Cực Đỉnh Của Sự Thư Giãn Và Lần Đầu Đến Với Massage Tokyo Q.3

Lượt xem: 1,934

Cao Minh Z4F

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
13/12/19
Chủ đề
3
9
2
33
0 ₿
Hàng ngày đi làm qua lại đoạn Hoàng Sa mà không để ý, vừa mò lên diễn đàn mới phát hiện đoạn Hoàng Sa này cũng có một cơ sở Massage tên Tokyo, thế là sau khi đọc được mấy bài rp của ae là cơn thèm nổi lên nên đi thử luôn một vé.
Vào đến nơi thì mới thấy chỗ gửi xe khá khiêm tốn, thế là đưa xe cho anh bảo vệ đưa vào bãi gửi, mình bước thẳng vào sảnh để tham khảo vé luôn cho nhanh. Như tư vấn thì có 2 có loại VIP1: 500K, VIP2: 700K thấy giá cũng tạm ok nên chơi luôn gói 700K cho phê người.
Sau một lúc chờ đợi thì cũng được mời lên phòng rồi vào xông hơi theo lời hướng dẫn của bạn phục vụ, ngồi thì lúc đầu sướng thật, nhưng ngồi lâu thì nóng vãi ra, nên thôi mò ra ngoài ngồi cho nó thoáng, vừa ngôi được một lúc thì có cô bé nhìn khá dễ thương lên phòng và chào hỏi thế là biết đây là bé sẽ phục vụ mình sắp tới.
Màn chào hỏi làm quen diễn ra khá trơn tru để nắm được một vài thông tin cơ bản của bé như sau:
Face: Dễ nhìn, teen.
Skin: Trắng thơm
V1: Hệ cam, vừa vặn với dáng người của bé
V2: thon gọn, eo con kiến
V3: Không to lắm, cũng đủ sờ mó
V4: Gọn gàn, sạch sẽ, được chăm sóc tốt.
Service: Phải nói đến là màn mở đầu, bé đưa mình vào tắm và bé cũng nude bước vào bồn cùng mình để kích thích lẫn nhau cũng như là cho mình tận hưởng cảm giác mới lạ, BJ ngay tại bồn tắm thì lần đầu mình mới được thử. Rồi xong phần BJ mở đầu khiến thằng em mình xém phọt đạn, bé lau người giúp mình rồi tiếp tục đưa mình vào với màn Massage.
Rồi màn Massage bắt đầu bằng một vài bài khởi động, xong là vào luôn với bài Massage Nhật cực phê. Cảm giác sướng nhất là lúc cặp bưởi mềm mịn của bé cọ xát trên khắp vùng lưng mình với cái cách êm ái và chậm rãi nhất để cảm giác sung sướng này cang kéo dài hơn thế nữa.
Rồi khi cảm giác phê pha đang len lõi khắp người mình thì bé tiến đến và đưa môi vào thằng em để bắt đầu đưa mình đến với tột đỉnh bằng kỹ thuật thư giãn BJ cực sướng. Bé cứ từ từ đưa mình vào với sự tột đỉnh và rồi đến khi thằng em gần như gục ngã, những dòng đạn ấm áp cứ vậy mà tuôn ra mà không thể kiểm xoát được.
Bé dọn dẹp xong mọi thứ thì cũng đã gần hết thời gian, thế là vào tắm rửa lại cho sạch sẽ rồi bước chân ra về trong sung sướng tuyệt vời.
Tic + Tip = 1tr4 tổng cộng, thấy cũng khá ổn áp cho ột chuyến phê pha.

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991