Gò Vấp Cực phẩm 67 dubai gò vấp

Lượt xem: 4,202

Relax34

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/6/20
Chủ đề
6
32
21
0 ₿
Chào Anh Em đồng dâm! sau bao ngày treo ku thì hôm nay chính thức dubai mở cửa. Mình liền xách trym qua liền. Đúng như dự đoán vừa vào tới thì nhân viên chạy ra tiếp trong niềm hân hoan. Hôm nay Mình được đi số 67 là số mới trong dubai. Lâu lâu đổi gió đi thử số mới xem sao và kết quả đúng là ngoài sự mong đợi. Sau khi xông hơi được 10 phút thì em bước vào . Đập vào mắt là 1 cô bé mặt búng ra sữa tầm 19 tuổi phải nói là rất xinh nhé ,Cao khoảng 1m62 dáng người minhon , da trắng mịn và đặc biệt thơm toàn thân.
Bé chào và dìu mình vào phòng tắm. sau khi tắm sạch thì tới lượt Bé đè mình ra và bắt đầu bằng màn hôn vú và tay bắt đầu mân mê thằng Em. Bé làm rất nhẹ nhàng và từ từ . Cái lưỡi của bé đi đến đâu là cơ thể mình nóng ran đến đó. Bé bắt đầu rê lưỡi xuống rốn và nhẹ nhàng lau cột đá bi . Chiêu đá bi của bé rất là phê nhé ngậm vừa phải và vuốt rất tình cảm. Đôi khi bé nhìn lên mặt mình để xem phản ứng có hài lòng hay không. Sau một lúc dạo đầu thì bé bắt đầu ngậm con ku và vuốt . Lưỡi bé mềm và ấm tạo cảm giác sướng vl ra. Mình cố cầm cự để không ra sớm. Nhưng với kỹ thuật cộng với sắc đẹp của bé làm mình cưỡng lại không được. Sau 15 phút chinh chiến thì mình cũng out trong cơn co giật vì sung sướng. Phải nói lả bé vắt đến giọt cuối cùng. Sau một màn mây mưa trong bồn thì 2 đứa bắt đầu tắm lại rồi leo lên giường. Bé bắt đầu massage khỏe với lực đấm vừa phải và kỹ thuật rất tốt. Đến phần nuru bé đổ chất nuru rồi bắt đầu màn chà ngực. Ngực tới đâu hơi thở thổn thển bé đến đó, thân hình nóng bỏng + tuổi rất trẻ nên 1 làn da mịn mát cọ xát vào thân thể tạo cảm giác sướng mà là sướng rợn tóc gáy. Trong cơn phê pha thì bé chuyển qua lấy cô Bé chà 1 vòng làm cho thằng bé cương cứng như cây cột điện. Chịu không nổi mình liền lấy tay cho vào cô Bé. Ôi nước nôi lênh láng thọc vào âm thanh nước nó phát ra nghe mà sướng. Bướm bé mu cao 2 mép đều và rất hồng thích hợp cho bác nào thích vét máng. Càng đưa tay vào thì cô bé bắt đầu co bóp kẹp vào ngón tay khít rịt. Càng ngày nước ra càng nhiều. Biết vậy mang cái lọ nhỏ đi hứng rồi mang về nhà sài dần =)). Sau một hồi thám hiểm thì mình cũng trụ không được và việc gì tới cũng tới. Hàng triệu tinh binh thi nhau bắn tung tóe.Kết thúc lần 2. Lúc này cũng được gần 2 tiếng nên dẫn nhau ra tắm xong ngồi nói chuyện với Bé tầm 5 phút thì mình cáo lui ra về. Hẹn gặp bé vào ngày gần nhất và nhất định sẽ quay trở lại gặp bé. Cảm ơn dubai rất nhiều đã mang Bé này đến phục vụ cho Anh Em.
csvc : 9/10 nay được đi phòng có nhà vệ sinh riêng và bồn rửa mặt. Phòng xông hơi và xông khô
face : 10/10. Rất rất xinh
V1 : 7/10 ( vì bé còn nhỏ nên ngực cũng nhỏ. Nhưng là ngực tự nhiên )
V2 : 9/10 mình dây
V3 : 9/10 mông to nhé khoảng 90
V4: 10/10 bướm khít rịt hồng hào và thơm tho
Chiều cao : 1m62
Cân nặng 48kg
Năm sinh khoảng 19 tuổi mặt búng ra sữa

• Love
Điểm cảm xúc: nhimxu

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
bé mặt búng ra sữa đặc của mấy anh tới thăm thì có =]]

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
422
0 ₿
Cảm ơn bác đã ghé vui xuân đầu năm cùng pé . DuBai rất vui bởi sự hài lòng của bác . Trong những ngày đầu năm mở cửa trở lại Duabai có gì thiếu sót rất mong được các bác góp ý chỉ giáo . 0932032113 QL DuaBai uy tín nha các bác .
Chúc bác ngày mới an lành và thật nhiều may mắn .

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
422
0 ₿
Các bác tích cực ghé thăm pé là pé đủ chỉnh lại v1 ngay thôi . Cảm ơn bác nhé .
Hàng này chắc vẫn chưa phát triển hết bác nhỉ . Rất cần những bàn tay ấm áp của các bác chăm sóc massage cho v1 của pé được phát triển to đều đẹp ạ.

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
422
0 ₿

Minhcanthu

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
31/12/20
Chủ đề
2
100
9
0 ₿

Tối qua đi chờ bé đúng 1tiếng mới gặp đc bé. không uổng công mình chờ đợi

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
422
0 ₿
Pé sẽ trở lại vào thứ 5 tới nha bác . Bác ib trực tiếp zalo QL để biết thêm thông tin ạ. 0932032113.