CÙNG BÉ 01 WINDY TẬN HƯỞNG SỰ KHOÁI LẠC

Lượt xem: 5,127

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Cua 3 Càng

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/18
Chủ đề
13
445
75
0 ₿
Chào các bác, chuyện là hôm qua có thằng bạn rũ rê đi massage, nhân lúc người đang khó chịu, khí huyết không thông, nên cũng gật đầu đi luôn để tìm bác sĩ giúp lưu thông khí huyết, giải tỏa căng thẳng, phục hồi sinh lực nữa.Không phải bàn nhiều nữa , dắt nhau tới thẳng số 192 Sư vạn Hạnh . Cơ sở lần này tụi mình đi là WinDy. Vì tiện gần nhà .Hehe

Vào gặp lễ tân được tư vấn 1 lúc thì mình quyết định đi thử sup vip xem thế nào . Mua vé xong a locker dẫn vào gế ngồi đợi . Tranh thủ làm nhẹ ly trà gừng cho ấm lòng . Cỡ 5 phút sau thì lên phòng.Mình và thằng bạn mình chia tay nhau từ đây.Mỗi đứa 1 phòng . Vào phòng thì bé KTV đã vào phòng rồi . Bẻ nở 1 nụ cười thật duyên dáng . Chào mình và mình cũng cười lại và chào em. E nhẹ nhàng cởi đồ dùm mình ra để mình vào xông hơi . Thải ít dộc tố và thoáng nở lỗ chân lông . trong khi mình xông hơi thì e đã pha nước sẵn rồi .Bước ra thì e cũng đã tranh thủ cởi đồ e ra rồi . Cùng nhau bước vào bồn để e tắm cho mình . Trước mắt mình bh là 1 thân hình của 1 hình cong như chữ S . Ngực cam sành , da trắng nuột nà . Mông má nhìn mà muốn nuốt trọn rồi . V4 thì tỉa gọn gàng nhìn rất kích thích . E tắm rửa cho mình rất chi là kĩ càng .Vừa tắm vừa tranh thủ tâm sự chọc gẹo nhau rất chi là gần gũi .E cũng tranh thủ cúi xuống Bú thằng bé mình vài cái , mình cũng tranh thủ nắn nót bầu ngực ấy và bú bình các kiểu . Ngâm mình 1 lúc thì mình dậy đi ra để e lau lại mình cho sạch sẽ và bước lên giường massage .

Bắt đầu là phần massage khỏe , e đấm bóp cũng có lực . bẻ khớp các kiểu .Mình cũng đánh giá phần này cao lắm . Đến phần làm thái và massage mệt .E dùng bộ ngực trắng toát và căng bộng đó kết hợp vs cái lưỡi rất chi là kích thích đi đều toàn thân mình . Đi từ lòng bàn chân lên tới đầu cổ , đi tới đâu cảm nhận đc rõ rệt hết đến đó .Cảm giác rất là nhột và thèm thuồng của sự dâm đãng. Quay nhẹ người lại, e lích ti từ từ kèm vài tiếng JAV rất là đã .ĐI từ từ xuống thẰng bạn mình đã chổng ngược lên từ lúc nào , e dùng bộ ngực đó kẹp rất chắc là vuốt , Bj ngậm rất chặt . CÁi lưỡi đánh liên tục , ngậm cà rồi liếm Wc . Ôi rất chi là thích thú . Mình chỉ biết nằm im mà hưởng thụ . Cái gì đến cũng đến , không chịu đc nổi nữa. E ngậm chặt thằng bạn và mình đành out ra trong cái miệng xinh xắn đó . Cảm giác như e nuố t trọng thằng nhỏ , mình ngóc lên nhìn thì thấy vẫn còn . Hên quá .hehe

Nằm nghỉ 1 chúc rồi dậy cho e tắm rửa lại . Mặc lại quần áo và đứng dậy ra về.Bạn mình đã xuống và đợi sẵn dưới . Xuống quầy lễ tân và tip cho ẻm . Mình thực sự rất hài lòng với cách phục vụ của ẻm . Lần sau mình sẽ gé tiếp và check tiếp cho anh em .Hehe . Cảm ơn anh em đã xem và quan tâm .

Massage Windy Sài Gòn Quận 5

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/11/18
Chủ đề
1
62
39
0 ₿
dạ e chuc mưng a đã sung sướng cùng bé 01 ạ hẹn gâp lại a ngya sớm nhất ạ

chukiencon264

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/1/19
Chủ đề
5
36
27
33
0 ₿
quá phê luôn thớt! nhất là khúc này "Bj ngậm rất chặt . CÁi lưỡi đánh liên tục , ngậm cà rồi liếm Wc"

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Em này làm cũng được, thích nhất bộ ngực trắng nhô lên núm vú hồng khêu gơi.

Người hơi mập chút thuộc loại có da thịt nhưng không quá khổ ú ù.

Em có vẻ hiểu biết, người từ bắc vào, thuộc loại dân chơi trước đó từ bắc.

Khi massage kiểu Thai, em miệng ngậm sữa tươi nóng trong miệng phun từ từ trên người và dùm núm vú quét lên, nhiều khi mình cũng chẳng biết đó là lưỡi hay núm vú vì thấy ấm ấm. Đến phần BJ thì ngậm luôn sữa ấm trong miệng và bj làm cho thằng bé càng thấy ấm cúng như kiểu đang đi vào hang động thiên thanh làm kích thích quá trời ..

Nói chung là được, nhưng có điều mỗi khi em nói chuyện thỉnh thoảng em hay văng tục như bất cần sự đời, đó là điểm trừ của em

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,003
351
37
0 ₿
@Kevin007 windy mang dàn bắc tiến rồi à, Ser của mấy em bắc có phần hoang dại hơn mấy em nam.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.