CỰC HOT! MASSAGE THÁI Ở BIÊN HÒA TRỌN GÓI 400K

Lượt xem: 20,716

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Massage Như Kiều Thái (tic 100k, tip 300k) report ngay khi vừa đặt chân tới nhà để thôi mai quên thì chết hehe.
Vâng và lời nói thứ 2 cho phép em xin gửi lời chào tới toàn thể đồng dâm sức khỏe dồi dào, súng đạn tốt.
Tình hình là sau chầu nhậu sương sương cùng ông anh, em nổi hứng đi mát xa sau 1 tháng treo strym và cái kết như sau.
"Anh đi mấy người ạ, cho em xin 100k tiền tic, anh có quen em nào không để em sắp xếp luôn cho anh đỡ chờ ạ"
Móc 100k đưa "em nào ok tí em" "dạ"
Locker không đòi hỏi gì hết, điểm cộng cho Như Kiều.
Sau màn chào hỏi lẫn nhau, em vác stryms theo sau Locker dẫn lên phòng, bước vào phòng thì....
Csvc: 5đ phòng xông hơi và bồn tắm nằm trong luôn nhưng được cái rất sạch sẽ và gọn gàng, không gian vừa đủ không lớn cũng không bé.
Thay đồ, nude toàn thân bước vào xông hơi, vừa vào chưa được 1p thì nghe tiếng gõ cửa "em chào anh ạ" rồi đẩy cửa phòng xông hơi hỏi "có thoải mái không anh" úi zời ta nói cái giọng ngọt như mía lùi, nghe là thấy kích thích rồi các bác ạ hihi.
Sau khi xông hơi được 10p người đủ ra mồ hôi bước ra em nó đã ngồi đợi sẵn và bắt đầu màn mẹ tắm con (cái này em không kể chi tiết nữa nhé ahihi)
"Anh ơi nằm lên giường đi em mát khỏe cho ạ"
Cũng ngoan ngoãn làm theo vì biết đâu được em nó thưởng riêng cho mình và quả đúng sự thật các bác ạ.
Mát khỏe cho 6đ cũng đủ để giãn gân cốt, thư thái đầu óc.
Vâng vào vấn đề chính. Theo đánh giá của em về em nó như sau (cái này là nhận xét riêng bản thân em nhé các bác) em nó tên Oanh số 02, chuẩn miền tây (kiên giang)
V1: 6đ hơi xệ, đầu ti to, thuộc dạng từng trải nhiều đây.
V2: 7đ hơi lipit nhưng gu của em hihi.
V3: 7đ căng mịn
V4: 6đ hơi khô mà được cái móc vào em nó rên dữ thần lắm DDCN là đây hihi.
Servies (đây là cái good nhất): hj, bj, chà cột, núc cà, ngực trần quẹt khắp người, bánh bao kẹp thịt, chà dj bằng lưỡi (nói chung massage thái sao là y chang như vậy) à mà quên lúc mát khỏe có đá nóng nữa nha các bác.
"Anh ơi nằm sấp đi ạ" ngực trần chà từ mang tai xuống chân, song song là chiếc lưỡi liếm từ mang tai (hơi thở phà vào lỗ tai vô cùng kích thích) xuống khắp lưng tới bẹn, vừa liếm vừa rên làm 4 5 vòng như vậy rồi bắt đầu lật ngửa mình lên.
Sau khi lật ngửa, trần ngực bắt đầu chà tự mặt xuống thân, 2 đầu ti, rồi tới thằng nhỏ vừa bánh bao kẹp thịt vừa bj thằng nhỏ ahihi, dạo thêm 5p như vật rồu bắt đầu làm thịt thằng nhỏ của em, lúc thì liếm đầu khấc lúc thì núc tận gốc vừa phà hơi vừa rên, trong lúc nó em cũng tranh thủ móc cua (em ấy rên nhiệt tình luôn) rồi đá lưỡi, bú bình đủ các kiểu, vâng và điều gì đến nó đến, sau 20p em đã đầu hàng trong vô thức, trao toàn bộ những gì tinh túy nhất cho em nó ahihi (em văn không được hay lắm các bác thông cảm)
Sau đó em nằm hồi phục để em nó lau chùi, dắt vào tắm lại lần nữa cho sạch sẽ, nằm 8 chuyện tí xíu em nó vừa ôm vừa ép ngực vào ngực mình, rồi còn vừa xoa thằng nhỏ vừa trầm trồ kêu "từ trước tới giờ chưa thấy ai to như anh" à quên nói với các bác em nó đã phục vụ Tây rất nhiều rồi thì các bác hiểu trình em nó cỡ nào.
Tổng thiệt hại: tic 100k, tip 300k (em nó quá nhiệt tình) em không đòi hỏi hay phàn nàn gì về vấn đề tip nha các bác (cơ mà em nghĩ các bác tip thấp nhất 300k nhé, đảm bảo không suy nghĩ gì luôn)
Locker: không đòi hỏi (0đ)
Giữ xe: chủ giữ nên 0đ nhé.
Vâng bài viết đã dài, đt sắp hết pin nên em xin phép được dừng tại đây, chúc toàn thể đồng dâm sức khỏe dồi dào (có về biên hòa nhất định phải ghé nha các bác, à cho em ké theo luôn càng tốt ahihi)
À quên (nãy giờ report à quên hơi nhiều các bác thông cảm )
Đ/c: Đối diện Bến xe Biên Hòa, các bác từ hướng Sài Gòn chạy qua cầu Hóa An bên phải là BX, chạy tới đèn giao thông ngay đó luôn các bác vòng ngược lại qua đường bên kia chạy tầm 50m nữa thấy một con đường, đầu đường bên phải có cây xăng, chạy vào các bác để ý bên trái nhé, bỏ cái hẻm đầu, tới hẻm thứ 2 quẹo trái vào, trong đó có Việt Tuấn đầu tiên bên trái, (các bác đừng vào đó nha, giờ chán lắm không còn như xưa nữa) chạy vào vài chục m bên phải là Như Kiều. Một lần nữa tổng chào các bác, chúc ngon strym ahihi .

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Em ở biên hòa 28 năm rồi chưa, đi massage rất nhiều (khoảng 7 năm) mà chưa nghe nói bên Kim Ngân Khánh có vụ đó ta, à mà tiện cho em hỏi giờ vẫn còn không để em đi chuột bạch rồi về report lại.

Mikache

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/9/17
Chủ đề
1
12
1
35
0 ₿
Mình tip 200k vẫn được y như bạn noí, các em vẫn nhiệt tình

Mikache

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/9/17
Chủ đề
1
12
1
35
0 ₿
Mình đi nhiều ở Như Kiều rồi, vẫn Tip 200k. Mặt bằng chung ở BH 150k-200k các em đều vui vẻ không có vòi vĩnh nè. Mình kết e số 4 ở đó

thesonle

Tập Sự
Nhập Môn Massage
28/6/17
Chủ đề
0
117
15
34
0 ₿
bh-ngon bổ rẻ.........mấy bác đi sg đi rồi mới thấy dịch vụ ở bh chán ơi là chán ..........200k-300k giờ cũng ko đáng vào
các bác thử đổi gió sẽ thấy ngay sự khác biệt !

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Cũng chưa chắc, tùy chổ bác ơi, cơ mà nói thật so về giá và servies em đảm bảo biên hòa không thua gì trên sg, chỉ khác cái csvc không bằng thôi nhưng đảm bảo sạch sẽ gọn gàng. Bác cứ đi và cảm nhận nhé.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Đúng như em nói chứ bác, 100k tic, 200k tip servies Mát Thái trên SG luôn bác nhỉ hihi, chúc mừng bác ngon strym

thesonle

Tập Sự
Nhập Môn Massage
28/6/17
Chủ đề
0
117
15
34
0 ₿

levan99

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/16
Chủ đề
0
169
24
0 ₿
Có phãi cầu hóa an đi từ cầu vượt linh xuân >> QL 1K phải ko bạn?

nguoibienhoa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/9/17
Chủ đề
0
3
0
34
0 ₿
Hi bác, em dân gốc Biên Hòa nhưng không biết tụ điểm ăn chơi nào cả. Bác chỉ giúp em vài tụ điểm karaoke ôm có em út thoải mái với bác. Đi massage em sợ bị mấy bệnh tình dục nên em muốn đi thử karaoke hehe. Thanks bác !

perterqueen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/8/17
Chủ đề
2
36
23
33
0 ₿
Karaoke đi làm gì cho tốn tiền bác ơi, chỉ đc bóp vếu thôi tốn bỏ mợ

• Like