Q.1 Cùng bé 12 trải qua nhiều cung bậc cảm xúc, nhưng……

Lượt xem: 2,042

ĐiềnVũ

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/9/22
Chủ đề
8
116
27
0 ₿
Nhờ tổ độ mà tuy tỉ lệ 1/10 nhưng vẫn giật được chiếc code từ mod @Dory nên gần đây khá nhiều review từ thập nhị cô nương nên không ngần ngại kiểm chứng tính chân thật
Đánh giá tổng quan bé 12:
Face: ưa nhìn, 8/10
V1: hàng real tầm cỡ cam sành, 8/10
V2: xíu lipit nhưng vừa với người, 8/10
V3: khá nẩy, 8/10
V4: khít, nhiều nước, 8/10

Tính cách: vui vẻ, hoạt bát, nói chuyện trên trời dưới đất, chuyện gì bé cũng chém được rất phù hợp với mấy bác thích trò chuyện
Masssage khỏe: bé làm đủ bài đủ lực từ cổ, vai, gây, lưng, chân kết hợp đá nóng, chườm túi thảo mộc và đặc biệt là có màn bẻ lưng khá phê mà không phải bé nào cũng làm được
Masssage mệt:
- Thuỷ chiến: bé mơn trớn, lick ti, đá trứng cút, ngậm trụ tạo cảm xúc lâng lâng mây mây và tắm rất kĩ toàn thân từ dưới lên trên, từ trên xuống dưới
- Giường gỗ: nuru với đầu ti của bé lướt tới đâu thì ướt át, xúc cảm tới đó + tiếng rên full hd thì khỏi phải bàn, sau đó chuyển thế 69 huyền thoại thì mình đi sâu vô hang động một hồi thì cũng gục ngã
Tổng kết: cũng là 1 số các bác nên đến trải nghiệm 1 lần khi qua Dubai
P/s: có 1 điểm trừ là lúc xong hết mọi thứ đi thang máy xuống thì mình vào phòng ăn, còn bé thì lên lầu nhưng lại nghe bé nói với locker: “khách chưa tip” điều đó làm mình giảm 1 điểm với bé, mình đã đến Dubai nhiều lần và toàn tip sau khi xong, nên mình nghĩ bé nên rút kinh nghiệm vụ này nếu gặp khách khó thì rất dễ bị bắt bẻ đấy.
Tổng kết:
Tic: code Onsen
Tip = tic chưa giảm

Bài Viết Được Quan Tâm Nhiều

Bii Ngố

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/10/22
Chủ đề
10
290
199
0 ₿
bên này đi bé nào ok vậy bác ơi

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,094
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Khách xong công chuyện hok Tip tại Phòng thì Pé đưa Khách xuống đưa Phiếu phải nói với Locker để báo Quầy biết , Tip rồi thì sẽ ghi vào tờ Phiếu. Chuyện này tất nhiên thôi , hok nói Locker báo Quầy Lễ Tân lơ tơ mơ tưởng đâu Khách đã Tip mà Pé quêb ghi Phiếu , Khách đi về thì ai mới là người chịu thiệt thòi !? Lễ Tân hay Pé Kỹ Thuật Viên !?
Khách khó tính bẳt bẻ , Pé nói sai chuyện gì mà bắt bẻ @@ chưa Tip thì phải nói Locker đều hết sức là bình thường , rủi Khách xuống Phòng thư giản ngồi canh ở quầy đông Khách vào , mấy bạn Locker khác bận đưa Khách lên Phòng ... rồi người Khách chưa Tip ấy đi thẳng ra cửa về luôn thì ai chịu =))))

Bii Ngố

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/10/22
Chủ đề
10
290
199
0 ₿
thường đi sẽ tip trên phòng sau khi xong luôn , thường đi xuống dưới khách đông quá lễ tân quên là mấy bé chịu hết thì phải

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,094
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Đúng rùi nè , người ta đi thường xong công chuyện móc bóp gửi Tip cho Pé trên Phòng luôn. Tip trên Phòng khi Pé làm tốt mình có thể Bonus++ thì Pé cũng thấy vui khi ghi Phiếu :)
Chưa thấy gửi Tip khi mần xong thì sau Pé ghi vào Phiếu , trong lòng cũng thấy bất an rũi xui số ngày hôm đấy đông Khách , mấy bạn Locker bận đưa Khách lên Phòng , bạn Lễ Tân cũng bận sấp mặt quên là Pé chịu thiệt thòi , Lễ Tân hay Cơ Sở đâu có bỏ tiền túi ra đền cho Pé. Nhiều vấn đề bất cập trong vấn đề Tip này lắm...
Đã từng có Khách vào đi Onsen thư giản xong cái đầu trong lúc Pé đi lấy đá nóng + gối thảo dược thì người Khách đó mặc đồ đi xuống đi thẳng ra cửa Lễ Tân hỏi sao về sớm thì hắn nói anh có việc bận đột xuất nên phải về , còn nói đã để tiền Tip trên Phòng rồi... nhưng thật ra có Tip cho Pé đâu @@
Khách đi Matxa có Khách này , Khách kia ....

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho and Giàhamzui

Bii Ngố

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/10/22
Chủ đề
10
290
199
0 ₿
đúng rồi bác , cứ tip trên phòng luôn nếu bé làm tốt thì tip thêm đỡ mắc công gặp chuyện xui rủi !!

• Like

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,131
651
0 ₿
Hii, bác chủ thớt hơi kì, chưa tip nói chưa, bác tip đi rồi vào ăn mì, ăn gà. Có sự cố thì các bên càng ko vui hơn, bác nghĩ thoáng xíu đi nè. Chúc bác zui ze nhe.

• Like

Beconngaytho

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/20
Chủ đề
13
128
76
0 ₿
Em cũng xong hết rồi mới tính tiền ngay quầy lễ tân, sau đấy ngồi nghỉ ngơi ăn uống hoặc hóng drama,.. Làm như vậy thì trong lòng ai cũng thoải mái cả, bác khỏi vướng bận việc chút nữa tip, mà locker cũng đỡ lo nghĩ vì khách tip xong rồi.

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
850
0 ₿
Khách chưa tip thì bé nói chưa thôi. Bình thường thôi mà

cheker

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
3/10/22
Chủ đề
8
22
4
0 ₿
Giá vé sao bác ơi

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Bác không tip tại phòng thì có thể ghi phiếu để bé chuyển đến lễ tân thu cho dễ nhé, đỡ mắc công phải nói khách chưa tip theo mình cũng thấy kỳ bé ko nên nói thế mà phải kêu bác ghi vào phiếu tip là ok.

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

Beconngaytho

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/20
Chủ đề
13
128
76
0 ₿
Nhắc đến phiếu em mới nhớ là em đi dubai mấy lần rồi mà chưa thấy phiếu bao giờ cả, em không hỏi bé cũng không nói, cứ như là ngầm hiểu lẫn nhau nhưng thực ra đến bây giờ em không thấy phiếu hình dạng ra sao :3onion29::3onion29:

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Ko có phiếu lỡ ko có tiền lẻ tip thì làm sao? đâu phải lúc nào cũng tip chẵn 1 củ có người tip lẻ lẻ ra nên phải tip lễ tân thối cho dễ.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Chắc bác này bị hụt hẫn, ở trên phòng bé nhiệt tình như ng yêu, đang lâng lâng trên mây vì mình là chân ái của ẻm.:jfbq001620702013a::jfbq001620702013a: Ai dè phũ phàng 1 điều là đây cũng chỉ là dịch vụ, bước ra khỏi phòng là ng xa lạ, nên thiết thực đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn. Thực tế lên đỡ đau lòng.:jfbq00193070413a::jfbq00193070413a:

Đáng lẽ bé chỉ cần tinh ý nói nhỏ đủ con locker nghe thôi thì bác chắc dính dài dài,kkk. Trong cái rủi có cái xui,ko s đâu.

• Like
Điểm cảm xúc: hùnglate and Beconngaytho

Beconngaytho

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/20
Chủ đề
13
128
76
0 ₿
Em nghĩ là có phiếu nhưng bé để trong bóp. Với lại chuyện không có tiền lẻ thì đối với người ta thế nào em không biết chứ em toàn chuyển khoản, nên đấy không phải là vấn đề với em :v

Beconngaytho

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/20
Chủ đề
13
128
76
0 ₿
Làm như vậy thì sẽ hợp tình hợp lý hơn. Em nhớ lại là sau khi dẫn em xuống, các bé nói với locker là :"khách xuống rồi anh ơi" và hạ giọng nói nhỏ, cứ như là một đôi thân thiết vậy :6onion23::6onion23:

• Like
Điểm cảm xúc: hùnglate

hùnglate

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/4/22
Chủ đề
0
47
10
0 ₿
Em xong là tic + tip đưa cho bé luôn , lúc nào cũng thêm cho bé

lâm nam huỳnh phát

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/12/16
Chủ đề
5
39
33
34
0 ₿
Ủa chưa tip thì bé nhắc locker quá bình thường mà , chừng nào nói xấu hay chê ae mình mới điểm trừ chứ , suy nghĩ tích cực lên ae