui chăm cô bé em một cách say sưa hòa nhịp cùng em rồi sau hồi tui được được vao trạng thái vô định hình, chốt 1 từ là PHÊ.
Sau đó em ra vs rồi lại vào nằm tui ôm ấp vuốt ve ẻm mà như là gấu đang nhưng ngày đầu mới nằm chung, em quay nằm hướng về tui tui như muốn biến thành cả bầu trời để chở che cho em suốt .
Bất ngờ , sung sướng, cuốn. Ba đều tui gặp em và sẽ khó để đi random nữa rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1