CỰC HOT! MASSAGE THÁI Ở BIÊN HÒA TRỌN GÓI 400K

Lượt xem: 20,613

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

perterqueen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/8/17
Chủ đề
2
36
23
33
0 ₿
Nếu bác thích thì hôm nào giao lưu mình dẫn xuống bình dương chơi vì mình làm ở bình dương không rành bên biên hòa. Khu chỗ mình karaoke thì
Ưu điểm:
- Được chọn gái, một dàn vào tầm chục em đủ loại, có thể chọn theo sở thích mình dây, múp, cao thấp, vếu to nhỏ...
- Thời gian bao lâu tùy thích, chỉ cần trả tiền giờ karaoke thì muốn ngồi hành sự bao lâu tùy, thường tầm 2 tiếng, hơn hẳn massage, chỉ có ngồi chán về thôi.
- Không có chuyện hên xui gặp em này tốt em kia ko tốt như massage, em nào thái độ kêu má mì đổi đào ngay éo nói nhiều.
- Các em đều không mặc chip, chỉ mặc đồ cổ áo rộng rinh lưng trần che được tí trước ngực, đưa tay vào bóp thì cứ là thôi rồi, tiền bo thì tầm 200k bóp mệt nghỉ. Còn nếu muốn tiến thêm thỏa thuận lun với ẻm bo thêm em 200 hay 300k nữa thì bú bình và sờ mó vòng 3,4 tùy thích cộng thêm hj nếu có nhu cầu. Kinh phí dự trù tầm 500-600k nếu chỉ bóp, còn bú bình... như nói trên chắc phải 700-800k trong tầm 1-2 tiếng.
Nhược điểm
- Gái karaoke chỗ mình đa số chỉ cho làm tới bước như mình nói, và rất nhiều trò khôn vặt mà mình không nói được gì như ngồi đc nửa tiếng xin đi vệ sinh, đi mẹ nó 5-10 phút, thế là ngồi 1 chỗ đéo có gì làm. Trường hợp này có 2 khả năng, 1 là nó bị mình sờ cũng thèm rồi, ướt ở dưới nên kiếm cớ ra ngoài để hạ nhiệt, còn 2 là nó phục vụ 2 khách 1 lúc nên kiếm cớ chạy qua chạy lại. Phòng kara nào cũng có nhà vệ sinh, trường hợp này kêu nó đi ngay trong phòng, ko cho ra ngoài, tỏ thái độ ngay nó sẽ ko dám láo.
- Con má mì dẫn khách thường khi mình ra tính tiền kara nó sẽ lượn lờ để xin thêm tiền bo cho nó, tầm 100-200k trong khi mình éo làm gì nó hết, vì vậy khi nó dẫn gái vào phòng cho mình hoặc lâu lâu vào cụng ly với mình đồng thời kiểm tra xem gái có làm gì mình phật lòng không cứ tận dụng ôm bóp nhiệt tình vào cho đỡ lỗ, đa số má mì đều còn ngon cả. Hôm trước đi con má mì nhìn giống bảo thy vãi đái, mặc áo dài không đồ lót mà bóp căng vcl :D

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Bác ở đâu inbox e ngay, e ở trảng dài nhé

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Ở đâu thế bác cho em địa chỉ với, giá cả ở đó ntn hả bác, tiền giờ, tiền bia bọt mồi màng thế nào ha bác, để sang tháng đi công tác về report hehe

perterqueen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/8/17
Chủ đề
2
36
23
33
0 ₿
Nhiều quán bác ạ, đề cử cho bác 2 quán.
Karaoke Quang Thọ, chỗ này gái đẹp nhưng nội quy cứng nhắc vl, áo xống, chip trong ngoài đầy đủ chỉ đc bóp bên ngoài, bóp bên trong nó giãy nãy lên, giá cứng tip 200k, chỗ này chủ yếu ôm ấp âu yếm tình cảm nói chuyện thôi, các em cũng nhiệt tình tiếp chuyện chứ ko phải ép mình uống.
Karaoke họa mi, chỗ này là chỗ mình nói ở trên cmt đấy.
Karaoke An Phú, chỗ này gọi đc đào ngon chịu chơi hay ko phải biết cách, cứ vào chọn phòng trước đừng đả động gì gọi gái cả, đợi thằng nhân viên phòng vào bưng đồ ăn dúi cho nó 100k bỏ nhỏ hỏi em nào chịu chơi ngon nó sẽ xì ra cho vài em, ra book và vào kèo, nói chung cũng khá toẹt vời, còn khơi khơi vào quán kêu cho 1 em thì nhiều khả năng dính 1 con vừa xấu lại vừa đéo cho làm gì. Mình thì ko dính nhưng ông anh đi chung với mình dính, nó éo cho ổng sờ mà mình sờ con bên mình nó còn canh éo cho sờ trong khi con bên mình ko phản ứng gì, vcl thế chứ :confused:
Còn nhiều chỗ nhưng tạm vài chỗ thế đã, giá thì 1 chai tầm 20-25k, ít người thì mồi bia bọt các thứ thì cứ cho tầm 500k/người đi, bo thêm cho ẻm 500k thì cứ xác định 1 tối vui vẻ

• Like
Điểm cảm xúc: binladen and manu9011

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Tks bác, em sẽ test thử, à bác cho dm đc cụ thể đc ko ạ, nếu cần thiết bác cho em sđt khi nào đi công tác về em hú bác đi chung nha

chauly

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/6/17
Chủ đề
0
3
0
36
0 ₿
bạn cho mình dịa chỉ chính xac để bửa nào di thử côi mà đi mình được không bạn

nguoibienhoa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/9/17
Chủ đề
0
3
0
34
0 ₿
Bác đi quán karaoke Thùy Dương sau lưng Bitis chưa bác. Em nghe nói quán đó em út chịu chơi lắm mà chưa set được kèo đi. Bác đi chưa cho em xin cái review với.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
À hồi đó mình đi nhiều, mà giờ karaoke mình thấy chán nên ko đi nữa, chổ đó thì mình chưa ghé bác à

Billy Jonh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/11/17
Chủ đề
1
8
1
30
0 ₿
ở Biên Hòa mình không có chổ nào massage CIA giống SX bác nhỉ :(:(:(

Billy Jonh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/11/17
Chủ đề
1
8
1
30
0 ₿
Vừa đi Như Kiều xong tip cho em 04 4 xị nhân viên mổi người 50-100 vì vui vẻ . 6-7tram nhưng không hối tiếc . Tks bác nhé . Nhưng sao em 04 ko làm Thái như bác nói nhỉ chỉ BJ và bú bình móc cua thôi :(( hay người mới nên thế

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Chài bác tip mạnh tay quá cũng không nên, vì còn nhiều ae khác tới mà tip thấp thì em nó hơi buồn (mốt không nhiệt tình nữa thì nguy) không phải người mới hay người cũ đâu, bản thân con người đôi khi cũng mệt mỏi hay tâm trạng mà bác, thông cảm cho em nó nha bác vì dù gì giá cả mặt bằng chung, service như vậy thì cũng quá ok rồi bác ha, mốt có gặp e nó nói bữa chưa hết mình em nhé, còn không bác đi số 2 tên Oanh đó, service em này theo đánh giá chung của mình thì tốt nhất ở Như Kiều đấy, còn không gặp số 6 tên Như kêu bạn của Huy đảm bảo ngon lành nhé. Dù sao cũng chúc mừng bác đã cảm thấy vui

• Like
Điểm cảm xúc: Billy Jonh

Billy Jonh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/11/17
Chủ đề
1
8
1
30
0 ₿